Bình Tân Halloween gặp ng thương 26

Lượt xem: 524

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình là trúng dc code cuối even Halloween nên tới Dubai bt để trải nghiệm , tới nơi đưa code chọn dc bé 26 , csvc ok nhân viên chu đáo nhanh lẹ lên fog nhanh
Chờ khoảng 10p thì e nó bước vào:
Vẫn khuôn mặt ấy, cặp ngực ấy, bờ mông ấy
Đánh giá chung :
face 8đ kính cận cute nhìn như hssv
v1 to tròn nhưng đẹp, cân đối, hài hòa, 8đ
v2 thon 8đ
v3 săn chắc 8.5 đ
v4 đẹp 8đ
2 Anh em lâu ngày ko gặp nhau thế là chủ động lại ôm hôn nhẹ chào hỏi ngồi tâm sự 1 lúc về cuộc sống của cả hai.... sau đấy đến công đoạn tắm bồn,
Em tắm táp kỹ càng sau đó có màn chào hỏi bodylanguage với nhau sau đấy mình ngồi lên bồn em dùng ngực để mx và bj với những nhịp điệu nhấp nhô mà anh nào yếu có thể out trong 5 nốt nhạc
Sau đấy 2 anh em dắt nhau ra giường để mát xa và chà nuru sau đấy vời đường miệng đầy nhiệt huyết của em tôi lại out trong sung sướng V4 của em còn đẹp và rất nhiều nước nhé
Công đoạn matxa này thì em nào cũng làm tốt nhưng mỗi em có 1 skill khác nhau và lực khác nhau, khuyên các bác nên trải nghiệm nhiều số, lần sau có thời gian mình sẽ viết thêm.

tic free Dory tài trợ
tic = tip
tks ad Dory đã trao code để trải nghiệm dubai bình tân

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chúc mừng anh đã có những giây phút thăng hoa cùng tiểu mỹ nhân 26. Cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân cùng bé 26 trên chuyến hành trình thu vị đến thiên đường sung sướng. Rất mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn vào những lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Alikukun91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/20
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
Những lúc ẻm làm mình thích yêu cầu ẻm đeo kính hơn, nhìn nhu không khác gì cô giáo thảo :cuteonion41: