Giới Thiệu Massage Phương Anh - P.A Relax

Lượt xem: 188,889

PCH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/16
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Anh là khách mới, cho anh 1 code víp nhé, nếu tốt anh sẽ làm ở đây thường xuyên

Mr.T

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/12/16
Chủ đề
0
5
0
36
0 ₿
Nhìn csvc khá ổn. Chưa đi PA lần nào. @Như Quỳnh dễ thương quá. Cho a một code trải nghiệm thử chốn thần tiên bên e nhé

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Mấy anh gọi hotline 0908.801.747 lấy code dùm em nhé. Hình vẫn xem được mà anh kiểm tra lại internet dùm em luôn nhé, chúc anh năm mới nhiều sức khỏe ạ.

Lê Lợi

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
0
34
2
28
0 ₿
@Như Quỳnh à a chỉ nói ra tí suy nghĩ của a nhé a đi bẹn PA cũng nhiều rồi nhưng nhung ko thấy có em vào xông chung nhỉ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Phương anh ơi. Số nào làm tết từ hôm nay zi để mình vào thăm

xuanhathudong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/15
Chủ đề
0
8
3
36
0 ₿
Hôm qua Tôi đi PA xin có chút ý kiến như sau:
1. Phần mềm ko thống nhất, giới thiệu code được giảm 100k mỗi loại phòng nhưng thực tế là 50k.
2. Máy nước nóng không hoạt động, mấy lần trước cũng thế

xuanhathudong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/15
Chủ đề
0
8
3
36
0 ₿
Trước đây code được giảm 100k (như Sao Mai hiện tại).
Quảng cáo anh em congdong ủng hộ nhiệt tình, đến lúc có khách đông rồi lại lên giá. Sao Mai phải chăng rồi cũng sẽ như thế.
Vấn đề ko phải ở 50k hay 100k mà là cách làm ăn như thế ko fairplay với anh em congdong

• Like
Điểm cảm xúc: Tony. and Boybebong

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Chúc anh năm mới vạn sự bình an. Em có mong rằng có thể giải bày cho anh hiểu.
Thứ 1: em có nhờ phía ban quản trị thay đổi giá cả khuyến mãi. Nhưng phía ban quản trị có xảy ra sơ xuất và thật ko may nó mang lại nỗi bực tức cho anh. Đây chỉ là một sự hiểu lầm anh ạ. Chứ anh nói em làm ăn gian dối thì tội cho em quá. Vì bản thân em đâu có can thiêp vào nội dung của ban quản trị được anh ạ. Anh phát hiện giúp em em cảm ơn anh rất nhiều nhưng đầu năm đầu tháng a nói xéo xắt em em buồn ghê lắm anh ơi. Có 50k à. Anh nói giống như là anh hụt hẫn kinh khủng mà ko thể nào chấp nhận được vậy hic..... em xin lỗi anh nhé.
Thứ 2: nếu anh là đã ra kinh doanh anh cũng phải hiểu 1 chuyện em vì mở sân chơi vì lợi ích cộng đồng em cũng tiết chế giá cả mong anh em có 1 sân chơi thoải mái và thiết thực nhất. Nhưng cũng qua 1 năm rồi. Em cũng ko ngừng đầu tư thêm mảng xanh thêm cây cối chứ có bỏ lơ ko chăm sóc đâu thì việc giảm giá 50k cũng đâu có gì căng thẳng đâu anh ạ.
Các anh ủng hộ em em rất vui và rất hân hạnh nhưng em hạ giá giảm xuống em cũng nhờ BQT chỉnh sửa dùm chứ ko làm ăn tắc trách đâu ạ. Còn nếu anh phát hiện ra còn chút sơ xuất anh góp ý em sẵn sàng tiếp thu anh ra lệnh em sẽ chu toàn chứ anh tức giận căng thẳng và phán rằng em ko fairplay với anh em thì em nói thật em chơi với anh em thế nào anh em trên đây đều biết anh ạ. Em ko dấu ai bất cứ điều gì chỉ là đôi lúc em ko có thời gian do quá nhiều việc nên lỡ làm các anh buồn lòng em xin lỗi.
Em chúc anh và tất cả các member diễn đàn congdongmassage một năm mới an khang thịnh vượng phúc lộc đầy nhà tiền vô như nước và có những phút giây thư giãn thật tuyệt vời các anh nhé. Happy new year 2017.

• Like
Điểm cảm xúc: Tony.

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Mèo mới đi PA relax về, nghe phong phanh P.A Relax đang hoàn thiện đêm màu hồng gì đó. Sắo coa event gì vậy @Như Quỳnh