Góp ý em 19

Lượt xem: 699

Xuattinhsom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
2
18
7
36
0 ₿
Đầu tiên mình xin gửi lời cám ơn đến anh em massage Cẩm Thy vì đã đem về khu vực Hóc Môn một địa điểm massage uy tín để anh em có chỗ giải trí. Mình đã ghé tiệm cũng khoảng 20 lần. Mình khá hài lòng về cơ sở vật chất và thái độ của locker, giữ xe ... các em nhân viên thì cũng khá ok.
Tuy nhiên hôm thứ tư mình có ghé cơ sở và thật sự chưa hài lòng với bé nhân viên số 19 tên Phượng. Mình góp ý mang tính xây dựng để cơ sở phát triển hơn.
Hôm đó mình được anh em tư vấn gói mới là tắm tiên 500k và cũng ủng hộ thử đi random và được xếp em 19 em giới thiệu tên Phượng. Về phần tắm cũng như bình thường được cái em nude. Tuy nhiên phần mát khỏe và mệt mình rất không hài lòng.
Mát khỏe em làm sơ xài gồm đấm lưng vài cái sau đó đổ dầu rồi chà chà một hồi (cho hết giờ hay sao ấy) và em hoàn toàn bỏ qua chân đầu cổ.
Mát mệt thì em cũng đi thái nhưng cũng không có tâm. Kiểu cho có. Sau đó hj hoàn toàn không thấy bj.
Mình cũng tip em bằng tic là 500k tổng cộng 1000k thật sự mình thấy em phục vụ như vậy là không tương xứng. Hôm trước đi thái 350 mình cũng random một em không nhớ số em làm rất tốt mình còn lẻ 150k khi mua vé mình tip em 650k luôn không vấn đề. Nhưng em này vì đi chơi mình cũng hiểu nguyên tắc tip cho bằng tic chứ mình thấy tip em 300k còn nhiều.
Thấy trên diễn đàn có mấy bác report em 19 khá tốt nên cũng không biết là có mới đổi người mới không. Hay tại bữa nay em ấy khó ở trong người rồi làm việc không có tâm nữa. Đây là góp ý mang tính xây dựng của mình và tất nhiên sẽ vẫn ủng hộ masage Cẩm Thy.
À hôm đấy ra về không thấy tiếp tân. Chỉ có em giữ xe mình có phản ánh kêu báo lại quản lý mà không biết có nhớ không.