GÃI NGỨA - Chế độ sung sướng

Lượt xem: 2,358

modmatxadethuong

Tham Mưu
Moderator
Moderator
29/9/16
Chủ đề
5
22
14
0 ₿
Xin kính chào toàn thể bà con cô bác! Hôm nay ngày lành tháng tốt, gọi là ngày tốt lành hay ai thích gọi là ngày tách ly , tách chén gì cũng được. Được biết, mấy hôm liên tiếp Sài Gòn thất thủ, nước lũ dâng cao, muỗi mòng cũng theo đó mà ào ào đẻ trứng. Trứng nó nở ra lăng quăng, lăng quăng lại biến hóa thành muỗi như bọn Pokemon vẫn tiến hóa khi đủ Candy và Stardust. Muỗi khi chích khiến ta ngoài bị ngứa ra còn có khả năng gây bệnh sốt xuất huyết. Do đó người ta vẫn tìm các cách phòng tránh : thuốc xịt muỗi, kem chống muỗi. Tuy nhiên trong cái thời buổi thứ gì cũng chứa hóa chất độc hại thì chẳng khác nào tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. Vì vậy, nông dân tui quyết tâm thay trời hành đạo , bán dạo cái QUẦN CHỐNG MUỖI - TRỊ NGỨA!
QUẦN CHỐNG MUỖI có tác dụng thế nào mà lại chống được Muỗi:
1. Thiết kế độc đáo giúp bạn phơi bày toàn bộ phần chân, là phần mà muỗi vẫn ưa thích, giúp muỗi có thể chích 1 cách chính xác vào da bạn chứ ko chích nhầm vào cái quần hay cái váy. Điều này sẽ giúp ta dễ dàng đập chết tươi nó, khi nó đang say sưa hút máu.
2. Quần ngắn sẽ giúp bạn khỏi phải tiết kiệm thời gian xăn quần lên để gãi
3. CHỨC NĂNG TRỊ NGỨA TRIỆT ĐỂ phần nhạy cảm cũng dễ dàng tiếp cận giúp bạn gãi 1 cách thoải mái và tự nhiên không ngượng ngùng.

:cool::cool::p:pCHẾ ĐỘ SUNG SƯỚNG:cool::cool::p:p
:eek::eek: Duy nhất chỉ có tại đây : https://goo.gl/uH3O5R

HEHE :D:D Lâu lâu làm một bài trà đá chém gió cho a e ngứa chơi tại 1 cơ sở matxa mình đã đi. Hay thì like mình hoặc comment vài phát nhé

• Like
Điểm cảm xúc: đơikuđơn