Gương mặt baby vui tính cùng 78

Lượt xem: 2,251

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenvanutnho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
3
6
6
38
0 ₿
Sau lần tái ngộ đầy sung sướng đầu năm mới thì e lại một lần nữa bị nghiện gặp bé nữa rồi các bác ạ.
Mới có vài ngày k gặp cái trong lòng lại nôn nao k thể nào tập trung làm việc được luôn ý. Thế là tranh thủ cuối tuần xong việc chạy qa thăm bé liền.
Nhớ cái mùi hương nồng nàn v 1 căng tròn cùng bờ mông quyến rũ nó làm e thổn thức nhớ bé hoài...
Vừa đến nơi thì được lễ tân cho biết bé đang kẹt khách phải chờ vài phút.
Ngồi chờ 1 vài phút thì nên tôi nằm ngủ một lúc để chờ em.
Tôi được phục vụ đánh thức dậy vì bé đã làm xong rồi đến lượt tôi lên.
Ngồi đợi 5p nữa thì đc mới lên phòng trước cửa phòng là cái dáng xinh xinh hôm nay để tóc nhìn như búp bê ấy cộng thêm cái v 1 đẫy đà nhìn cứ như mấy e trong phim nhật ý >.<
Bỏ qua bước xông hơi vs đấm bốp luôn vì thấy e mới lm xong chắc cũng mệt vs lại bữa nay cũng k có cần thiết lắm. Tắm sạch sẽ xong lên giường e massage đầu nhẹ nhàng thoái mái quá xém tí ngủ quên.Nằm sấp lại e bắt đầu màn massage thái ôi ta nói tĩnh liền cặp ngực mềm mại lướt nhẹ nhàng từ bàn chân đến từng vùng trên cơ thể. Em dùng thêm phần đầu lưỡi đi nhẹ nhàng từ dưới chân đến phần mông tôi, cùng động tác làm thái, em vừa đi thêm đầu lưỡi xung quanh lưng tôi, khiến tôi sướng mê hồn. Mọi thứ cứ nhẹ nhàng diễn ra lau sạch lưng e tiếp tục skill quen thuộc nhưng chưa bao giờ e cảm thấy chán các bác à mà càng lúc e càng nghiện e hôn dọc sống lưng hôn đến đâu ng e nó lâng lâng đến đấy rồi đến tai cổ rồi dần dần xuống mông rồi lại là màn WC tuyệt đỉnh lần này thì e làm sâu hơn lâu hơn làm e chịu không nổi xém tí nữa đầu hàng. Nên bảo e quay lại 69 thằng cu được e chăm sóc tận tình từ góc đến ngọn chiếc lưỡi điêu luyện cứ lướt lên lướt xuống, đầu ốc e bắt đâu lên mây rồi k còn biết gì nữa cộng thêm cái v4 múp múp thơm thơm thì chỉ có đường chịu chết.
Và không lần nào để e thất vọng biết e sắp out bé càng lúc càng siết mạnh hơn BJ đến lúc nào mà thẳng nhỏ xìu đi thi thôi.
Xong rồi be đi vệ sinh lại mặc đồ vào nhẹ nhàng nằm lên ngực e ấp. Ôm nhau 1 lúc thì ra tắm lại sạch sẽ chuẩn bị về.
Đánh giá sơ bộ cho bác nào chưa biết nhé
Massage khoẻ : bé masssag đầu rất thoải mái cộng vs bé khớp ấn nguyệt rất bài bãn rất ok.
Massage mệt: gần như tuyệt đỉnh ( đá bi lau cột 69 )
Body da trắng xinh xinh 3 v e tuyệt vời...
Hẹn gặp e lần tiếp theo.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Lại PR con bé 78 này nữa à? Tui nhớ acc này ném đá bài bóc phốt của tui rất nhiệt tình (vào cả ib chửi luôn mới ghê chứ). Tui nghĩ thực chất đây chỉ là acc clone của chủ cơ sở thôi (nhìn ngày tham gia acc này với ngày đăng bài giới thiệu cơ sở, cộng với vài bài viết thì ai cũng hiểu rồi). Các bác nên cẩn thận nhé. Sau khi tui bóc phốt, chủ cơ sở 1 mặt xin lỗi, xin tặng quà,.. bla... bla... Mặt khác cho acc clone vào chửi tui xấp mặt. Thử hỏi ai dám lại nhận quà???? Lại cho bị úp sọt à??? Các bác có thể đi bất kì số nào, nhưng trừ số 78 ra nhé.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
"V1 căng tròn, bờ mông quyến rũ": nghe đã đã nha.

nguyenduycto

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/7/18
Chủ đề
2
21
8
34
0 ₿
Cia luôn hả bác

Quá Nhi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/3/18
Chủ đề
1
20
2
32
0 ₿
Ủa có phốt gì vậy bác, mình mới đi bé này hôm thứ 7 rồi thấy cũng tuyệt vời y chang thớt mà nhỉ o_O

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Vậy thì chúc mừng bác. Còn tôi thì không có được cái diễm phúc gọi là “tuyệt vời” đó. Cũng có thể cái tiêu chuẩn “tuyệt vời” của bác quá khác so với tôi. Tôi đi massage thì cũng rất nhiều, nhưng viết report chỉ có 2 loại, hoặc quá tốt, hoặc quá tệ. Với tôi (và 1 số anh em trong này) thì con bé 78 là hàng không nên thử. Thôi thì bác cứ “tận hưởng” cái “của lạ” 78 vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.