Góp ý vì 1 cộng đồng massage fans

Lượt xem: 2,568

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Hi các fans,
Cơ bản cũng tham gia diễn đàn 1 thời gian, cũng có cái vui cái nản, phần vì những anh em đi về report chân thực, rất cảm kích và ủng hộ. Còn 1 số anh em khác, report tào lao, ảo tung chảo hoặc PR cho gà nhà hay đại loại, cũng có những thành phần chặt chém nữa... Không chỉ thế, có nhiều bros rất có tiếng tăm và cũng thường xuyên comment và up bài report, thế nhưng, khi đối thoại thì không thèm trả lời.
Nói thật anh em nên xem lại cách chơi và AD cũng nên review lại để cộng đồng ngày một phát triển.
Vài lời gởi đến những anh em đi chơi, ai chơi đẹp không nói, ai không đẹp xem lại mình nhé. Còn ai muốn ném đá thì mình cũng nhận.
Thanks đã đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: nam3377 and paul2017

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
xã hội là thế bác ạ, muôn hình vạn trạng, dù mình muốn nó tốt nhưng vì sự tham lam gì đó mà nó trở nên xấu :D, riêng mình vẫn thích sự thật hơn dù nó trần trụi ntn, ủng hộ bác

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ko viết thì thôi, nếu đã viết thì fải đúng sự thật mình đã thư giãn thế nào, có nhiều ng quăng boom, đọc xong hào hứng gặp e thấy thất vọng tràn trề lun áh.

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Inbox của mình nhiều lắm mà đa số hỏi số đt, xin hình. Chả biết để làm gì nên xin phép không trả lời.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG, Trien and Martin

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Bởi mấy ông đi rp thật đi thì không nói làm gi nhưng các ông gửi bài lên mà không xem xét hoặc chửi cho mạnh mồm rồi các ông có quan tâm đến ktv sẽ bị đuổi không.... nếu họ sai thì mình góp ý trực tiếp rồi lâu dần không cải thiện mới đáng bị rp tẩy chay chứ. Đằng này không nói không rằng, chỉ biết đi cho sướng bản thân, người ta làm đủ bài bản quy trình vẫn bị chê vì không chiều mấy ông như vợ ở nhà à :mad:ai mà chả có lúc làm sai, làm vừa ý mọi người hết thì chả ai làm được đâu.:cool:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Like !!!

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
1. Vụ inbox hỏi số đt, ktv,.... đa phần tui ko trả lời vì đã có trong rp-nếu có
2. RP ảo: nhiều lý do, nếu chơi đủ lâu sẽ nhận ra ngay, có mem nhận benefits từ ktv để viết,... Mà đây là dịch vụ, phụ thuộc khá nhiều vào cảm xúc của ktv, cách giao tiếp của khách,.... nhiều lắm nên cũng ko trách được. Cơ bản, để có được những rp về ktv hay thì bị sụp hầm cũng nhiều ko kể xiết.
Chốt, để có đưọc sân chơi này, mấy bác cũng nên động não chút và đóng góp để nó tồn tại, ko thì treo chym!!!

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Cái j cũng có 2 mặt.
Có những rp ảo pr vì mục điach nào đó hoặc những pác đi đòi hỏi như ông nội ngta kk dc thì về rp dìm hàng thì đáng bị tẩy chay
Nhưng cũng có những rp do mem đi về rp chia sẻ thì lại bị các thánh phán, anh hùng bàn phím vào cmt ùm cả lên, khen thì bị bảo là pr cơ sở, chê thì bảo là khó tính này nọ..... haizzzzz... ko bik sao cho vừa lòng mọi người.... ngta đã bỏ tiền ra đi, về bỏ thời gian ngồi viết cả 2 - 3 tiếng , xong về lại nhận được như thế. Thử hỏi ai còn muốn viết nữa
Nói chung rp thì chỉ mang tínb tham khảo thôi. Thực tế còn phụ thuộc vô rất nhìu yếu tố. Ăn chơi có chọn lọc sẽ giảm tỷ lệ sụp hầm lọt hố thôi. Ai màh chưa từng bị ăn hành các pác nhỉ

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Theo tôi các bác muốn hít thơm thì cứ vào những cơ sơ lớn giá tiền chát thì ở đó yêu cầu ktv luôn cao và đòi hỏi .... còn tiền ít mà đòi hít ... thơm thì muôn màu các bác ạ . Mấy e làm cũng cực khổ vừa lòng thì rp không sao kh vừa lòng các bác chê bai cũng giống như dối với e đó tui thích tui rp thì các bác bảo pr các bác kh thích thì buôn lời xuôn xã vậy thử hỏi các bác đòi xin hình với sdt các e ấy làm gì . Nào là xin hình xin zalo tui cũng nói muốn biết thì phải bỏ tiền ra . Tuỳ theo cảm nhận mỗi người không ai cũng giống ai đc mấy e ấy làm cũng theo cảm xúc . Nhiều bác cứ dô nổ này nọ các kiểu mấy e làm nhiệt tình xong lại bo 300 chắc đáng mặt dân đi chơi quá haizzzz ở diễn đàn này tui tin kh thiếu gì bác ăn nói hay rồi tip 300 thiếu gì nge các e kể suốt thôi .

