Hài lòng với e số 19.

Lượt xem: 1,779

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
556
123
1 ₿
Sau bao lần tích cực tham gia event thì vận may cũng đến, được mod @DeadPool X gửi cho 01 code free vip thái tại cơ sở Ánh Dương Gò Vấp. Về nhà nghỉ ngơi một chút, lết xác tới cơ sở để chuẩn bị được hưởng cái sung sướng của massage Thái. Mình có đi cơ sở này một lần vào Tết năm ngoái, lần này trở lại cơ sở đã lợi hại hơn xưa. Cơ sở vật chất đã tốt hơn trước, thái độ phục vụ từ giữ xe, locker, tiếp tân đều tốt, tạo cảm giác thoải mái cho khách. Nghe theo lời giới thiệu của các a e trên diễn đàn, mình chọn e số 19 và có ngay không cần chờ đợi gì hết. Được locker dẫn lên phòng, xông hơi tầm 10 phút thì e vào (không có xông khô nha các bác), đúng theo miêu tả của các tiền bối đi trước, tuy e không cao nhưng nói chuyện dễ thương, khuôn mặt ưa nhìn làm mình có hứng ngồi tám với e một hồi, cũng để cho người ráo mồ hôi. Tới màn mẹ tắm con, cảm giác tuổi thơ ùa về, khi người đã sạch sẽ thơm tho thì cũng chuẩn bị lên thớt cho e massge. Các đánh già sơ bộ về e số 19 của mình như sau:
Face, body: 6/10, da dẻ trắng trẻo.
V1: Vừa đủ để làm Thái, bóp vừa tay.
V2: Có ít lipid nhưng vẫn hợp với dáng e.
V3, V4: Ko check do phê quá nên quên :(.
Kỹ thuật massage khoẻ của e rất đủ bài, đi lưng, đấm bóp tay chân, bẻ ngón tay đầy đủ, muốn làm lực nào e cũng chiều hết. Hết phần sau thì tới phần trước, rồi tới massage đầu. Nói chung e làm khoẻ cũng khá tốt, bao nhiêu mệt mỏi tan biến hết. Khi mình đã thoải mái thì e bắt đầu thư giãn, đổ sữa dưỡng thể lên người, e cởi áo ra dùng ngực và lưỡi đi hết cơ thể mình, có màn thổi lỗ tai cũng khá kích thích, mình chỉ nằm hưởng thụ cho e muốn làm gì thì làm, sau đó lật lại được nhìn trọn ngực của e, tiện thể mình lấy tay bóp vú, e lại tiếp tục dùng ngực và lưỡi trườn từ trên xuống dưới. Và chuyện gì đến cũng phải đến, e BJ cho mình, liếm bi được vài lần, mình cũng bắn ra trong sung sướng, phải về luyện chiêu bế tinh để cảm giác sung sướng được lâu hơn ;). Kết thúc một buổi massge Thái, sau đó e tắm lại cho mình và ngồi nói chuyện, ăn trái cây với e một hồi thì mình ra về. Có một thiếu sót là không thấy e đắp mặt nạ cho mình, không biết do e quên hay là không có (tại các cơ sở khác như P. A Relax hay Dubai Bình Tân đều có). Các dịch vụ e nó đã làm cho mình bao gồm: massage Thái, BJ/HJ tỉ lệ 8/2, liếm bi, còn BB, CL, CIA, 69, dọn WC thì không có nha các bác, chỉ dừng lại ở mức đó nhưng theo mình cũng tạm được rồi. Hẹn gặp lại e lần sau xem e có ưu ái cho mình thêm dịch vụ gì không :D.
Tổng thiệt hại: Tik free do mod @ tài trợ, tip theo mặt bằng Thái.
Mức độ hài lòng 7/10 về cơ sở vật chất và tinh thần phục vụ của nhân viên ở đây.
Cuối cùng xin cám ơn mod @DeadPool X đã tài trợ cho mình 01 vé free Vip Thái để có cơ hội tận hưởng massage Thái và các a e đã dành thời gian đọc bài rp của mình.