Q.1 [ Hái hoa xem ngực 24/02] Bữa đầu massage của 2024 với bé 39

Lượt xem: 733

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Hôm nay em lại có dịp trãi nghiệm bé 39 rất tại ACE entertainment 1 buổi 1 trãi nghiệm hết sức là tốt đẹp. Dạo này thấy có ACE là 1 quán mới trong hệ thông Dubai Luxury em cũng muốn đến trãi nghiệm và thế 1 ngày đẹp trời em đã tham gia được event của bác @Dory để trải nghiệm review. Về ACE đây là 1 tiệm rất mới CSVC: 9.5/10. Tại sao quán mới xây mà lại 9.5 mà không phải 10 là do bởi vì cái giường haha đó là gu riêng của em nhé mọi người chứ mọi thứ trên tuyệt vời. Vừa bước vào phòng bé đã đi sau này là ít quán thấy này + điểm cho cơ sở rất nhiều. Bé số 39 đây là 1 bé có mọi thứ điều ổn về ngoại hình và cả khuôn mặt. Bé có V1 quả cam cầm nắm vừa tay, V2 thì vừa người , V3 to tròn múp. Do bé đi sau mình nên vừa vô phòng bé đã phục vụ từ xong hơi cho đến dắt đi tấm không để mình đợi lâu. Về phần khỏe bé làm đủ bài hơn mình nghĩ và làm rất chu đáo xong sau đó đến phần trường nuru bé trường rất mướt phần này và tấm mình chấm 9/10. Phần mệt bé làm mình rất tê tê lân lân người từ lúc ra khỏi massage mình vẫn lân lân bé làm mình rất thích và bé cũng làm mình dâng trào nhanh nhất 9.5/10.
Tic= Event
Tip= Tic
Cảm ơn ae và mọi người đã xem cảm ơn bác @Dory đã tạo sân chơi ae

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ mừng a có buổi trãi nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 239 ạ, chúc a ngày mới vui vẻ ạ...:cuteonion41: