Hâm nóng cùng em 79 tại Dubai

Lượt xem: 2,121

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
Chả là mấy hôm trước thấy chán chán nên rủ đám bạn đi cà pháo , ngồi cũng cỡ 1,2 tiếng thì trưa nóng . Mấy thằng bạn già bắt chuyện massage , đi hoài mấy chỗ mới thì cũng ngán nên lên diễn đàn xem thì nghe anh em Dubai dạo này đang sửa sang phòng ốc mới đã vậy còn nghe nói đang có dàn đào bưởi cam chín ngọt được mấy bác hưởng ứng quá trời . Thế là quyết định , xông pha trận mạc – làm chuyến trở lại Dubai . Tụi bạn nghe massage là hí hửng hưởng ứng .

Thế là 3 thằng phóng xe như bay giữa cái trời nắng nóng qua thẳng bên Dubai Bình Tân . Chạy tới nơi thì lật đật vào quầy làm ngay một phát 3 vé cho nóng rồi quay qua thấy bé ktv đang xuống, dáng khá mi nhon nhưng cũng ngọt ngọt giống bé 79 mà bác trên diễn đàn vừa mới report- hỏi ra là bé là 79 thiệt , làm mấy thằng tụi này nhìn mà chảy hết cả nước miếng.

Xong xui thủ tục ,rồi phục vụ dẫn lên mỗi thằng một phòng. Lên đến phòng thì làm cho đúng quy trình thế là bay ngay vào phòng xông hơi và bắt đầu.Mới được một lúc mà ui chu choa nó nóng mà hẩy hẩy cả mồ hôi ra ngoài cả. được 5p chịu có nổi đâu chạy ra thì bé cũng vừa vào!! Nhìn kỹ lại thì đúng gu trời ban – em gu nhỏ con, tướng ốm mi nhon dáng đẹp .

Phân tích cái nhẹ về bé:

Face: xinh xắn , trắng trẻo

Body : mi nhon mượt mà , nhỏ có võ – tầm trên mét 5

V1: 6,5 đ cam việt nhưng khám phá bú sướng

V2: 7đ dáng thon đẹp

V3: 6,5 đ vỗ kêu

V4:nước chảy siết – rên vô đối

Đứng nói chuyện tìm hiểu nhau chút thì bé dẫn tui vào bồn tắm, mang tiếng tắm mà vào bồn thì tui nói ngọt ngọt lén nhân lúc bé không để ý rồi sờ tay, vuốt lưng nhẹ vậy mà bé đỏ cả mặt… công nhận em nó cũng dễ chịu thiệt, sau khi em nó đã tắm rửa sạch sẽ cho mình thì em lau khô lại người rồi dắt lên giường cho em nó massage.

Massage khỏe : em làm khá tốt đầy đủ bài bản và cho cảm giác tận hưởng khá thoải mái khi được truyện trò cùng em. Đi luôn cả bài đá nóng phải nói bài khỏe là không có điểm nào để chê hết.

Massge thái: Bắt đầu lưng mình cảm giác được cặp ngực của em lướt nhè nhẹ trên lưng, có khi đè nặng cả thân người lên lưng mình phải nói là vừa sướng vừa phê. Ngực em nó mềm mại, nên làm thái rất đã, cảm nhận được 2 hạt bưởi của em va chạm thấy kích thích lắm, lướt mọi chỗ… đặc biệt là em đi lưỡi cực phê, bác nào mà íu íu chắc màn ngửa sắp đọc tới là ra luôn quá :D

Massage mệt : Sau khi xong phần lưng là đến ngay màn chính luôn khỏi phải chờ đợi vì biết lúc này mấy bác nóng lắm rồi. Bé chồm người và bắt đầu Bj một cách nhẹ nhàng và nghê thuật, mình cũng đâu chịu thua đưa tay thẳng xuống vùng nguy hiểm trong 2 khe núi của em , mới khám phá nhẹ một tý thì nước nôi đã bắt đầu chảy nhẹ trên tay mình.

Mặt bé đỏ hơn và hơi thở nặng nề kèm theo tiếng khe khẽ làm mình càng thích thú hơn khám phá nhiều hơn nữa làm nước nôi tuông trào phải nói là dạt dào vô cùng. Bé bắt đầu dùng nhiều skill lạ, lưỡi bé lướt nhẹ quanh thằng nhỏ mình, lên xuống mềm mại trên chiếc lưỡi nghệ thuật ấy rồi bờ mối nhấp nháy lên xuông liên hoàn – làm mình phê ứ chịu được , thấy mình nhồm ngó đôi bồng đào bé cũng ngoan ngoãn dâng hiến cho mình bú một cách ngon lành , bàn tay em vẫn không quên cậu bé – càng lúc càng nhanh dần làm mình không kịp gòng thế là out ngay ra trên tay bé nổi nhẫn nhịn bấy lâu.

Lau dọn sạch sẽ xong được bé tắm lại lần nữa thì tính xuống phòng khách ngồi chờ mấy thằng bạn. Xong mới xuống thấy tụi nó đã ngồi chờ sẵn -.-, mới xuống rồi cả đám ra về mà đứa nào cũng tâm đắc. KTV của tao đẹp, ngon... Riêng tui là câm như hến, phê quá hết nói lên lời!!

Tic : 350k (có code) , tip 5xx , locker 100k cho 3 đứa.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
bé này thì ngon ngọt đúng rồi ;), mừng pác phê trym

• Like
Điểm cảm xúc: Fiora

nhậm ngã hành

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/11/18
Chủ đề
2
40
12
34
0 ₿
bé này coi vậy mà nước niều dữ , không biết lúc em rên như nào hả thớt , chắc phiêu lắm:D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
mỗi người mỗi vẻ á pác boom, võ công tương đương nha, pé 10 thì có chiêu ngọc nữ tọa thiền khá phê kkkk, 79 thì đa dạng chiêu kk

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
vậy t7 coi vn xong ghé thử. cảm ơn sư phụ.hihi

bogiaSG