Giới Thiệu Phòng Vip, Super Vip - Minh Tâm Cộng Hòa

Thảo luận trong 'Massage Minh Tâm - Cộng Hòa' bắt đầu bởi Massage Minh Tâm, 18/11/16.

1. Tây Môn Khánh 999

Tây Môn Khánh 999 Bé Thích Massage

vip thì MMT cao hơn MTCH 50k. Xem như là cái giá của vị trí :)

2. vicky113

vicky113 V.I.P Member

Nghề nghiệp:
    Tây Du Kí
    Thanks rp nhanh của bác @Tây Môn Khánh 999 .
    Theo rp của bác: Về csvc thì chắc k có j để bàn cả, sang trọng, phù hợp cho khách hàng vip hoắc thích dịch vụ cao cấp.
    - Về service : "như phòng thường" - thì k có gì khác biệt giữa SVip. Nên có j đó là lạ hay j đó riêng của SVip thì hay.

hellobaby and Martin like this.
  3. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

có tắm bùn , tắm muối khoáng , thuoc giao đỏ free đó :)) , còn phần KT thì hệ thống MT như nhau cả thôi :))

4. hellobaby

hellobaby Bé Thích Massage

Không biết các bác thế nào chứ đi Vip và Svip của cùng 1 cơ sở mà service của các e vẫn y nguyên như phòng thường trong khi giá tick + tip thì khá chua. Tuy đi ms có người muốn thế này người muốn thế kia không thể đáp ứng hết được, nhưng tui dám đảm bảo phải 80% ae quan tâm nhiều đến service của các bé trong cơ sở ms nên nếu ko có thay đổ trong cách phục vụ giữa các phòng của MT thì tốt nhất cứ phòng thường thẳng tiến: vừa tiết kiệm chi phí trong khi vẫn nhận được service tốt của các e.:cool:
    Ý kiến riêng của mình

5. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

Đồng ý với bác. Tui ko cần cái phòng đẹp, rộng để làm gì nếu service vẫn bình thường. Quản lý nên tư vấn điều này cho chủ để cải thiện. Đã gọi là Vip hay SVip thì phải hiểu rõ nó, phải tương đồng giữa cơ sơ vật chất và chất lượng phục vụ.

6. Tây Môn Khánh 999

Tây Môn Khánh 999 Bé Thích Massage

Mấy bác tính toán quá. MÌnh thấy ktv phục vụ ko phân biệt thường, vip là tốt mà. ae chỉ cần bỏ ít tiền vẫn đc hưởng sự phục vụ tốt của ktv đó.

VIP 2 tiếng: tic 500 tip 500. Tổng 1 tr
    Thường nếu 2 tiếng tic 200x2 tip 300x2. Tổng 1tr

Như vậy tic VIP 500k là hơp ly.́

AE nào ko cần phòng đẹp, thì đi phòng thường như trước nay. thế thôi.

Phòng VIP đúng nghĩa là dành cho khách VIP chứ ko phải là tên gọi kiểu phục vụ.

và điều cuối cùng: khách VIP người ta nghĩ khác, mọi sự tranh luận ở đây là vô ích :D

Sự thật là vậy.

Anthony8888, chimto050505 and Martin like this.
  7. Martin

Martin Master Checker

1 like cho pác @Tây Môn Khánh 999 đã tiên phong khám phá SupVip và chia sẻ với cả nhà.
    Martin thấy cơ sở 1 khi đã mở dịch vụ vip và supvip như thế thì cũng đã xác định đối tượng khách hàng rồi. Anh em ta cứ tham khảo, thấy thích hợp thì ủng hộ. Còn ko thì chọn những cơ sở khác phù hợp với nhu cầu của mình thôi. Quyền quyết định cuối cùng nằm trong tay mình màh

Anthony8888 thích bài này.
  8. Robert Nguyen

Robert Nguyen Massage Nghiệp Dư

Đồng ý quan điểm của bác và. Mình ví dụ một tí, ví như bác đi uống bia (normal) ngồi phòng vip với 4 mem or 6 mem thì chỉ có 1 waiter or 1 waitress tiếp rượu các bác chứ đâu có 4 or 6 phục vụ các bác. Vậy thì khi bác đi massage vip thì bác lại được 1 nàng tiên phục vụ 1 bác đến tận răng thì còn gì vui hơn nữa phải không? Đây chỉ là vd vui thôi nhé. Mình không phản ảnh quan điểm hay lập trường của thành viên diễn đàn, mong các bác nhẹ tay giúp em.

