Festival ký sự - phần 1 - Mã 16 teen tươi

Thảo luận trong 'Massage Festival' bắt đầu bởi Martin, 12/1/17.

1. Martin

Martin Master Checker

Sau 1 thời gian nằm vùng các đặc khu, nghe giang hồ đồn thổi Festival dạo này dậy sóng nên Martin cũng bon chen xách súng qua trận địa này xem có bắn tỉa được đối tượng nào ko. Và kết quả là "head shot one kill" nhưng lại nhầm đối tượng :confused::confused::confused:
    Số là trong list của pác Soa chia sẻ thì Martin thik số 18 nên định là chiều nay sẽ quuyết trận thư hùng cùng em nó. Thế màh ko hiểu sao lúc vào đầu óc đang du lịch nơi nào, thay vì gọi 18 thì lại gọi 16. Lúc em nó vào, hỏi thăm em nó thì mới bik. Thôi thì yêu cầu thì cắm đầu màh hốt. Bik đâu lại khám phá thêm 1 hot girl nữa sao. Vả lại thấy em face cũng xinh xắn, vòng 1 thì cũng lại cam Mỹ nên ok lun.
    Vì giờ đã khuya rồi màh mai phải dậy sớm đi công tác nên Martin xin phép vào vấn đề chính, đánh giá lun nha cả nhà. Khi nào có thời gian Martin sẽ đi sâu chi tiết hơn.
    Đánh giá sơ về Festival
    + CSVC : khá tốt. Phòng xông uoqst và xông khô sạch sẽ, rộng rãi. Ok
    + Locker: nhiệt tình vui vẻ, từ lúc mới vào rồi xông khô xông ướt..... đến luc ra về Martin đều được chăm sóc niềm nở và chu đáo. Good
    + Phong ốc: đã gần 3 năm Martin mới quay lại phòng thường nên đâu đó có 1 cảm giác như lần đầu đi massage :p Vì vậy nếu so với phòng Vip thì nhỏ thiệt :p nhưng so với phòng thường các cơ sở khác thì... ko bik lun. Nói chung cách thiết kế khá hợp lý, sạch sẽ và khá ấm cúng
    + Tik: có code 150k
    + Thời gian: ko canh thời gian. Nhưng nghe em ấy nói cơ sở quy định ktv ra đúng giờ. Tuyệt đối cấm tình trạng ktv đòi ra sớm. Nếu phát hiện trả hồ sơ - theo em ấy kể lại
    Và giờ đến phần KTV
    + SBD : 16 - mới vào làm được 10 ngày
    + Thời gian làm việc: ko bik nhưng gặp em ấy lúc 6h chiều
    + Tuổi : 19
    + Cao: khoảng 1m55
    + Face: 7,5d - nhìn có nét xinh
    + Vòng 1: 7d - cam lai mỹ. Định cho 8d nhưng hơi xệ 1 tú và đầu ty hơi thâm nên trừ 1. Bù lại vòng 1 hơi to tý lại mềm mại nên thi triển long trảo thủ khá thú vị
    + Vòng 2: 6,5d - có tý lipid
    + Vòng 3: 7d - đủ xài
    + Thái độ: vui vẻ, chịu khó và chịu bắt chuyện với khách nên sẽ thích hợp cho pác nào khoái 8
    + Mát khỏe: cần được trainig thêm bài bản
    + Mát gần: bú bình, lick ty, đá bi, đá cột, có sự kết hợp giữa tay chân miệng 50/50 kèm theo bonus công nghệ âm thanh nổi
    Kết luận: với pác nào thích nhẹ nhàng, có khẩu vị pé teen mặt xinh xinh miền tây thì đây là 1 trong những sự lựa chọn hợp lý.
    Lúc ra về vô tình tăm tia được mấy pé lung linh "hợp nhãn" nên trog tương lai sẽ còn thăm Festival vài lần
    Tks cả nhà đã dành thời gian nghe Martin chia sẻ

giadich and thanhphuong like this.
    Đang tải...
  2. Massage Festival

Massage Festival Bé Chưa Biết Gì

Fes cảm ơn Anh đã quan tâm và ủng hộ Fes. Hiện tại bên Fes đang có nhiều pé mới dễ thương và rất nhiệt tình, mong được phục vụ Anh nhiều hơn trong thới gian tới
    Chúc Anh 1 buổi chiều vui vẻ

