Gặp lại 04

Lượt xem: 1,537

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Đang vi vu gần quận 10 nên khi thấy bác @Lục A Ka mở điệp vụ thì mình thử vận mấy xin vào P.A thử xem sao, ai ngờ mình được bác ấy rep trong 1p30s :p

Tưởng bác giao cho tìm hiểu mấy bé mới thì k ngờ bác ấy cho về lại với người cũ :D mà thường thì đã quen nhau r thì dễ cởi mở với nhiều cái bonus lắm :D

Do lúc vào bé còn tầm khoảng 20-30’ nữa là xuống nên mình ngồi đợi, bé xong r thì mình được dẫn lên phòng, đợi tầm 5’ là bé vào r, vừa vào đã nhận ra mình nên chạy tới đá lưỡi :p đá phê pha tầm 5-7’ gì đó r mới pha nước cho mình tắm

Mass khỏe: vẫn có lực như ngày nào mặc dù bữa đó đông khách tới nỗi kẹt phòng mà, bẻ người nghe rôm rôp

Mass Thái: vẫn là v1 đó, vẫn là đường lưỡi phê pha như ngày đầu mà nay bé cho mình thêm nhiều cái mới nữa :p cái này mình k đi chi tiết nha tại hình như quen r mới có :rolleyes: vẫn là skill out trên v1 quen thuộc :D bé cởi sẵn quần chip để mình dễ dàng hơn luôn

Sbd: 04
Face: 6.5₫ ( nói gì nói bé vẫn k phải gu mình nha :D)
V1: 7₫ Bb đã lắm
V2: 7₫
V3: 7₫
V4: 7₫ ( nước nôi nghe chem chép :p)

Tic: bác @Lục A Ka chiếu cố
Tip: 5xx

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿

Vậy thì lần sau bác làm gấp đôi :).
Thực ra thì viết thật là tốt, nhưng cũng chi tiết một xíu cho anh em chưa quen để họ vào tham khảo.

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH and FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tại sợ nhiều khi mình chi tiết quá mà a e sau khi đọc r nhiều khi đi sau mình mà k được như vậy hoặc chưa tới thì đâm ra khó chịu với mấy bé hoặc mình :))) cũng kỳ

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH and KamaSu

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Tui cũng nghĩ giống như bác chủ