First time Minh Long

Lượt xem: 2,384

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mINHNGUYEN1509

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/10/17
Chủ đề
1
3
1
31
0 ₿
Xin chào các đồng râm ý đồng đạo hôm nay em xin có một review nho nhỏ.:oops:
Số là vừa đi ăn về, thằng em bảo thằng anh phải dạ thôi. Ngồi quán lướt lướt thấy bên Minh Long hình ảnh cũng đẹp giá cũng ok. Vào app lấy ngày cái code và địa chỉ, thẳng tiến Minh Long.

Ấn tượng ban đầu cơ sở cũng dễ. Vào thấy xe cũng vắng vắng, cũng đúng thôi giữa tuần mà. Mình vào quầy tiếp tân như thường lệ lấy ngay cái vip thái cho máu. Được cu locker dẫn lên, đến nơi hỏi có yêu cầu gì ko anh. Anh chỉ cần trẻ đẹp tay nghê ok là a vui rồi. Cũng không quên tip cu cậu 50k. mình thay đồ vào phòng xông.
Nhận xét cơ sở: phòng vip cũng ok, có điều hơi tối, ánh sáng cũng hơi bị huyền ảo. Có xông cũng được nhiệt độ vừa phải không quá nóng.:D

Chờ tầm 10' có một em vào, từ phòng xông nhìn ra. Ôi mẹ oy gái teen chẹp chẹp.
Sau 5' tê tái trong phòng xông mình đi ra chào hỏi ẻm với một cử chỉ ôm thuần khiết. ;)
Trong lúc chờ em thử nước mình cũng đã đo đạt được một tí.
SBD: 10
Face: 6.5đ cũng tạm ko xấu.
V1: Hệ cam vừa tay.
V2: No libit
V3 vừa vừa ôm
V4 nước non lênh láng và lông thì gọn gàng.
Em này tầm 24t, quê ở Cà Mau ( ẻm khai)
Tắm em bé em làm rất nhẹ nhàng vệ sinh từng ngóc ngách :oops:
Đến mas xa em đi đủ bài tình cảm, nhưng hơi thiếu lực. Trong lúc làm em trò chuyện rất thân mật với mình, lần đầu đi mà vậy thì quá ok.:D
Tới phần mas gần móe oy ngực chà chà, kiến bồ, click ti, ... , em cũng không quên mas lại cho cô bé hì hì. Âm thanh hifi sống động. Sau ít phút thằng em đã đầu hàng. Em nhẹ nhàng nằm lên người ít phút. kết thúc một buổi tối đẹp:p
Tick 350(có code) tip:500k Locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
thich mây em tinh cảm vây keke

Boyvuive

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/11/17
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Đọc rp của thớt thích quá. Quả lương tới phải đi thử mới đc

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ em xin cám ơn anh quan tâm đến bé mong anh sẽ ghé em sớm ạ Minh Long chào đón anh hihi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ xin lỗi anh ạ những vấn đề xảy ra như vậy em xin bù đắp lại cho anh có gì anh inb em nha cảm ơn anh hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.