Noel Cảnh Báo GẤP !!! THÔNG BÁO GẤP VỀ TÌNH HÌNH CODE NOEL !!!

Lượt xem: 1,364

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Xin chào tất cả anh em , vừa qua 1 ngày code event noel 6/11 đã có tình trạng trúng giải xong hủy , không đi được , làm BQT rất khó khăn trong việc thống kê cũng như tính điểm cho anh em tham gia cũng như có một số bất công cho anh em tham gia trúng giải mà không nhận được code .
Nay Mod xin thông báo chi tiết việc code event Noel như sau :

• Trúng event có code mà hủy không đi : sẽ tính còn 1đ ( hủy 3 lần bị ban event 3 lần )
  • Trúng event có code đi về không chia sẽ trải nghiệm ( hủy code ko báo BQT ) : ban event 3 lần
  • Vì ngày nào cũng có event diễn ra và cách chơi cũng như dự đoán cực kỳ đơn giản , tỉ lệ trúng cao nên anh em sắp xếp khả năng và thời gian để sử dụng code cho hợp lý , không nên tham lấy cho nhiều code rồi xài không hết rồi lý do bận bịu này nọ nhé !
  • thời gian sử dụng code là 3 ngày kể từ ngày phát , thời gian để trả bài chia sẻ trải nghiệm là 4 ngày kể từ ngày phát.
  • Thời gian đổi cơ sở là 24h kể từ ngày mod tổng kết , sau 24h mặc định là hủy code và tính còn 1đ
  • Khi đổi cơ sở xin vui lòng ghi rõ đổi cơ sở code noel ngày mấy giúp mod nhé
  • Tham gia tích điểm không lấy code - comment : câu trả lời , thay vì chọn cơ sở hãy ghi "tích điểm"
Cám ơn anh em đã quan tâm !!!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Phuongso77, NẤK and KamaSu

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
30
1 ₿
Thank mod, em đang lo trúng code nhiều quá ko đi nổi, có bài này thì đỡ rồi, ko lo bị ban :)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
những lần sau đổi sang tích điểm là đc nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Dragon114

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
e có ý kiến, vd bác trúng code đầu tiên mà ko đi thì nt cho mod ko đi code kia nhường lại cho a e khác để trải nghiệm ( ng nhận code sau nhận 1đ cug đc)
cug có vài trường hợp đổi cơ sở mong mod tạo điều kiện hỗ trợ a e

thái muller

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
4
69
27
0 ₿
thế bít nhường cho ai hả bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
mod cũng nghĩ đến nhưng mỗi ngày đều tổng kết lượng code hơn 1 chục cái , ai cũng báo hủy vs nhường thì sẽ rất hỗn loạn bác ah , nên chỉ nhắc nhở anh em chơi event đừng tham lam quá , có code rồi thì xài đi , đừng ham lấy 1 lần 3-4 cái k xài đc rồi cuối h báo hủy thì bất công cho anh em khác thôi

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
ohm, cũng đúng, nếu vậy cứ ai trúng code mà ko đi thì auto 1đ, event này mình thấy tương đối dễ rồi, tạo điều kiện cho a e trong *** trải nghiệm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cái này thì mod vẫn áp dụng ấy chứ , nhưng nhìu khi người trùng code đổi cơ sở trước cả người bỏ code =))

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
501
209
0 ₿
event đợt này ngon ngày nào cũng diễn ra hết anh em cân nhắc

The Long

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/22
Chủ đề
0
6
2
0 ₿
A dư code thì đưa mình nè. Chưa trúng lần nào. Hic. Người ăn không hết. Kẻ tìm không ra

kctt

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
8
34
29
0 ₿
Trả lời trúng mà trả lời chậm nên k có giải buồn ghê