Giải nhiệt cùng 11 tại Minh Long

Lượt xem: 1,191

Linh Linh Tinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/6/18
Chủ đề
6
251
65
0 ₿
Sau thơi gian vùi đầu vào công việc khiến cho khí tồn tại não khí huyết lưu thông không đều nên phải tìm đến Minh Long động để khai thông bế tắc xả ít protein giảm tải cho cơ thể .
Trong đợt chăm sóc sức khoẻ đặc biệt này do em 11 đảm nhận với chỉ tiêu các vòng cũng khá ngon:
•V1 hệ cam vừa tay
•V2 phẳng lì k co tí lipit
•V3-v4 nước nôi đầy đủ gọn gàng sạch sẽ

Xong ướt lã mồ hôi rồi bước ra ngoài ngổi nghỉ ngơi chút để bé chuản bị cho màn tắm heo . Mà phần này chắc cũng k cần nói nhìu đâu , bé làm cũng rất kỉ và chu đáo nên bác nào có dịp thử thì tự cảm nhận nhe.

Xong rồi lên giường cho e ấn huyệt và đấm bóp . Về khoảng này thì e làm cũng tạm được k thể đòi hỏi e làm tốt như mát khoẻ được . Được cái e làm kỉ và lâu về mấy bài khoẻ kết hợp thêm làm đá nóng nên cũng khoẻ người .

Típ đến là có gì đó mát mát trên lưng rồi đôi tay mềm mại thoa đều lên lưng , hai đầu ti cũng nhè nhẹ cạ khắp người ra là e bắt đầu đưa tui đi thái . Lướt tới lướt lui thì e thổi nhẹ lỗ tai tui 1 làn hơi ấm phả dọc từ cổ đến sóng lưng . E ngưng cho tui đi du lịch thái mà đổi qua màn tắm lưỡi thần thánh . Rồi đôi môi của e cũng tìm đến đúng vị trí cần tìm đến , từ vuốt trụ đến Bj e làm nhịp nhàng k ngỉ, đá bi rồi mút đầu rùa lâu lâu lại xoáy nòng dù đã cố gắng nhưng cũng k trụ được lâu mà out lun trên ngực của bé . Xong rồi thì e tắm lại cho tui thêm lần nữa trước khi chào tạm biệt bé hẹn lần sau gặp lại .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and ví rổng

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Chúc mừng bác bé hơi gầy chút ha bác tui thik mũm mỉm hơn tí . Thank bác đã chia sẽ nhé