Q.12 Gặp bé 35 hồng kong bên hông q12

Lượt xem: 635

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khonghay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
6
40
27
0 ₿
Tầm 7h tui vừa đi hóng mát vừa tà tà đến HongKong không thể ngừng cảm xúc, nhưng ko quên tạt ngang làm tô phở lấy sức trước

Xong tô phở đến cơ sở tầm 8h15 check code nhận phòng, chọn số. Bạn locker báo chí còn 35 và 91, thấy bé 35 hợp gu nên tui chọn.
Tui vô phòng, xông hơi cái cho khỏe, xông dc 10p thì bé vào, tui cũng ra lau mình, nhưng mà nhìn bé tui không thể rời, chết đứng như Từ Hải, ko ngờ bé xinh đến thế.

2 đứa vào tắm, bé tắm kỹ, nhẹ nhàng, nói chuyện vui lắm nhe, đúng kiểu người tui tìm kiếm bấy lâu nay. Bé tắm khá kỹ, sạch sẽ từng gót chân, đúng là lần đầu tìm được đúng gu, y như người yêu, bé chăm sóc thằng em nhẹ nhàng, nâng niu, từ từ bé hôn lên thằng nhỏ, cảm giác thật nhẹ nhàng sảng khoái, cảm xúc tui tăng lên từng phút và tui đã cố gắng cầm cự kêu em qua giường làm tiếp.
Tắm xong thì lau sạch sẽ tui lên giường nằm đợi bé lấy đá nóng, bé làm khỏe có lực lắm, và làm cũng kỹ, tui tranh thủ tám chuyện với bé.

Bé chuyển qua trườn thái, đổ dầu xong thì bé đi từ chân lên cổ, kèm theo đường lưỡi làm nổi hết da gà, vòng 1 bé to tròn nên đi thái phê. Đang làm thì bé lật ngửa tui lại rồi hành hạ tiếp, tui nằm hưởng thụ thôi. Phải nói là bé kinh nghiệm trong việc kích thích các giác quan, những chỗ nhạy cảm e lướt qua để lại cho tui cảm giác hưng phấn. Cuối cùng thì e cũng tiến tới hạ gục thằng nhỏ tui, e hj kèm bj trong khi tay tui khám phá v4 của e, tiếng rên và sự kích thích làm tui out trong thế 69 nhẹ nhàng.

Tắm rửa xong thì tui ngồi uống nước yến và bò húc cho lại sức. Xuống lễ tân còn hỏi a ăn mì tiềm ko, do còn no nên tui chỉ cảm ơn

Ktv 35
Face: xinh xắn, lai Tây
Body: tầm 1m55 -1m6, có da có thịt
V1: to tròn đẹp
V2: ko có mỡ
V3: hợp với dáng e
V4: nước nôi khá nhiều
Tic: 800k còn 350k camapro
Tip 800K

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x
Trạng thái