Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Giới Thiệu Massage Windy Sài Gòn

Thảo luận trong 'Massage Windy Sài Gòn' bắt đầu bởi Massage Windy, 22/11/18.

Lượt xem: 5,075

1. Massage Windy

Massage Windy Massage Ambassador

a vicky 113 hình như e cũng có trò chuyện với a bên diễn đàn z rồi đúng k a. nếu như dịch vụ bên e có khuyết điểm chổ nào a cứ góp ý thẳng ạ vì ae mình có nói chuyện với nhau rồi mà. bên e sẽ khắc phục nhưng điểm k tốt để dịch vụ bên e hoàn thiện hơn ạ

2. vicky113

vicky113 V.I.P Member

Nghề nghiệp:
    Tây Du Kí
    Vic đã rp bên kia nên Vic sẽ k rp bên đây, bác yên tâm

Massage Windy thích bài này.
  3. Massage Windy

k có gì đâu ạ bên em luôn lắng nghe ý kiến khách hàng để chỉnh sửa lại nhưng gì k tốt để cơ sở của chúng e được phát triển hơn ạ . và bên e đã khi trương đã gân nưa năm hiện tại bên e đã hoàn thiện về ktv và cả dịch vụ hơn lúc đầu khai trương rồi ạ . như e cũng đã nói cơ sở nào cũng sẽ có sơ xót và nhưng việc chưa đc tốt vì thế bên luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng để bên e sửa đổi để đc hoàn thiện hơn ạ

ghien_massagez and Lonelyboy81 like this.
  4. Massage Windy

bên e lấy uy tín đi đầu nếu khách phàn nàn về dịch vụ hoặc ktv làm k tốt bên e sẳn sàng mời vé miễn phí lại cho khách hàng để đền bù lại cho khách ạ . ktv làm k tốt bên e sẽ láy típ nv bù lại tiền vé cho khách . bên e luôn muốn mang đến cho khách hàng sự thỏa mái nhất có thể , cân sưa lại nhưng điều chưa tốt,chọn lọc nv lại để đc phục vụ khách đúng tiêu chuẩn mà cơ sở đề ra để giử uy tính chất lượng của cửa hàng.

ghien_massagez, dnht and Lonelyboy81 like this.
  5. jackielong09

jackielong09 Bé Chưa Biết Gì

Phòng super vua với phòng vua sài gòn ntn thế bác, chụp vài tấm xem dc ko bác

6. Lonelyboy81

Lonelyboy81 Massage Nghiệp Dư

Hệ thống z bành trướng đc là do có thể chon lựa ktv trước khi vào phòng. Các bạn cứ thử là khách hàng sẽ thấy việc đổi ktv khi ktv đã vào phòng rất ngại, trừ khi ktv ngoại hình quá tệ.

7. Lonelyboy81

Lonelyboy81 Massage Nghiệp Dư

Ah bên bạn cho thêm thông tin về phòng Swing nha

8. jlthieugia

jlthieugia Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    Huynh Lonelyboy81 nói rất rất đúng..
    Đệ đi Massage ngại nhất là việc đổi Kỹ Thuật Viên, dù em gái Matxa ở cơ sở đó mọi thứ ở em điều không đúng style mình thích, từ face, body, (.) (.) real or fake cũng phần nào ảnh hưởng đến cảm xúc của “thằng em” khi Relax.
    Khi mà quyết định bất khả kháng mới đổi một em gái Matxa ở cơ sở Massage mình lần đầu đến thì trong đầu luôn hiện lên những dòng suy nghĩ như: mình đổi em này ra, em khác có OK hơn em này hok?!
    Có đúng gu của mình không hay lại tệ hơn em vừa đổi nữa.. Hay tại mình đã quá ngây thơ ngu dại nghe lời tên Locker, khi dắt mình lên phòng dù là đi cơ sở nào đi nữa thì câu cửa miệng của những tên Locker luôn là :
    Anh có số em nào thích chưa?? Hay là để em lựa giúp anh một em còn teen, dáng cao, body đẹp, a thấy được thì thưởng em chút đỉnh. Mặc dù lý trí luôn nói Locker chỉ dắt Khách lên phòng thôi không có quyền chọn em gái Matxa ngon lành cành đào như hắn ta PR, nhưng chẳng hiểu sao tay lại móc túi đưa tên Locker 100k còn nói cảm ơn nhờ em trai giúp lựa dùm a. 10, 15 fút sau bước vào phòng 1 em làm mình tá hỏa tam tinh lúc đó mới chợt nhớ đến bài hát : Tin Lầm của ca sỹ Nhật Kim Anh.
    Đi Massage khổ lắm chứ nào có sung sướng gì.. gặp phải em nào thấy không hợp nhãn, không đúng gu của mình thì hãy mạnh dạn nói câu xin lỗi với em và gửi em ấy = nữa vé Tic gói dịch vụ mình đi ở cơ sở đó, để em vui vẻ ra ngoài đổi em khác giúp mình, cứ thẳng thắng khai ra gu của mình như thế nào rồi nhờ chính em mình vừa đổi ra, đổi một em đúng sở thích của mình chứ đừng tin vào Locker thêm lần nữa.
    Đi một em thì dễ đổi rồi mặc dù trong lòng thấy rất ái ngại, nhưng khi đi gói Super VIP Thái mà không tìm hiểu cho kỹ cặp số mình muốn iu cầu thì chỉ có thể cay đắng nằm chịu trận cho đến hết giờ đi về, lấy ví dụ đi S.V Thái đang xông hơi ra, đang ngồi thở hỗn hễn thì bước vào phòng là : 1 em vừa lùn tịt + nhan sắc như => cá xấu hoa cà, hoặc 1 em heo nái già, hoặc 1 em đô con bắp tay cuồn cuộn như lực sỹ @@ em còn lại cao ráo trắng trẻo body đẹp chuẩn Viễn Đông thì có fải lúc đó chỉ có thể nhắm mắt đưa chân, ngậm bồ hòn làm ngọt mà cắn răng chịu không??