Martin thích bài này.
  9. Hamaru

Hamaru Bé Thích Massage

Vâng, em ko dám mạnh tay, chỉ biếu bác vài xe gạch cất nhà lầu thôi :rolleyes:

10. Robert Nguyen

Mình xây 3 tấm cần thêm cement và thép nữa bác hahhahahah

11. Anthony8888

Anthony8888 Bé Tập Massage

Đúng như lời bác này nói, mình đồng ý hai tay. Vì trước giờ mình rất hay đi Vip, lý do hay đi 1 mình nên thích riêng tư, với bạn bè thì cứ phòng thường, xông hơi chém gió so good
    Giá vậy là hợp lý rồi. Nhưng theo quan điểm cá nhân mình có khác chút xíu thôi, là tic 500 thì e rằng tip 500 mấy em ko vui, vì so ra mất cũng 2 tiếng nhưng phòng thường thì mấy em chịu cày liên tục sẽ nhiều hơn, và vì mấy em quan niệm phòng vip phải tip nhiều hơn chút. Cho nên mình đi mình cũng hay tip hơn vé chút xíu, vui vẻ đôi bên
    Nhân tiện cho mình hỏi ké xíu, bên Lý thường kiệt bác nào có số e nào xin mát gần skill hay ho hok, mình hỏi bên đó mà thấy vắng lặng ko xôm tụ như bên này. Inbox cho mình với nha hehe tks alot

nhocthicmassage thích bài này.
  12. Anthony8888

Anthony8888 Bé Tập Massage

Bác này vui tính quá, ví dụ của bác hình như ko ăn nhập với đề tài hehe. Vì 1 phục vụ 1 thì phòng thường cũng có rồi, còn chuyện phục vụ " tận răng" thì đang là vấn đề yêu sách mấy bác kia nói đến đó, vẫn đang bàn cãi mà
    Có chăng đi Vip mình có ko gian riêng tư, rộng rãi & đẳng cấp, gặp 1 bé xinh xắn có duyên, ngoài chuyện matxa mát gần thì trong 2 tiếng đó trò chuyện với em nó, với mình thật sự đó mới là relax xả stress sau bao nhiêu bộn bề công việc, và mình cũng nghĩ đó là mục tiêu hướng đến của các cơ sở massage thư giãn

13. Kamelot

Kamelot Bé Thích Massage

Mục tiêu là kinh doanh có lãi, thu lợi nhuận cao.
    Vậy để kinh doanh hiệu quả, người ta sẽ có nhiều loại hình dịch vụ thu hút khách hàng.
    Vậy như quan điểm một số người cho rằng vip và svip chỉ muốn hướng đến một bộ phận khách gọi là vip, hay thoải mái về tiền bạc thì cũng cần xem lại, vì như vậy có khả năng "sản phẩm" bán ra sẽ không chạy nếu sản phẩm không thực sự có điểm hấp dẫn, khi đó người kinh doanh sẽ phải có đối sách phù hợp hơn, kích cầu hơn.
    Nếu kinh doanh với tư tưởng khách cần dịch vụ mình chứ mình không cần khách thì tự nhà kinh doanh sẽ bóp chết họ.
    Lâu lâu đi vip đổi gió cũng đc chứ chỉ vì phòng rộng, thời gian nhiều thì cũng k ham lắm. Thời gian nhiều cũng là dành 1 phần cho xông hơi, tắm táp này nọ. Nếu gặp ktv biết bắt chuyện thì dư thơi gian trò chuyện còn không đa phần ra sớm hơn :d

vicky113 thích bài này.
  14. Boy chanh

Boy chanh Bé Thích Massage

Điểm khác nhau duy nhất giữa phòng thường và phòng VIP là sự riêng tư thôi, và khách sẽ phải trả tiền cho sự riêng tư đó. Tui chỉ cần phòng ốc sạch sẽ là được, quan trọng là mấy e làm việc như thế nào. Bởi vì mình đến đây là kiếm người đẹp cầm cột, chứ đâu phải kiếm cái phòng đẹp.

15. GhetDiMsg

GhetDiMsg Bé Chưa Biết Gì

Chuẩn bác ạ , em nghĩ tip phải > tick 1 tí.
    Cơ mà hôm bữa e đi vip , tip 8x mà cảm giác e nó thấy lạ , kiểu như hơi nhiều , ko biết e có vung tay quá trán ko =))

16. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

over rồi ahihi

17. Hamaru

Hamaru Bé Thích Massage

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Em noá ko nhắc nhở gì thì thôi, hí hí hí

18. Robert Nguyen

Nếu mình là em thì mình sẽ hỏi, sao a tip nhiều vậy, vì người mỹ có câu "No one gives nothing"

Hamaru thích bài này.
  19. GhetDiMsg

GhetDiMsg Bé Chưa Biết Gì

Dịch qua tiếng Việt nghe nó trần trụi 1 tí là " Không ai cho không ai thứ gì". :))

Hamaru thích bài này.
  20. Robert Nguyen

Oh, bác đã hiểu ý mình. Chốt kèo nhậu lun hị :D:D:D