Giới Thiệu Massage Hưng Thịnh

Lượt xem: 72,746

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
mới mở mà hót quá ta, tối nay có chầu nhậu gần đó
dự là phải xách chym qua đó khám phá thôi:p

Yếu sinh lý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
5
3
38
0 ₿
Chú cứ đùa thì đúng là ra nhanh hơn dự tính nhưng tinh bang phút nha chu.tại nhỏ 21 no đẩy lưỡi điêu luyện v k xong phim sớm mới lạ.chú thì gồng được bao lâu mà nói

• Like
Điểm cảm xúc: hellobaby

tuantu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/11/16
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
Tôi thì có gđ rồi do công việc phải tiếp khách cũng thường xuyên đi ms. Lâu dần thành quen. Tuần phải đi 2 lần. chỗ này cũng gần nhà từ lúc mở ra đi cũng được chục lần rồi. Chia sẻ cho ae tí. Nhìn chung với giá vip 200,250 thì csvc và ktv như thế là ok. Ms tốt thì có 5,27,7,9,21. Cơ mà bị nghiện e 21 mới vào nghề hiền lành dễ thương nc vui vẻ đấm bóp tốt bj, đá bi đẩy lưỡi giỏi, hôn phê .Mỗi lần vào với e cảm giác cứ như gặp người yêu bé nhỏ vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Bj cho anh and minh hoàng

Bj cho anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/11/16
Chủ đề
0
2
1
35
0 ₿
21 thì ngoan ngoan dễ nge nữa chú bj thj tuyệt vời.mới mở mak phục vụ tốt như v rồi chúc cơ sở ngày càng phát đạt và nâng cao chất lượng phục vụ để có chỗ thư giãn tốt cho ae

Trung vương

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/16
Chủ đề
0
1
0
44
0 ₿
Vừa test thử 35 bj OK đấm đâu là thấm đó rất dễ chịu sờ soạng thoải mái.mới mở mà nhân viên như v là rất tốt chúc cơ sở làm ăn phát đạt

Lính bắn tỉa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
3
1
40
0 ₿
E đã yếu rồi mà các bác cứ cho Thông tin kiểu này chắc e chết mất.nói làm liền luôn tối vào test 35 luôn bác nao đi tối nay đi chung

Lính bắn tỉa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
3
1
40
0 ₿
Đã test thử 35 nha mí chú.noi chung điện nước bình thường ak nhưng đc cai vui vẻ lam nhiệt tình bj thoải mái khoản đấm bốp thi rất OK.thanks chú @Trung vương

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
dạo này ko hiểu thế nào lại có cái sở thích chych choet mới chết chứ. Thế nên bỏ quên ms một time, được mấy huynh đệ cho số thế là tối qua ghé thăm HT.
SCVC nói chung là ok (ko = Thành Tài), tuy nhiên cái khoản chính thì ăn đứt Thành Tài. Tối qua đi e 21 mà bác @Yếu sinh lý cho. Chỉ 1 chữ "tuyệt"
Cưa cẩm với e nó rủ lên phòng hotel mà e ko chịu. Hi vọng lần sau sẽ làm e nó ok:p

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Yếu sinh lý

Nho ve em

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/11/16
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
21 bên HT có vẻ hót nhỉ dự là tối nay xách tờ rim qua thử e nó mới đc thấy bác nào cũng hài lòng thì biết trước sẽ đc thoải mái r đó.thanks các huynh đệ

Yếu sinh lý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
5
3
38
0 ₿
Kkk tui nói rồi mak e nó OK la OK ak an tâm.tối nay sẽ test thêm số nữa coi s đang k bjet đi số 5 hay 01 đây

• Like
Điểm cảm xúc: hellobaby

Yếu sinh lý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
5
3
38
0 ₿
Vừa test số 5 xong nha may bác.đấm bóp k thiếu bài nao khoản thư giãn thi chuyên nghiệp k can phai noi rồi.cơ sở tiếp khách rất vui vẻ giới thiệu sao thì vào phòng mình cảm nhận jk như v.lúc nào tới HT cũng vui vẻ ra ve.các bác có time nên tới chơi

Cao vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/16
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Hôm trước có ghé Hưng Thịnh csvc 6/10 nhưng đc cái nhân viên lịch sự chào đón nồng nhiệt.mua vé xong nhân viên mời dùng trà đợi bật phòng,xuống p xông hoi xong thj có bé đang pha nước tắm cho mình hỏi e số bao nhiêu thì e kêu 01 e gội đầu kỳ lưng cho mình và nhẹ nhàng vs th em tắm xong lên e đấm bóp cho xong cho ăn cam da rồi bắt đầu khoản chính từ từ nhẹ nhàng đẩy lưỡi điêu luyện(chắc do luyện tập rồi)chỉ vài phút đã gồng k nổi nữa và thế là xong cảm giác tuyệt vời.xong e tắm rua lại cho minh và hẹn gặp lại.vui vẻ từ đầu đến cuối k chút j k hài lòng cả.có tg sẽ quay lại thư giãn

Vinh ky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
3
0
36
0 ₿
Cứ mỗi lần mệt mỏi lại muốn ghé Hưng Thịnh để thư giãn chưa lúc nào mak k hài lòng cả.hôm trước ghé số 5 tay nghề thì cứng cựa nói chuyện lại nhẹ nhàng lúc nào gặp e mình cũng có cảm giác thoải mái cả.về khoản kia thì k cần phải nói nữa rồi e đưa mình lên từ từ và kết thúc trong thăng hoa.ae nào có cảm thấy mệt mỏi hay k vui ch j nên ghé gặp e nó bạn sẽ đc giải tỏa.chúc ae thư giãn vui vẻ

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác cho ít nhận xét thực và chủ tiết hơn về hưng thịnh đc ko. Tôi thấy toàn Nick mới lập t11 pr cho cơ sở nên hỏi bác cho chắc. Mấy em ở đây thoải mái cỡ nào, cho check v4, cởi bra, hay còn gì nữa không thế ...

Mr.sít

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/11/16
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Mới đi bé 61 đêm qua nói chuyện vs e thj bjet e mới vào nghề đấm bóp thì k gọi là tốt lắm nhưng khoản thư giãn thì tuyệt đứng cho e nó bj luôn.sờ soạng thoải mái k khó chịu hay tỏ thái độ j hết.vui vẻ ra về co tg sẽ ghé lại tại làm gần đó mak hj

Vinh ky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
3
0
36
0 ₿
Cho hỏi ngoài 61,05,21 thì còn số nào OK nữa k mấy bác cho e xjn Thông tin vai e để hôm nào rảnh còn ghé chứ lâu rồi chưa có ghé.thank may bác

Duybe Heineken

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/16
Chủ đề
2
16
10
30
0 ₿
Cho bác số 17 mới toanh nhá.bưởi 5 roi chú nào yếu cẩn thận bị đè chết nhá.số 17 thích hợp với mấy bác thích V1 khủng nhá.phong VIP e no Bj+Hj 7/3 nha mấy bác.chúc mấy chú ăn bưởi vui vẻ:p:p:p:D:D:D

Thich tim hieu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/11/16
Chủ đề
0
4
0
31
0 ₿
Xong đời e rồi mấy bác thở không nổi r đây.bưởi 5 roi chà bá lửa.lâu ngày mới ghé gặp e 17 chắc ghé lại thường xuyên.Hưng Thịnh nay nhiều số hot quá