3. thanhphuong

thanhphuong Cây Bút Bạc

Nếu đã là cơ sở fes cũ để lại thì phải có phòng VIP chứ martin? Mà sao mình thấy QC có 1 loại vé ah, hơi băn khoăn chút. Inbox cho chủ cơ sở thì chưa đc reply ...martin rảnh online thì cho thêm chút thì tin nha. Thanks

4. Martin

Martin Master Checker

Martin nghe pé 16 nói đang thiết kế lại nên chưa public. Nhưng nghe nói khác về hình thức thôi chứ service các pé tạm thời vần có thể được full option

thanhphuong thích bài này.
  5. thanhphuong

thanhphuong Cây Bút Bạc

Đợi qua tuần sau cho chủ cơ sở nhắc nhở chút xíu cho NV rút kinh nghiệm đã, tụi sẽ ghé. Sẽ về rp lại cho các bác sau nhé. Thanks all

6. 1m81

1m81 Bé Chưa Biết Gì

em mới đi bé này hôm qua.
    Nhận được cái code sổ xố 1000đ mà hôm nay mới có thời gian đi. Mà khi thanh toán thì đc báo là không biết chương trình này @@ bác Kay Dylan xem lại giúp e (nghe lễ tân nói là gặp code này 3 lần rồi mà hỏi xếp vẫn ko biết đc)

Đánh giá sơ về Festival
    + CSVC : chỉ đc phòng xông khô với xông ướt là ok còn mấy thứ khác tệ với tầm giá này
    + Locker: nhiệt tình vui vẻ
    + Phong ốc: quá tiết kiệm không gian phòng không thể nào nhỏ hơn đc
    + Tik: 150k do không nhận code 1000đ nên chỉ giảm 50k
    + Thời gian: hình như cơ sở nghiêm vụ này lắm, tui muốn ra sớm thì bé 16 phải ra nói trước.
    Và giờ đến phần KTV
    + SBD : 16
    + Face: 7,5d - nhìn có nét xinh
    + Vòng 1: 7,5d - nói chung là đẹp
    + Vòng 2: 8d
    + Vòng 3: 4d - vòng 2 với vòng 3 bằng nhau
    + Thái độ: vui vẻ
    + Mát khỏe: 4d chán nhất phần này chả ra gì
    + Mát gần: lick ty, đá bi, đá cột, có sự kết hợp giữa tay chân miệng 50/50 kèm theo bonus công nghệ âm thanh nổi
    Kết luận: 1 lần massage chán :|

7. Martin

Martin Master Checker

Về việc mã code chắc phải nhờ SupMod @Kay Dylan vào xem hộ và giải quyết giúp Pác rồi
    Màh pác đưa code lúc mới vào hay thanh toán mới đưa???

8. Martin

Martin Master Checker

Chắc pác đi Đệ Nhất với Đại Nam quen rồi nên có vẻ khăt khe với CSVC nhỉ :rolleyes:

9. 1m81

1m81 Bé Chưa Biết Gì

Tui vô thì locker dẫn thẳng vô phòng thay đồ luôn mà chả biết check code ở đâu.
    Còn vấn đề csvc thì t nói thật vé 200k thì như vầy là tệ. Hình như bác cũng qua Boss palace cách đó chưa tới 1 cây số rồi đúng ko 180k csvc nhìn khác hẳn.

10. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

fes cũ thì csvc thế thôi , xuống cấp lâu rồi , chủ mới thì cũng ptl1 , mấy chỗ đó cscv cũng zi , zo đây chủ yếu là phần ms thư giãn , ae bỏ qua ms khoẻ cho rồi

11. 1m81

1m81 Bé Chưa Biết Gì

200k qua minh tâm lộng lẫy luôn :v

12. Martin

Martin Master Checker

Ko thể lấy chỗ này so sánh với chỗ kia được pác àh, vì mỗi chỗ có vị trí, mặt bằng,diều kiện.... khác nhau. Mình có quyền chọn chỗ màh pác, thik chỗ nào thì đi, nơi nào ko thik thì next

13. listerine

listerine Bé Chưa Biết Gì

Ok các bác, nằm vùng diễn đàn cũng khá là lâu, không viết bài nào.. Lân la mới biết được Fes đổi chủ và có màn BJ thần thánh nên hôm nay sau chầu nhậu vác trym sang thử coi thế nào, lâu lắm rồi cũng không qua Fes. Và phải nói là thất vọng tràn trề vác dái đi về.

Xin cam đoan mọi review là thật không có gì mờ ám, dìm hàng.. Chỉ muốn các bạn đi sau có cái nhìn tốt hơn về dịch vụ mới của Fes....Hoặc ông chủ Fes có đọc thì chấn chỉnh hoặc có thông báo cho rõ ràng về vấn đề BJ.. tiền không quan trọng lắm, quan trọng là service tốt thì khách nó tự tìm đến thôi.

Hôm nay tui đi thấy vắng teo, lúc về mới có 1 nhóm 4 người vào.. nói chung là không đông đúc.. Đi lúc 10h đêm.

CSVC:
    1. Tủ đồ hình như có khác tí.
    2. Xông khô, ướt phòng ốc tạm ổn, phòng khô chờ mãi hơi không lên nên bỏ luôn.
    3. Phòng tắm như bác nào đó từng review, cái màn che đúng si đa, nãy cũng có góp ý nhân viên nên kêu chủ thay.
    4. Tik: Massage Thái - 300k
    5. Thời gian: sau thời gian vui vẻ (thực ra tuột mood bỏ mịa).. thì muốn ra sớm thì ra... thực ra không có giống bác martin review lắm.. Có lẽ do mình xấu trai gầy còm.

Okay, giờ đến KTV ... phải nói là thất vọng toàn tập.

- SBD: 30 - chọn từ cái list ông Mod nào bên Fes để lại í, dãy số 21 18 29 7 30 26 (vietlot).. số mình xui vãi chưởng book ngay số chán đời nhất thì phải. Quê An Giang
    - Tuổi: 20. Tên: Không biết, cũng không hỏi. (em nó có tự nói chuyện với khách đâu)
    - Face: nhìn không rõ lắm... cận thị, nhưng chắc cũng tàm tạm.
    - V1: Hệ cam VN, cũng ok.
    - V2: Có chút lipit
    - V3: nhỏ, không thích hợp cho bác nào thích dạng nicky minaj
    - V4: Ko check.
    - Thái độ: Không thân thiện (chắc do tui xì ke, xấu trai).. Từ lúc vào đến lúc massage khỏe em không nói câu nào, cứ im lặng làm.. Chỉ trả lời khi tui hỏi, mất thiện cảm :( Thua xa các bé bên MMT.

- Kỹ thuật:
    * Mát xa cũng ổn, đi chân đá nóng đầy đủ..Đấm đá cũng tàm tạm.
    * Mát gần: Đây đoạn này mới gay cấn đây.. trong thời gian massage em có gợi ý massage thái... nhưng tiền bo là 500k. Tui nói tui thoải mái lắm, tiền bo không quan trọng, quan trọng là có service tốt là được. Thế là kêu có dịch vụ gì em làm hết cho anh. Thì em kêu chỉ có mát Thái + HJ thư giãn.. Ôi định mệnh, khác xa với những gì rì pọt là thế nào?

- Nghĩ một hồi cũng ok mát Thái, em ra ngoài nói lại với tiếp tân để làm, trước đó em có bảo hôm qua có cha nào kêu mát thái xong bo có 300k, thiếu điều muốn chửi, tui cười giả lả.. Trong lúc đó đầu óc tui miên man chắc tí gạ em nó vụ BJ rồi lì xì thêm 200k chắc là được.

