Hành trình thám hiểm cùng em

Lượt xem: 1,363

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Chào các ae cđ đã lâu rồi mình k đi thám thính điệp viên nên mấy bữa nay cũng ráng xin bác @Lục A Ka để đi và sau bao ngày mong dợi mình cũng đã được trinh thám Minh Long. Sau khi nhận code của bác LAK mình liền chuẩn bị ăn cơm này nọ rồi chạy tới ML , do nhà mình cũng ở quận 10 nên ghé qa đó tầm 10p tới.
Bước vào ML liền đưa code cho a qli kiểm tra rồi được a locker dẫn lên phòng thay đồ và xông hơi. Xông hơi tầm khoảng 10p rồi thì e bước vào, nhìn qua lớp kính thì thấy tướng em khá chuẩn và cũng rạo rực nên tầm thêm 5p mình cũng bước ra căn phòng. Em chào mình lễ phép rồi lấy khăn lau cho mình , ngồi nc làm quen e 1 xiu rồi e dìu mình đi tắm cho sạch sẽ thơm tho để hành sự kkk. Sau màn mẹ tắm con rồi e dẫn mình ra và bược vào phần massage.
Về massage khỏe : Do e hơi nhỏ con nên đấm cũng không có lực lắm với lại thấy em chắc bệnh nên mình cũng k yêu cầu gì cao :d
Về massage mệt : Khi ms khỏe xong e ra chỉnh đèn nhẹ xuống và bắt đầu cởi áo ra và hành trình đi thái bắt đầu, em đi từ từ chậm rãi rồi theo nhịp cùng thêm tiếng rên đi khắp từ cơ thể , bàn tay của em đi kiến bò thì hết sực là nhột làm mình k chịu nổi run run :rolleyes::rolleyes: . Sau màn thái mình quay lưng lại và e bắt đầu chăm sóc thằng em mình rất chu đáo , bj rất thuần thục và hj rất điêu luyện sau vài phút chống cự thì mình cũng out trong sung sướng :p:p. Nằm nghỉ ngơi đợi e vệ sinh rồi ra nằm tán dóc xíu rồi ra về trong sung sướng
Đánh giá : face : rất có tình cảm và dễ thương ( số 11 )
v1: cam vn
v2: thon
v3: cũng bóp đã
v4: k test
Tic: bác @Lục A Ka
Tip: 5xx
gửi xe : 10k

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560