_Relax_ and Massage Windy like this.
  9. Zlat

Zlat V.I.P Member

Có vẻ bác cũng hơi khó tính hoăc hôm đó sụp hầm .
    Cơ sở này tui cũng đi 2 lần 2 số, nói chung thì thái độ KTV tốt, tay nghề ổn chỉ là cảm thấy chưa thật sự thỏa mãn ( các bé mình gặp cơ sở giới thiệu số Hot nhiều yêu cầu nhưng ngoại hình ko được như mình mong đợi ) + mình ko ưng cái kiểu thu tiền trước => tạo cảm giác như cơ sở đề phòng khách quịt tiền hay sao vậy =)

Nếu có album đào để lựa thì quá tốt ( hình ảnh, tuổi, giờ làm việc ,...) điều mà khách hàng nào cũng mong muốn nhưng rất ít cơ sở làm được

10. vicky113

vicky113 V.I.P Member

Nghề nghiệp:
    Tây Du Kí
    Có thể hom bữa bị sụp sụp

11. vicky113

vicky113 V.I.P Member

Nghề nghiệp:
    Tây Du Kí
    Đúng

12. xpress

xpress Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Bú bình
    Đã thì đã thiệt nhưng chưa phiêu lắm :p

13. ghien_massagez

ghien_massagez Bé Tập Massage

Tinh thần cầu tiến của Windy là rất tốt, đây là cơ sở để anh em có 1 sân chơi thoải mái. Xin cảm ơn Windy!

14. Massage Windy

hình ảnh của các phòng e có đăng lên đấy ạ

15. Massage Windy

dạ bên e sẽ cố gắn bổ sung về vấn đề cho xem ảnh ktv để các a có thể chọn lựa theo ý mình ạ .

Lonelyboy81 thích bài này.
  16. Massage Windy

dạ bên e sẽ khắc phục nhưng điểm chưa tốt bên e ạ . còn việc thu tiền truoecs là bên e đã gập sự cố vài lần rồi nên bên e mới thu tiên trước mong các a thông cảm ạ . đó 1 phân cũng do lễ tân bên e làm việc k tập chung để nhiêu lân xảy ra việc bị trừ vào lương cũng khá là nhiều nên bên e buộc lòng phải thu tiên trước mong các a thông cảm ạ

17. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Vãi cả câu:
    ”Đi Massage khổ lắm chứ nào có sung sướng gì..”

jlthieugia thích bài này.
  18. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Thật ra 4 tay hay 8 tay TC CT có đủ, cơ mà TC CT có vẻ êm hơn.

19. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Nghe bác nói câu này xong hết muốn đi check dù có hấp dẫn cỡ nào. Bắt tay bác cái khoản gu MT, mình cũng thế. 3.5c qua MT làm Thượng đế luôn rầu :D

LPT8899 thích bài này.
  20. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Vậy chắc từ thời ac.c hả?