- Em vào lại, cởi nịt ngực, thoa dầu rồi bắt đầu leo lên cà lưng cà mông các kiểu.. Lúc này mới bắt đầu thấy em công nghiệp vãi chưởng :( Chà lên chà xuống, chà qua chà lại không có cảm giác gì gợi tình luôn, không có âm thanh hifi, không có thổi lỗ tai các kiểu :(( Nói chung là chả có gì giống như được đọc report cả.

- Xoay người lại, tiếp tục màn cọ sát thân thể, tui nói thật lúc đó mất hứng ghê gớm, muốn đi ra ngoài luôn cho xong... Được 1 hồi em bảo thư giãn nha anh - Ok, có làm miệng không em? Anh nghe nói....
    Dạ không anh ơi, hôm nay miệng em bị lở, hay nhiệt gì đấy tui không nghe rõ, nhưng đại khái là từ chối làm. Thế là em leo xuống, thoa gel và làm tay, em đứng im không thèm nhìn tui một miếng hay kích thích thanh âm gì cả, tui lượn lờ bóp ngực rồi xoa mông vài cái, thấy chán ngán kinh khủng, nên thôi khỏi check vòng 4, đầu suy nghĩ cho ra lẹ lẹ đi cho xong, không còn cảm hứng gì nữa.

- Xong việc em ra rửa tay rồi vào massage đầu, cổ, chân, tay.. thấy cũng có kỹ thuật đôi chút. Sau đó là ngồi 1 bên giường, không nói tiếng nào cả.. Tay thì phẩy phẩy kiểu như đau cổ tay quá...

- Tui đây thấy chán quá nên hỏi giả lả - còn nhiêu phút em - Dạ còn xíu nữa là hết.. Cái tui nói thôi anh ra ngoài nằm nghỉ đây và ra luôn. Em đi trước, tui lả lướt theo sau, không có màn bá vai quàng cổ thân mật như bên MMT.

- Ra về trong tâm trạng rối bời, vào phòng xông ngồi bần thần tự hỏi sao mấy ông kia report khác hẳn thế... Xông được tí ra tắm rồi thay đồ về luôn.

Locker có hỏi: ẽm làm được không anh - trả lời ngắn gọn "Không như lời đồn"..

*** Thiệt hại: Tic: 300 - Tip: 500 (giữ đúng lời hứa) - Locker 2 bạn mỗi bạn 20k vì tui thấy locker nó còn dễ thương, nhiệt tình hơn cả KTV - Taxi: 120k 2 chiều. Đầu tiên tính cho KTV thêm 200k lì xì cho vui mà thái độ chán quá nên không cho nữa.

Kết:
    - Một buổi tối tưởng chừng như vui vẻ lại kết thúc không mấy thiện cảm chút nào.. Chả biết các ông report đi trước có đúng không chứ tui thấy tệ quá :( Chắc không ghé lại lần 2 đâu, biết thế qua Boss cho xong, hoặc đi MMT gặp em út nói chuyện cho vui vẻ. Chứ bên đây bị vòi tiền tip trước mà còn mất vui nữa.

- Tui có hơi xấu trai, nhìn khá là si đa, nhưng đi mấy cái dịch vụ này khá là thoải mái, thẳng thắn.. Vào phòng em út nào vui vẻ tui đều hỏi em có chịu được mùi thuốc không, không thì anh không hút, khám phá nếu em không cho thì không làm khó em nữa, cái gì cũng nhẹ nhàng, từ tốn, em nó chiều thì mình mới tới tiếp. Gặp mấy em hay bắt chuyện, vui vẻ với khách và nhiệt tình, không bao giờ bo ít cả... vì nói chung họ làm cho mình cũng mệt mỏi, tiếc gì ít trăm mà không cho thêm.

- Nghe bảo Fes đổi chủ, dịch vụ tốt hơn nên mới thử quay lại, hix, ngoại trừ locker nhiệt tình ra còn lại đúng max chán.

