Hành trình đến Vạn An Bình T4.2016

Lượt xem: 4,605

onedoubleone

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/13
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
Thấy anh em report về chỗ ăn chơi mới lạ này, không bra không quần chip mà giá cả phải chăng nên trưa cuối tuần em đánh xe từ quận 1 đi check thử. Tự nhủ với lòng nếu không gặp được các em Trinh, Diễm thì cũng đi thử cho biết mùi vị Bình Dương.
Đường đi khá đơn giản như sau: các bác chạy từ vòng xoay cầu Bình Triệu, cứ nhắm Phạm Văn Đồng mà chạy tầm 9km, vừa qua cầu vượt Linh Xuân. Gặp Thế Giới Di Động, rồi gặp FPT Shop đầu tiên bên tay phải là ngay đúng đường sô 5 cắt ngang bên trái. Cái này em nghĩ dễ tìm hơn là nhìn theo tòa thánh Cao Đài vì ban đầu em cũng tìm tòa thánh mà chạy tới tận Big C. Bác nào mà cũng tới Big C như em là hiểu rồi đó...Tiếp đó chạy trên đường số 5, gặp đèn xanh đèn đỏ đầu tiên thì quẹo phải, đây là Đường Số 1, chạy tầm vài trăm m thì VAB nằm bên phải. Tiệm mở cửa: 10g30 đến 3-4g sấng. Vé 100, tip 150, vé trả tại quầy, tip thì trong phòng.
Hôm em tới thì nghe Diễm Trinh đã nghỉ, em đi em Kiều.
V1: hệ cam
2,3,4: bình thường, ko nhận xét nhiều, nói chung em út không phàn nàn gì
Service: 100% bj sắp ra thì làm tay, kỹ thuật ko gì đặc biệt vì hình như em còn buồn ngủ vì đêm qua trực tới 4g sáng
Tổng cộng thời gian em vào phòng và ra là 15ph, tip giữ xe 10k, total thiệt hại 260k.
Tổng quan: đi cho đổi gió, biết cầu vượt Linh Xuân, siêu thị Big C thôi chứ em thích đầu tư vào Thiên Hải hay Boss hơn. Chúc các bác tìm đường thuận buồm xuôi gió
P/S: cơ mà thích một comment của bác nọ "chạy như một con chó điên", nếu tính từ cầu Bình Triệu đến VAB thì 9km chứ tính luôn đoạn đường về nhà em là 35k. Chạy vật vã cả 1 tiếng đồng hồ buổi trưa

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chim...! Bít vậy rũ bác đi chung, nhà tui kế bên. Sao ko vô Thành Nghĩa tốt hơn. :cool::cool:

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Vạn an bình có đươc em diễm vs em thảo (lâu rồi ko đi ko bít còn làm ko, trc đây mình hay ghé chổ này, trc khi qua là có gọi 1 trong 2. Diễm thì "bạo" hơn thảo, nói chung chất lượng ở gần đó chỉ có thế, phù hợp với giá cả

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Tổng thời gian 15 và thiệt hại 260k. Chưa tính tiền xăng nữa, tetua luôn.:D

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
vào đây cứ thử yêu cầu shock shock một chút có ngày đẹp trời được toại nguyện.

Dinh goang hai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/4/16
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
Chỗ này đóng cửa rồi mà ae, bạn có lôn k vậy

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Thành nghĩa thì tic tip thế nào bác ? Có no bra chip k ? Mấy e ser ntn ?

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Thành Nghĩa gần nhà quá nên ko dám check..! Bác nào thíc trẽ rẽ mà BJ với ko bra ji đồ thỳ qua VSIP 1 bình dương, massage như thủy, thiệt hại <200.
Cũng hơi công nghiệp, chọn dc e chịu chơi thỳ chơi hết mình thôi.
+ Tic <100 ( Càng đông càng rẽ)
+ Tip 100
Hơi xa nhưng mà cũng vui vui. :p:p

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Như Thủy bác nói sao ấy chứ. E đảm bảo với bác là NT ko cởi đâu. Mà nếu bác đi NT nên đi p Vip. Ko dưới 400k đâu bác ạ

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Thành Nghĩa giờ còn p thường ko bác? Hồi trc đi thấy đông, ngồi chờ như đi khám bệnh. Cũng hơi công nghiệp xíu nên hok ghé lại

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
K bít nữa bác ơi, nghe dân tình bảo là ngon nhất khu đó thôi. Cũng hơi hơi công nghiệp, nhà gần nên ít để ý.
Bác ỡ khúc nào, bữa nào giao lưu cf :):)

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Như thủy này bên khu công nghiệp vn singapor mà, k phải bên tđ đâu. Có 1 loại pong ah. Bác vô masage bd đó, Có bài liên quan...