Gò Vấp Hái Hoa Xem Ngực 13/3

Lượt xem: 643

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Lâu quá k tham gia gameshow của CĐMS , tình cờ chơi lại thì trúng được giải và trải nghiệm Dubai gò vấp
Tối hôm t6 có trận banh gần GV nên sẵn chạy từ Tân Phú qua bên Dubai ( 5h chạy gần 6h mới tới ) . Vào tới nơi chạy xuống hầm thì gạt chân chống và đi bộ lên lầu luôn vì k thấy bảo vệ . Tới quầy được các ae lễ tân chào đơn và phục vụ. Đưa code để kiểm tra và ngồi đợi để được sắp xếp phòng . Đánh giá sơ bộ : Ngồi 15p thì được 1 anh dẫn lên lầu 6 và dẫn vào phòng khá to và sạch sẽ nhưng có điều k hài lòng ở đây là phòng rất nóng và ngộp từ lúc vào đến lúc đi về thì phòng k thể mát nổi vì ở trên lầu cao như vậy . Góp ý cơ sở là đừng đưa khách lên lầu cao vào giờ trưa nắng nóng vậy .
Vào xông hơi tầm 10-15p thì e bước vào . Hỏi thăm nói chuyện thì mới biết em là 79 hot bên đây . Face : xinh đẹp , V1 : tròn và mềm , V2 : nhỏ , V3 : vừa tay , V4 : sạch sẽ .
Nói chuyện 1 lát rồi e dẫn vào tắm , e tắm nhẹ nhàng cho mình và bắt đầu BJ mình 1 tí trong bồn để tăng sự kích thích . Tầm 10p rồi e dẫn mình ra lau người và lên giường , do cũng hơi trễ nên mình kêu e massage mệt cho a luôn rồi tí massage khoẻ . E cũng bắt đầu hôn dú và tay mình bắt đầu sờ soạn khắp người em , sau 1 tgian e bắt đầu 69 và triển khai kỹ năng BJ của em. Em Bj nhẹ nhàng từ từ , tranh thử cũng khám phá vòng 4 , ít lâu e rùng mình và ra trong sung sướng . E đi rửa tay vệ sinh rồi bắt đầu massage khoẻ mình tầm 10p rồi mình ra về do có việc phải đi đá banh .
Tổng kết : Tic : tài trợ , Tip = Vé
Cũng nghe bé tâm sư ít là dạo này ít nhân viên và khách hơi đông nên đợi hơi lâu , mong CS tuyển và đào tạo nhiều e hơn nữa :D và mong cơ sở xem lại phòng ốc của tầng trên cao vì rất nóng luôn . Cảm ơn ae đã đọc bài

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
452
0 ₿
Dubai xin lỗi anh vì có buổi thư giãn vẫn chưa được trọn vẹn! Cơ sở sẽ kiểm tra cũng như nhắc nhở các bạn kiểm tra lại phòng ốc cho kỹ trước khi để khách bước vô ạ! Anh bỏ qua cho cơ sở heng! Cảm ơn anh rất nhiều ạ!

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
104
39
0 ₿
haha thôi thì có buổi trải nghiệm phê tê con chym rồi bác ơi cơ sở chắc cũng sẽ giải quyết thôi