Giải nhiệt buổi trưa cùng 19

Lượt xem: 1,623

Longak

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/18
Chủ đề
4
16
7
43
0 ₿
Chào các bác đồng dâm, sau khi luyện công cùng cô nương 06 tuần trước thì hnay rảnh rỗi ghé AD thăm lại iem 06 (khẩu vị chỉ thích ăn mãi 1 món :cool:) ...

Trời nắng choang choang, phi con xe vào AD gặp làm thủ tục chọn em 06 nhưng rất tiếc hnay iem 06 chưa đến ... thế là locker ân cần giới thiệu số 19, thôi thì gặp lại cũng được vì đã đi 19 vé thường nên chưa trải nghiệm nhiều.

Khỏa thân vào lò luyện đơn cho thư giãn gân cốt. khoảng 10' sau em lên với 1 bộ đồ ko thế hot hơn ... với gương mặt khả ái tựa búp bê ... em mặc váy xòe ngắn màu đỏ khoe đôi chân trắng nõn ... áo hở ngực tôn lên vẻ đẹp của đôi gò vấp ... à gò bồng đảo :D ... độ bốc lửa của số 19 thì các bác đi AD chắc cũng đã biết ... hot hơn cả cái lò xông hơi nữa hehe.

Em vẫn nhớ mặt mình đã từng qua tay em ... phải công nhận trí nhớ khá tốt ... :D sau màn mẹ tắm con em bắt đầu vào chương trình thể dục buổi trưa, em đánh đủ lực, ko quá đau cũng ko quá nhẹ, từng thớ thịt được em đả thông kinh mạch, cơn mỏi mệt của buổi trưa hè nóng bức dường như tan biến ...

Công đoạn đi Thái mới thú vị ... em đổ dầu ăn ... à nhầm dưỡng thể lên lưng và bắt đầu trườn từ chân đến vai, tay em kích thích vào vùng mông nhột nhột, đi lưỡi dọc lưng, vừa làm vừa rên nhẹ như những diễn viên JAV chuyên nghiệp ... cảm giác phê pha ko tả nổi ...

Sau khi cho thằng anh ra bã nằm tận hưởng cơn mệt mỏi dần tan biến ... em chuyển qua làm thịt thằng em ... với sự điêu luyện, tuyệt chiêu BJ nhẹ nhàng, tiếng rên khe khẽ, tay kích thích các huyệt đạo của thằng anh, em đã dựng cổ thằng em dậy vận động ... nhưng vì thằng anh lo khám phá táy máy bằng cánh tay hư hỏng ko tập trung thì thằng em lại xìu :p ... em lại khá vất vả dựng cổ thằng em dậy và bắt nó đầu hàng.

Đánh giá sơ bộ:
Face 10/10 (là gái 1 con nhưng nếu em ko nói thì chả ai biết em chưa có con, 25 tuổi nhìn như gái 18, nói chuyện dễ thương, chia sẻ về bản thân và gia đình) :rolleyes:
V1: 9/10 (trắng nõn, đầu nhỏ) :p
V2: 7/10 (có lipit, nhưng ko quan trọng hehe)
V3: 7/10 (đủ để mân mê)
V4: 9/10

Em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, mình tâm sự nhẹ nhàng nên em cũng chiều mình lắm, làm xong còn ngồi nói chuyện mân mê cơ thể mình :D nói chung đối với mình kế tiếp số 06 là 19 đã làm mình phê pha ko tưởng. Lần sau ghé mình sẽ ủng hộ 1 trong 2 em.

Ngồi uống nước thấy có số 02 và 05 nhưng chưa bao giờ thử, bác nào trải nghiệm rồi thì chia sẻ cho các đồng dâm với :D

Tic: 200 (code)
Tip: 500k
locker: 50k

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and mr.Bi93

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418