Happy ending no.09 Minh long

Lượt xem: 5,545

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kingplaygirl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/17
Chủ đề
1
19
4
15
0 ₿

1. Sài gòn mùa lày lắm những cơn mưa, mưa buồn thì phải nhậu . Nhậu cho thật say thì đi ka nó mới hay nhâụ nhẹt ka hát tưng bừng thì kết thúc cuộc vui thì đêm cũng đã khuya tiết tròi cũng khá lạnh... Hôm qua vừa thắng kèo do anh Bảy chơi hay quá nên không gì bằng phải tự thưởng ăn mừng chiến thắng bằng một buổi massa hoành tráng mới được kkka .. Thôi không dài dòng nữa mình vấn đề luôn... Mình đi vé thái nên sau khi xông hơi các kiểu con đà điểu thì em bước vào, một cô bé cao tầm m55 với làn da trắng cùng giọng nói khá là ngọt " em tắm cho a nhoa " lúc đo mình chỉ cười rồi vào bồn như thiêu thân lao vào chảo dầu vậy kkâ... Trong e tắm táp dữa dái cho mình trao đổi thì được biết e này số 09 e nói.mới làm dc vài tháng thôi.. Xong xuôi nằm cho e đấm bóp.. .cảm nhận e này đấm khá tốt nhức chổ nào thì có thể yêu cầu e xào chổ đó... Rồi sau khi hồi phục sức khỏe thì e nói " e thư giãn cho a nhoa " vs gióng nói như đi vào lòng người nữa... Vẫn tư thế nằm sấp ấy e bắt đầu cởi bra đi ngực trên lưng một hồi thì lật ngữa lại mới chiêm ngưỡng được vộ ngực tròn cùng vs nét dam dang trên khuôn mặt e.. Ẽm hôn tai trường xuống cổ lướt xuống ti như một con rắng uốn lượn vòng quanh hai bi rồi nuốt trọn thằng nhỏ.kĩ năng thư giãn e này chắc thuộc top "cao thủ " chiếc lưỡi ẫm ướt và ấm áp từ những tuyệt kĩ cứ lập đi lập lại từ e mút bi,liếm cột rồi lút cán với âm thanh rên rĩ nhẹ bên tai trong khi 2 tay mình khám phá đủ chổ chổ từ đồng bănf lên đỉnh núi kkka... Cầm cự tầm 10 phút thì cũng out trong sung sướng !!! À e này ko mặc nội y nên vườn không nhà trống khám phá thoải mái...cách nói khá là chuyện vui vẻ và chiều chuộng … Kết thúc một cuộc vui cũng không quên tip e 500k vs hôn má 1 cái đầy sung sướng !!!

Tổng kết :

Face : 7đ trắng nhìn khá là dễ thương nhìn múp múp

V1 : 7đ to tròn ti nhỏ good :D

V2 : 7đ hơi mỡ xíu mình ít khi check vòng này kkka

V3 : ồ săn chắc , cảm giác nhồi nhặn khá đã !

V4 : cắt tỉa gọn gang , nước nôi đầy đủ 7đ

Một số đáng để đi thư giản cả con trym và đầu óc è nhất định sẽ tái khám vs em vào 1 ngày ko sa !!! nói chung là Happy ending to Night kka !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chúc mừng bác, bé này nghe nói cũng là 1 trong các số hot ở Minh Long hiện tại đấy

• Like
Điểm cảm xúc: kingplaygirl

chym đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/17
Chủ đề
1
28
8
29
0 ₿
Nghe cởi bra mà ngạc nhiên em ấy mặc bra hồi nào ấy nhở :))

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Hế nhô bác. 89, 09, 10....hot bên ML??. Bạn m đi kêu lúc nào cũng kẹt.
Vậy có số nào ok nữa ko? Chứ đọc mấy rp kiểu này ngứa ngáy tay chân quá ^^

• Like
Điểm cảm xúc: chym đen

Alan

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/12/16
Chủ đề
0
111
14
0 ₿
tui thấy thiếu gì như 52 02 17 16 củng ok do91

kingplaygirl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/17
Chủ đề
1
19
4
15
0 ₿
à vậy chắc mỗi ng mỗi gu rồi bác ,,, để hôm nào đi mình đi thữ mới dc !!!

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Bé số 09 này là huyền thoại hồi còn bên TT rồi còn gì .

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
chọn thời điểm thích hợp cũng là 1 nghệ thuật đó pác

kingplaygirl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/17
Chủ đề
1
19
4
15
0 ₿
Mình nghỉ đi hoài ko gặp là phải đi giờ linh 12h trưa ko thể nào k gặp 1 trong 3 ẽm dc !!~ kka

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
Đi giờ đó mà ko gặp nữa chắc phải từ bỏ sự nghiệp massa quá... Quá nhọ

kingplaygirl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/17
Chủ đề
1
19
4
15
0 ₿
Mình đồng quan điểm quá.. Hôm nào đi massa trao đổi exp đi bác cường.. Mình ở tân phú.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
bên em có nhiều bé cho anh mà hihi nhiều khi mấy anh đi rồi không khen chứ mấy bé bên em chịu học hỏi nhau và nghe lời lắm ạ hiện tại bên em là có 25, 17, 05, 10, 18, 07, 11, 89, 02, 52, 16, 09, 06 làm Thái hết đó anh ạ mong anh ghé qua. Và với vé bên em anh được đổi người khi nào vừa ý anh thôi nhé em xin cám ơn ạ.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

sao ko thấy 01 nhỉ .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.