Gợi ý một số cơ sở matxa xông hơi tẩm quất Cần Thơ

Lượt xem: 14,312

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Dạo này thấy anh em trong diễn đàn massage của mình nói về các cơ sở tại đây nhiều quá làm mình thèm thuồng luôn. Có một số a e ở nơi khác không biết tại đây có những cơ sở nào nổi tiếng hoặc mới mở và có uy tín. Nên mình có ý kiến tại sao trong topic không gợi ý cũng như địa chỉ một số cơ sở matxa Cần Thơ ở đây nhỉ.
Danh sách các sở massage xông hơi tẩm quất tại Cần Thơ :
  • Massage Phương Đông Style
  • Massage Tô Châu Cần Thơ
  • ....
Ngoài 2 cơ sở matxa nổi tiếng trên a e có biết cơ sở nào nữa không nhỉ. Riêng một số cơ sở yếu kém a e cũng liệt kê ra để a e đi biết nhé he he. Thèm lắm lắm được a e nào đã đi liệt kê cho biết nhé. :p:p:p:p

Thichbopvu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/16
Chủ đề
2
35
7
44
0 ₿
Massage bình dân thì có Vườn Mai gần bến ninh kiều tic:50k.tip tay 100k,miêng 200k ktv cũng ok lắm nằ la liệt cho ae lựa luôn.

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Maxsa Mường thanh có tới z giá chát qá tới 2chai ko bít có ai cho mih xin ít info về cách đc ktv tẩm quất ở đó, ko bít sướg cở nào mà mắt cỡ zay

canthocity

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/17
Chủ đề
0
7
1
32
0 ₿
Mường Thanh chán lắm các bác ạ, em đi thấy em gái nch ko hợp, tiền đi Mường Thanh thì em khuyên mấy bác đi massage thiên đường ở bên Cồn Khương, em gái dễ thương, nói chuyện lễ phép, bj ra bj chứ rất ít dùng tay, tic vip 250k hj 250k bj 500k, em có đi em Thảo, mũm mĩm nhưng nhiệt tình dễ thương lắm, các bác thử xem

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Bác có thể cho e vài địa chỉ tới z mà face đẹp ngoài Cồn Khuơ ng ko, international hay hoàng cung thế nào bác

canthocity

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/17
Chủ đề
0
7
1
32
0 ₿
2 cái đó ko biết rồi bác ơi bác cứ đi thử r hỏi mấy em nó có tới z ko, hoặc mấy em nó tự mời hết à, mà mấy chỗ đó thì đảm bảo ko dưới 1tr nhe cứ trải ngiệm đi bác