14. Kamelot

Kamelot Massage Nghiệp Dư

Nghi có chiêu PR bj để câu khách quá
    Tôi đi cũng k có bj, vài người nữa đi cũng k có bj
    Next luôn.

thanhphuong, Martin and listerine like this.
  15. Mzeus

Mzeus Bé Tập Massage

Fes mình đã đi số 10 và số 30, xác nhận là có BJ, em số 10 còn chủ động hỏi anh muốn listerine hay nóng lạnh. Tuy nhiên mặt bằng chung nhan sắc tầm 7đ trở xuống thôi, ko thể so với boss hay mmt được, các bác đừng hi vọng quá, locker thì mặt cool ngầu lạnh lùng nên ko bao giờ được bo :)). Chú locker bên trong thì nhiệt tình hơn lúc nào cũng dẫn mình vào phòng chót. Em 30 mình đi trước Tết thì nghe em ấy bảo là anh trai vừa đi xe tải cán đang nằm bệnh viện, ẻm phải vừa đi làm vuèa chăm sóc anh trai. Chắc là tâm trạng ko vui, bác thông cảm.

listerine thích bài này.
  16. listerine

listerine Bé Chưa Biết Gì

Dạ về nhan sắc thì em không bàn, tính em cũng khá dễ chịu bác à.. Đôi ba lần đi theo tour dính KTV không được hợp nhãn lắm nhưng cũng không đổi do cũng tội mấy em, coi như phó mặc cho trời.. Mà lần nào các em cũng nói chuyện vui vẻ, nhiệt tình, hỏi han nhiều thứ nên em rất thích, mất cái này được cái kia, coi như cũng công bằng.

Lần này là lần đầu tiên đi chọn số thì đúng không hài lòng chút nào cả. Em còn bảo ở đây chỉ có Thái và HJ, không có BJ, em phải gợi í thì mới nói là đau miệng gì đấy, nói chung là không có chủ động. Mà tối qua em đi cũng vắng chứ không có đông đúc á nha, nhiều hôm đi lúc 1h sáng ở các cơ sở khác, mình nằm chờ thấy các em tour cắm đầu, dắt khắt xuống thì vui, lúc đi lên thở dài trông cũng mệt mỏi lắm, mà vào phòng với mình lại tươi cười liến thoắng, nó thân thương gì đâu.

Chắc số em xui, hoặc cũng nhiều PR câu khách.. Nói chung để quay lại Fes thì còn suy nghĩ dài dài haha. Được cái hôm qua em đi locker khá là thân thiên, nhiệt tình, nói gì cũng vâng vâng dạ dạ nên em rất thích, chẳng ngại bo cả 2.

thanhphuong and Martin like this.
  17. Martin

Martin Master Checker

Chia bùn cùg pác. Bữa h ko onl, h lên thấy fes sao lùm xùm quá.
    Chuyện h giấc thì pác nên đọc kỹ lại rp của Martin nhé.
    Còn vụ bj hj thì bữa pác @Kamelot dính pé 29, đang định test thử em nó thì giờ lại đến 30. Kiểu này ko ổn rồi
    Để qua tết bữa nào ghé ngang gặp 29 hoặc 30 thử xem sao, nếu e nó màh diễn sâu như thế thì Martin sẽ hỏi thăm quản lý thế nào. Chứ kiểu này thiệt thòi cho anh em nhà ta quá

thanhphuong and shuta1320 like this.
  18. shuta1320

shuta1320 Bé Thích Massage

Định đi Fes mà kiểu này...... chán vãi chưởng :((

19. Martin

Martin Master Checker

Sao Martin thấy lạ là các pác đi matxa bỏ tiền tic và tip ra để có được những phút giây thư giãn màh gặp mấy em kiểu này sao lúc ra về lại ko phản ánh với quản lý nhỉ?

20. thanhphuong

thanhphuong Cây Bút Bạc

Báo cáo quản lý sao đây bác? Không lẽ báo lại mấy em không cho bú , ko cho khám phá, ko bj cho khách... Cũng tế nhị quá martin ơi.