21. jlthieugia

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    Thật mà Trien Huynh.. đi Massage khổ nhiều thứ lắm luôn, gặp em này nhiều lần hơn em kia, em kia biết được mình vào cơ sở đó hay iu cầu em này rồi em kia giận, ngược lại em này vừa ra rửa tay thấy em kia khoát tay mình đi xuống em này lại giận. Khổ tâm lắm nhất là đi cơ sở nào hổng iu cầu được cả 2 em mình điều thích là đệ thường xuyên rơi vào tình huống khó xử đấy, cười không ra cười - mếu không ra mếu @@

22. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Haha... hiểu luôn...

23. jlthieugia

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    Từ thời m.x khai thiên lập địa đến khi m.x bị đánh sập web.. rồi a.c được lập ra và rồi lại thêm một lần nữa a.c lại đi theo vết xe đổ của m.x.
    Đệ chỉ tham gia và cũng chỉ reg nick ở 2 forum đó cho đến ngày cả 2 bị đánh sập, sau đó tình cờ biết đến page congdongmassage này.. nhưng đệ chỉ mới reg nick hồi đầu tháng 11 thôi.
    Sau khi 2 forum kia sập mất thì đệ tự biến mình thành 1 tay anchoi thầm lặng & cũng dường như là max tự kĩ, đi Massage anh em, bạn bè nào rũ đi chung cũng điều từ chối đi cùng..
    Chỉ thích tự mình đi, tự mình về, nhiều lúc để bản thân tự đi trải nghiệm, tự mình làm chuột bạch đi random ở những cơ sở mới mở, cũng đã rất rất nhiều lần đệ đi một mình bị sụp hầm nhưng đệ vẫn luôn đi Massage đơn thân độc mã cho đến nay vẫn vậy.
    Đi Massage một thân một mình, cũng có cái thú của nó.. tự đi điểm Massage mà mình thích, Relax xong tự đi về cũng chẳng bao giờ đệ ra cafe hay ngồi bàn nhậu mà chia sẽ hay bàn luận chuyện đệ hay đi Massage ở đâu, số em nào đẹp.. Anh em thân hữu ngồi cười đùa nói gì nói, đệ chỉ ngồi mà nghe thôi không hề đá động đến chuyện gì liên quan đến Massage dù chỉ là một câu đệ cũng không nói đến.
    Mỗi khi nhậu nhẹt xong tàn cuộc vui có ai rủ đi Massage đệ cũng không đi, đệ tự đi tìm niềm dzui cho riêng đệ ở chốn Massage mà đệ muốn đi ngày hôm ấy.

anhhai111991 thích bài này.
  24. ghien_massagez

ghien_massagez Bé Tập Massage

Mo
    Mỗi người 1 sở thích

25. 000116980

000116980 Bé Chưa Biết Gì

Mới đi hôm thứ 2 sau ngày chủ nhật mưa bão. Mọi cái khác ko nói nhưng có điều nayf là locker quá quá vô duyên. Vòi tiền từ lúc mới vào cho đến khi ra về (mình đã tip 40k mặt dù locker chẳng giúp ích đc gì). Khu này xưa giờ vẫn thế =>ko quay lại.

26. Thankimquy

Thankimquy Bé Chưa Biết Gì

Đúng. Locker ở đây vòi quá. Nói chung cần điều chỉnh chứ k mình cũng k đi lại

27. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    Quản lý “Có Gió” lại được thêm comment để cải thiện nhé!

28. Zlat

Zlat V.I.P Member

Ko tip locker, khó chịu phàn nàn luôn v quản lý tại lúc đó. Chứ mấy bác lên đây complain thì cũng phải trả lời những câu hỏi kiểu như : locker tên gì, bác đi lúc mấy h, ngày nào v....v thì may ra cơ sở mới xem xét

29. Massage Windy

e là quản lý windy sài gòn . lời đầu tiên cho e thay mặt lê tân xl a ạ . a vui long cho e hỏi locker vòi tiền khách bằng hình thức nào ạ . mong a góp ý để e chinh sửa lại lokr ạ

