Hang hot cua MMT

Lượt xem: 3,419

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Chao cac a e. Tinh hinh la e di matxa dc hon 60 lan roi ma lai bi dien dan xep vo thanh vien cap 1 la be chua biet gi nen hoi buo. Quyet dinh lam 1 report cho ae dien dan con biet den su ton tai cua thang e nay. Giang ho my nu lan nay la e ben MMT so 35 nha may bac. E nay mat moi nhin thi khong xinh lam nhung nhin ky thi co duyen lam, minh day cay canh. Lan da min lam, vong 1 khong to nhung vua tay, khong thich hop cho bac nao thich buoi, vong 2 thon gon, om da, vong 3 thi cung ok. Noi chuyen vui, biet choc.
Massage khoe Du bai, em ay cham khach ky lam, khau tam rua ok lam. Luc e ay ngoi len massage cho minh mong e cham vao mong minh cam giac rat da.
Massage met Hj thoi nha cac bac. E ay cho so thoai mai, co dieu bu binh thi hoi han che, chac do minh moi gap e lan dau nen con ngai. Cuoi cung minh cung out trong sung suong.
Chong chi dinh cac bac nao dam qua, noi chung phu hop cho may bac nao thich nhe nhang, tinh cam. Con nhieu e hot lam o nhung co so khac co gi minh se report sau

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and yeumatxa

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Bé Mùi này các điểm đều khá,ước gì làm người yêu của bé :( thoai hóng mấy số rp khác vậy :)
P/S : chủ thớt bỏ dấu cho dễ đọc xíu ha :p

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Tai on bang dt nen ko ranh bo dau bac thong cam hjhj. Con nhiu so hot lam bac. So 2 o MT Lqd cung dc lam do bac

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatxa

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
Hjx. Gõ tiếng việt có dấu đi các bác. :confused:
Gõ ko dấu dịch đuối luôn đó :confused:

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Sao không nói rõ thêm chút bác ơi?
Mmt nào vậy? Tip tic ra sao, phòng thường hay Vip? Thanks

Minhpro

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/9/16
Chủ đề
3
6
1
34
0 ₿
Tình hình sắp đi ctac Nha Trang, nghe đồn ở đay có massage fuck luôn, xin mạo mụi ae cho xin cái tên và tic tip ak