Gò Vấp Hái hoa cùng 23 hot hit

Lượt xem: 551

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Đọc nhiều review của mấy bác về bé 23 của Dubai gò vấp mình cũng tò mò thử xem bé có như lời đồn. Ban đầu hẹn 9h mà gặp chút việc bận nên hẹn lại 10h mấy bạn quầy cũng OK. Tới nơi gap mấy bạn quầy vui vẻ niem nở check code nhanh gọn lẹ, làm 1 tô mỳ bò trước rồi lên phòng gặp bé. Xông hơi được vài phút thì bé vào. Bé gõ cửa phòng xông hơi và cúi đầu chào. Mình cũng tranh thủ ra gặp bé. Wow đúng là đẹp thiệt đẹp hơn trên hình luôn nha vòng nào ra vòng đó ngồi nói chuyện 1 hồi mà thằng e cứ ngoi đầu lên hóng cùng. Vào tắm thì bé tắm kỹ mình cũng tranh thủ khám phá bé v1 real mềm mại bóp bao sướng v2 thon gọn v3 vỗ đen đét v4 chạm nhẹ thôi đã có nước rồi.
Mass khoẻ bé làm vừa đủ khá mình cũng k đòi hỏi nhiều. Vừa làm vừa nói chuyện dâm dâm cũng vui giải trí .
Mass mệt bé đổ dầu nuru rồi trườn từ dưới lên trên ngực bé to tròn trườn rất đã nha vừa trườn vừa đi lưỡi rồi thổi lỗ tai sau đó đi lưỡi vòng lại phía mông rồi bất ngờ tấn công lỗ nhị của mình cảm giác nhột nhột thật khó tả. Lật người lại bé cũng đi lưỡi trườn y chang thêm chiêu kẹp xúc xích đá trúng clickty. Được 1 hồi mình kêu bé vào thế 69 huyền thoại. Con bướm xinh hiện ngay trước mặt mình tha hồ mà húp nước tràn bờ đê luôn bé cũng phối hợp lút cán thằng e mình được 1 lúc thì cia hết vào miệng bé. Tắm rửa rồi ôm bé chào tạm biệt.
Thanks mod đã tài trợ vé
Tick = tip
Quầy 50k cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
452
0 ₿
Dubai cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh nhé!