30. Massage Windy

a cho e hỏi loker voi tiên a voi hình thức thê nào ạ . a góp ý để e chỉnh sửa lại và nếu loker đo pham lỗi nặng e cho nghĩ việc luôn ạ . chứ bên e k thể nào chấp nhận 1 nhân viên nào vòi tiền khach như thế ạ . vì bên e có con heo mọi tiên bo của khach điều bỏ vào đấy chứ k để túi riêng ạ nhiều a còn tự bỏ tiền vào con heo đất cứ k đưa cho loker nưa ạ. bên e lam việc rất có nguyên tắc mọi nơi nào trong cưa hng bên e điều quan sát dc . nếu loker bỏ tui riêng thi 1,2 lần se bt ngay vì bên e gần 15 lê tân nam,nêu bỏ tui riêng thì tự nv nam soi nhau đề phong lân nhau có gi sẽ phàn nàn lên qly để xử phạt . vì tiền đấy là tiên chung nên lê tân bên e tự ý thức dc và tự soi nhau. riêng e thì e sẽ k bỏ qua trương hop voi tiên khach kiêu này và e k để 1 con sâu làm sầu nồi canh anh hương đến cưa hàng e

31. Massage Windy

dạ e đang lắng nghe ý kiên khach hàng để bên e sưa đổi ạ

32. jlthieugia

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    JL xin mạo muội quote lại một phần comment của một người anh mà JL rất kính nễ, anh là Lão Thành, là một trong những cây đa - cây đề đã sinh hoạt ở giới congdongmassage Sài Gòn có thâm niên trên 10 mấy năm, xin cho JL được phép giấu tên người anh đó..
    Comment trên là đối thoại của riêng người anh đó đã chia sẽ vs JL khi anh đi Windy về.
    JL thì chưa có dịp ghé thăm Massage Windy, nhưng dự tính sẽ thu xếp thời gian sớm nhất có thể để đi Massage Windy tự mình trải nghiệm thực tế.
    Thiết nghĩ ACE congdongmassage không nên ngồi nhà cào phím lời qua tiếng lại mất hay..
    Muốn biết rõ về độ HOT! ở cơ sở Massage đấy như thế nào thì đừng ngồi HÓNG report của những người đi trước nữa, nếu hoài nghi các report trên forum có thể là do một cá nhân - một thế lực “Hắc Ám” nào đấy chung tay góp sức tự biên tự diễn dựng lên để PR một cơ sở Massage mới. Ngồi đọc những bài report vô tri vô giác ấy qua màn hình để rồi anh em tham gia đôi co vs nhau cũng chẳng bằng mình tự tìm đến “tận mục sở thị” đâu các vị huynh đài àh.
    JL xin quote lại comment này để cảnh tỉnh các huynh.. lời của đại diện truyền thông Massage Shangri-La :

33. _Relax_

_Relax_ Bé Thích Massage

Hic hic, nhiều cm trái chiều từ cây đa cây đề quá, làm đi ngang SVH ngại ko dám vô luôn mặc dù khi xưa phòng Vip của PLT2 rất quen thuộc :rolleyes:.

Trien thích bài này.
  34. Triệu Vân

Triệu Vân Massage Nghiệp Dư

Bên này có em nago ngon không? Giới thiệu Triệu tui với. Thanks các lão làng

35. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    68

36. Trien

Trien Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Checker
    2 bài rồi ko được đăng thì xác định là dìm rp ko nói tốt cho cơ sở rồi. Thật ra mình chả muốn đi mấy chỗ này nhưng thấy ae sôi nổi về chủ đề này nên mình đi để về rp. Hết muốn ý kiến với Longan và diễn đàn. Lạng quạng còn bị ban nick chứ chả đùa :rolleyes:

lbb149 thích bài này.
  37. LPT8899

LPT8899 V.I.P Member

Bên Minh Tâm bị gỡ hết bài lun hay sao rồi đó Trien,hên là vẫn chưa đi haha

38. LeeMinHo

LeeMinHo Bé Thích Massage

Minh tâm ngừng chạy code rồi a

39. Thankimquy

Thankimquy Bé Chưa Biết Gì

Nếu lần sau có vấn đề vòi nữa e sẽ alo trực tiếp luôn cho bác giải quyết, vừa rồi có đi chung ông anh, bé 16 thì k có hiện tượng vòi. Hi vọng chỉ là 1 con sâu làm sầu nồi canh

40. Massage Windy

dạ nếu lê tân vòi thì a vui long gọi 0901111528 e sẽ trực tiếp ngay và luôn ạ e k để con sâu làm sầu nồi canh ạ

Thankimquy thích bài này.
  41. Vincent10

Vincent10 Bé Chưa Biết Gì

Thấy bên Z rp nhiều thấy cũng phê nay xuất hiện bên đây chắc phải đi thử mới được :)))

42. Massage Windy

dạ kính mời a đến trãi nghiệm dịch vụ bênh e a nhé . nv tươi trẻ nhiệt tình yêu nghề phục vụ cho mình ạ . a có thể gọi đến số 0901111528 để dc tư vấn và đặt phòng a nhé