Ghé thăm dâm dâm cô nương19 Tây Thi

Lượt xem: 6,342

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Củng hơn 2 tuần không vào thăm em nó nay rảnh rổi lấy code thẳng trên đt tiện lợi trực chỉ Tây Thi thẳng tiến. Vào vẩn như mọi lần thái độ nhân viên rất vui vẻ với lại mình củng quen mặt quá nên toàn kêu anh ruột, ở đây miệng lưỡi quá haha. Vào đưa mã code yêu cầu em 19 ok ngay không phải chờ bóc ngay vé Thái 270 đã có code còn thừa 30 cho ku locker dẫn ngay lên phòng thay quần áo xông hơi được tí ẻm bước vào thấy mình em nó cười tươi như hoa chạy lại bóp thằng em mình liền. Đúng là dâm dâm cô nương em nó dẫn vào bồn tắm rửa kỹ càng sạch sẽ lên phần đấm bóp thấy em đấm càng ngày càng tốt xua tan hết mệt mỏi, đúng là em ko chỉ giỏi phần mệt mà phần khỏe củng rất chuẩn. Đấm xong hồi em nó ghé mặt hun lên má còn đệm thêm câu yêu anh mất rồi :confused::confused::confused: rồi em nó trét phấn lên bắt đầu màn đi mệt cảm nhận rõ nhất 2 quả nho của ẻm dần dàn lên xuống xoay tròn đủ kiểu từ cổ đến chân, em nó hôn từng chút từng chút kèm them lưởi bà mọe da gà nổi khắp nơi. Đến phần lật ra hết kìm chế nổi muốn bú bình ngay lập tức thì em nó nói anh vào đây để em làm cho anh tê tái chứ anh làm em sướng thì sao nên thôi nằm tiếp vẩn những pha đi V1 chỉ thấy tê tái nhất khi đi lưỡi hôn khắp ngực rồi đến 2 bên sườn sao lần trước đi em nó không có đi vậy lần này tê tái quá. Thằng em chờ đợi nãy giờ chỉ muốn bùng phát thì em nó lại vờn liếm quanh liếm dọc rồi lại hôn ngược lên trên ngực lại rồi nằm trêu mình hôn má mình oh my god, em nó thấy mình vậy biết chọc đủ rồi nên hôn nhè nhẹ xuống lại đến thằng em em nó ngậm lút cán vào được tầm 7 8 cái lên xuống thì đành thua ra trong tê tái:confused::confused::confused:. Kết thúc chuyến thăm của ẻm nghe ẻm có khách yêu cầu nửa nên thôi ko giử em làm của riêng để em cho anh em khác nên thay đồ xuống tip cho em nó vậy.
Face: 7,5 theo đánh giá của mình đẹp tóc quăn quăn 2
V1: Cam việt, Nho mỹ
V2: vừa đủ
V3: Căng
V4: Nước nôi củng đủ sài
Kết thúc buổi tối đầy mãn nguyện mong sao chị chủ cứ kéo về thêm mấy em mà đào tạo như em 19 này thì chuẩn bài:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Aquarius

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
chưa CIA ma muốn ra rôi, gege phải vô đi thư em mới được hjhj

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
gì chứ Tây Thi ngồi chờ bé này làm cho sướng chỉ tin dùng em này

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Em nó dâm viết em nó dâm haha. Thằng nao làm người yêu chung nhà mà đi kỹ thuật mỗi ngày vậy chết ngắt khỏi đi làm

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
mà phải có 2 số 19 dẫn anh em đi mới tự tin ko đi một mình bốc số em nó không vs 38 này kia củng được cần chị chủ cho thông tin KTV hiện nay gấp quá

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho