Gươm mài đá, đá núi cũng mòn....YHCT THD

Lượt xem: 20,382

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Tình hình thấy AE cũng quan tâm đến YHCT. Nên Vic xin rp thêm về chỗ này cho AE nhé.
Về CSVC thì cũng k nên bàn quá nhiều về nó, vì với mức tic đó thì chỉ nhiu đó mà thôi, bên ngoài thì như 1 cơ sở YHCT thực sự vậy, cũng có phòng châm cứu,....nhưng chương trình mới thực sự hấp dẫn ở bên trong.
Phòng xông hơi-tắm nằm cách biệt với phòng ms, cho nên xông trước hay sau đều được cả. Phòng thì khá nhỏ nhưng cũng đủ so với nhu cầu, có 2 tầng phòng. Sơ lượt như thế thôi, Vic xin vào vấn đề chính nhé.
Em mang bí số hai con vịt, U30, về face hay ngoại hình thì cũng chỉ tạm thôi. K thể yêu cầu cao hơn được nhé.
face: 5
V1: 6.5 (mềm)
V2 :6.5
V3 : 7
V4 : 8 ( rừng nguyên sinh).
Tay nghề : 6d , vì đấm bóp cũng tạm được thôi chứ k được good lắm thiếu bài bản
kĩ thuật : 9d, Hj nhé. lâu rồi mới được e làm kt tê tái như vậy, em lấy viên đá nóng nhẹ nhàng lăn qua lăn lại nơi hố đen vũ trụ của mình, ( đang nằm sấp), rồi kéo lên 2 viên đạn ( tê tái quá, nhỏm cả mông lên luôn), rồi nhẹ nhàng lấy viên đá nóng mài gươm, mài đạn dượt ( khoảng 10'). Xong e kêu nằm ngửa đi a, e tiếp tục mài gươm nữa cho đến khi lưỡi gươm sáng bóng và uot trong sung sướng. E cho sờ mó thoải mái nhé.
- Chỗ này theo Vic thì cũng khá ok, tuy nhiên theo Vic thì những mem U30 trở lên sẽ phù hợp hơn, những mem trẻ hơn sẽ cảm thấy lạc lỏng 1 tí, và sẽ cảm thấy các ktv hơi già (như đang lái MB vậy).
Tic: 70k
Tip : 150k
Xe : 10k -> total : 230k. Vừa viết rp vừa chảy nước miếng vì đang nghĩ lại. HIHI

langtumientay

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/15
Chủ đề
0
22
0
38
0 ₿
Thể loại này được á, đáng để check :cool:

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
chỗ này mình đi mòn luôn rồi, hôm trước có gây nhau với nhau với e số 1, vì e đó chảnh mà làm công nghiệp, nên kg ghé luôn, rẻ, ngon thì đây là chọn lựa tốt vì luôn có massage khỏe bài bản

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
kaka, lâu lâu đổi gu 1 tí, đi YHCT cho phẻ nè

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Cho địa chỉ cụ thể đi các bạn, YHCT 1 đóng ở Sài Gòn mà.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D kiểm tra lại đi coi chừng Kiếm,Gươm bị mòn đó nha :D:p

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Chiều qua mới vác trym đi test thử. Phần vì cũng khoái cảm giác là lạ. Với giá 70k thì mình cũng ko bàn về csvc nữa vì các bác đã nói qua rồi, đủ xài, ko quá bẩn.
Về mấy "em" (gọi cứ thấy nó sai sai) thì đa phần U30 (qua em dính phải 34t).
Vô thì locker chỉ qua thẳng phòng ms, chẳng buồn hỏi có xông hơi, tắm táp j ko. Cũng chẳng cho tủ hay đưa quần cho thay. Kinh nghiệm có đọc bài của mấy bác post trước nên em vô phòng ms ngồi chờ. 5ph sau "em" vô, dòm mặt cười hớn hở vì chắc lâu lâu mới có trai trẻ vô. Cầm có 2 cái khăn vô kêu mình lột đồ ra chả hướng dẫn j thêm ráo, thôi thì cũng biết thân phận chừa lại sịp xong leo lên giường nằm
Ms khỏe tốt, đá nóng, đủ bài
Sang đến ms mệt thì ẻm kéo quần xì xuống ngang gối đắp cái khăn lên xong thọc tay vô sóc. Mình hỏi có kỹ thuật j khác ko tại vầy thì ở nhà mình mần cũng dc. Ẻm bảo ko xong cứ thế mà sóc. Còn ngang nhiên ra giá 300k nữa chứ. Tuột hết cả hứng cũng ráng ra cho xong. Hết giờ, ẻm bảo tip trong này đi khỏi ghi giấy rồi ẻm dẫn ra tận phòng tắm. Mình móc 150k đưa, ẻm đếm xong quay qua chê bèo, kì kèo 200k mình cũng đưa thêm 50k cho xong. Chắc tip ít quá hay sao ẻm trở mặt mở cửa xong chỉ hướng phòng tắm rồi bảo vô nói anh kia chỉ cho tủ để đồ rồi tắm. Đưa mình cái khăn nhỏ xíu quấn quanh bụng đi vô, nửa đường tuột cmn ra (may là trong có mặc sịp)
Thất vọng mình chả thèm hỏi số nên các bác thông cảm. Dòm mặt cũng dc, cam hơi nhão (34t có chồng con mà) mỗi tội service có vầy mà kì kèo tiền tip là ko ưa rồi
Đánh giá chung: bài bản, ms tốt, giá vé hợp lí, phù hợp ai mệt mỏi trong người và có gu lái máy bay (riêng mình thì thích thêm khoản mặc sip ms vì nó kích thích hơn). Mình ko hài lòng ở chỗ bị vòi tiền ko tương thích với service và csvc ở đây (mấy bác trước đi về review thấy ko có chắc do số em xui). Nên nếu vòi tip vậy em thấy vô Khỏe ms hợp lí hơn.
9 người 10 ý nên em đi về có sao nói vậy, hy vọng đóng góp chút j đó cho ae :)

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp của bác, hôm bữa cũng random thôi, cung may la may mắn. Ktv mỗi người mỗi khác, ktv có thể sẽ kì kèo, tùy theo bác đánh giá mức dộ hài lòng của mình và tay nghề của e nó mà tip.

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
thế ra "em" 22 của bác ko vòi thêm ah. Để bữa nào test thử tại cơ bản thấy cũng thích thích hình thức ms này :p