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and danchoi80

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Đồng cảm với sự chia sẻ với bác.
Có lẽ một phần nào đó bác viết box này với cảm xúc dâng trào xíu.
1/ Cộng đồng massage này cũng như xã hội bên ngoài vậy, có người này người kia. Tất nhiên chuyện có người này người kia thì đương nhiên sẽ có chuyện tư lợi riêng hoặc share feedback chân thực với mọi người. Cho nên bác đừng bận tâm quá nhiều, mọi thứ đều có quy luật bù trừ cả.

2/ Về chuyện inbox mà ko trả lời. Cái này có lẽ rơi vào phạm trù cá nhân rồi. Có thể do thời gian bận rộn ko check đối thoại, có thể họ ko muốn share chỗ ngon, có thể tính cách cá nhân họ ko thích chia sẻ, hoặc đơn giản là họ ko thích nói chuyện với bác.
Đã là phạm trù cá nhân thì mình ko thể nói hoặc đánh giá kết luận được.

Cho nên chốt lại, miễn là cá nhân bác thấy bản thân và bạn bè bác đi chơi ok, vui vẻ là được. Muốn share hoặc cần tư vấn chỗ mới thì có anh em trên web, hỏi ai trả lời đc thì trả lời. Không thì mình tự khám phá. Không bổ ngang thì cũng bổ dọc. Riêng bác mà hỏi tui thì tui tl nhiệt tình, sure với bác là nhiệt tình, vì tui làm nghề dịch vụ nên chuyện service thì ok.
Vui thôi đừng vui quá. Peace

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thanks bro nè

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đồng ý vs quan điểm bro danchoi80. Đi xin hình vs sdt làm cmj k biết. Gặp mấy e hot mà xin số xong nt hay gọi mấy bé thấy số lạ k trả lời vì nấy bé cũng kinh nghiệm là mấy a này tào lao rồi. Với bro nói đúng, đi chơi thời gian sẽ nhận biết đc bài nào viết đúng sự thật hay sặc mùi pr chém gió. Nhưng chỉ tội ae newbie vì mình cũng từng là newbie, lão làng nào cũng đều từng là newbie thôi. Cho nên, bài viết này cũng có 1 phần cá nhân mình, 1 phầm cũng muốn ae góp thông tin bổ ích để chúng ta hoàn thiện cuộc vui. Và dù gì các e cũng giúp chúng ta sau những giờ làm việc căng thẳng mệt mỏi hay tiêu khiển cuộc vui. Thế nên, hãy đáng mặt nam nhi.
Cảm ơn các fans đã ủng hộ và đọc bài.

• Like
Điểm cảm xúc: vudecantho and danchoi80

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
like bác , bữa report bị mấy thằng xàm xàm vào nói PR nên giờ chả thèm report nữa , mình đi mình biết được rồi , tùy gu mỗi người , chứ ai cũng như ai thì nói làm gì .

nhoxgovap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
3
0
38
0 ₿
chào máy bác , tôi member mới có massa nào gò vấp okie không xin chỉ dùm , máy bữa này mệt mỏi quá muốn massa khỏe tý

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Khúc dưới thì mình không rành, nhưng bro muốn khoẻ thì đi massage Khoẻ hay cao cấp thì 137 Quỳnh Như

vudecantho

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/17
Chủ đề
0
14
3
Cần Thơ
0 ₿
Bài của bác viết thật lắm!
Theo tui, cũng như bác MARTIN,...xã hội luôn tồn tại tính 02 mặt (con người cũng vậy, chỉ khác nhau mặt nào nhiều hơn thì nó quyết định bản chất thôi).

nhoxgovap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
3
0
38
0 ₿
137 quỳnh như là ở đâu vậy bác cho mình cái địa chỉ cụ thể đi thks nhiều

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đường từ sân bay đi ra công viên HVT, bên phải lúc vừa qa khỏi supper bowl.
1 cái 137 QN nữa ở Hàm Nghi. Google ra đó bro

• Like
Điểm cảm xúc: nhoxgovap