HC TB 09 cơm mẹ nấu.

Lượt xem: 3,677

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Mình tham ja dd một thời gian, hỏi thăm cũng nhiều mà chưa chia ngọt sẻ bùi cùng anh em, hôm nay mình xin rp một bé mà được anh em giới thiệu là bé 09 bên HC.
Mình đi loại Supvip có 240k mà nghe đồn có nóng lạnh không phải 2 em .
Vào phòng xông hơi khá thoải mái rộng rải , xông được tý em vào dáng được 6.5đ.
Vừa bước ra em lau chùi và thêm màn thăm hỏi thằng nhỏ , dẩn vào bồn tắm rữa kỹ càng , và thằng nhỏ kỹ nhật hichic làm nó dựng đứng ngại thật.
Công đoạn maxa khỏe khá ổn, dân văn phòng như em vào là thấy ngon lành, vừa mxa vừa nc vui vẻ pha chút dâm dâm nữa làm thằng nhỏ lại biểu tình.
Maxa mệt thì ôi thôi mới biết cái cảm giác supvip nóng lạnh thế nào,với vài viên đá nhỏ thôi mà em nó làm thằng nhỏ theo nguyên lý là lạnh co nóng nở như không phù hợp rồi lạnh mà êm với đôi môi em đang rêm rêm thì em dùng trà ngậm vào và bj ấm ấm giống như đang fuck vậy , vừa em vừa ấm cảm giác nhớ nhà thiệt rồi. tê tái quá, ráng kềm lại thôi,nhưng không nổi rồi, em vừa rút ra thì out rồi , uổng vậy . Mình chưa có kinh nghiệm cảm giác này lắm cho nên bị vậy, em lau chùi cho mình và như hiểu ý mình em nó tiếp tục maxa baby cho nó dịu bớt tý nhưng có lẽ phê quá thành ra không lên nổi phát nữa rồi, thôi nghỉ ngơi vậy.
Đánh giá V1 em khá đã , v2 chút lipit, v3 thì liên tưởng cảm giác doggy liền . v4 em vừa chạm thôi mà đã ướt at rồi.
Kết thúc 1 buổi thiệt vui , tip em no 500k em nó vui lắm, ( chắc tip quá tay hay sao nhỉ).
Giữ xe tip 20k nhiệt tình đưa xe lên xuống cái dốc thần thánh hic.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X, danchoi80 and Okbaby

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Giá vé 240 mình tip đên 500k vậy có phá giá kg ? Hichic.

TaQuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
hô hô, hôm qua ghé lúc gần 12h trưa. Mình chọn SVip xong đưa code, a QL có vẻ ko vui và bảo ngồi chờ.
Được 5' anh ấy bảo 15h mới có Nhân viên trong khi thông báo 10h hoạt động, pohand.
buồn 5' cho quãng đường 30Km đi và về. hic

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Vụ này có vẻ ko ổn rồi, chờ ad Hoàng Châu vào explain.

Massage Hoàng Châu trường chinh

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/7/17
Chủ đề
4
15
17
0 ₿
Dạ, em rất tiếc về sự nhầm lẫn này. Em xin có đôi lời gửi đến anh ạ.
Bên em hiện tại hoạt động từ 11h đến 3h sáng. Em có nhờ Mod chỉnh lại thời gian hoạt động giúp em rồi ạ.
Hôm Anh đến, bên em mở cửa sớm hơn bình thường để cúng mùng 2 nên lúc đó chưa có nhân viên. Lúc anh đến là 10h hơn, phục vụ bên em có báo là hơn 11h các bé bên em mới có mặt. Chắc do nhầm lẫn gì đó nên a nghe thành 3h chiều ạ. hihi :D. Chư nếu bên em 11h mở cửa phục vụ mà 3h mới có ktv thì em cũng ko dám bon chen lên diễn đàn giới thiệu cơ sở cùng chất lượng dịch vụ bên em đâu ạ. hihi :D
Còn việc khách hàng có sử dụng hay không sử dụng code thì đều là khách hàng đều là Quý Khách ạ, bên em còn rất vui khi các anh sử dụng code ạ, vì cho thấy các anh đã tin tưởng và ủng hộ Hoàng Châu ạ. Bên em đã cam kết chất lượng phục vụ nên em theo sát rất kỹ các khâu (lễ tân, quản lý, ktv.....), tuyệt nhiên không bao giờ để các anh vì những chuyện nhỏ nhặt không đáng có mà mất vui khi đến với Hoàng Châu trường chinh ạ. Nếu có vấn đề xảy ra, massage Hoàng Châu cam kết sẽ chấn chỉnh khắc phục ngay để chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn ạ.
Mọi việc chỉ là nhầm lẫn nên mong anh thông cảm ạ.
Massage Hoàng Châu mong sẽ có thêm nhiều cơ hội phục vụ anh được chu đáo hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: NTH78

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Bác down cái app camapro về rồi vào thấy chỗ masa Hoàng Châu bấm lấy code lúc vào đưa lễ tân để được giảm giá ấy mà.
À mà @Massage Hoàng Châu trường chinh ơi , mình thấy HC tham gia vụ sổ số luôn đi để anh em có thêm cơ sở giải trí nè.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Em 09 này làm nhiệt tình, nếu có CIA thì hay bít mấy.
V1 hơi mềm, chắc vì bị bú ti nhiểu :d
V2, 3 bình thường
Thái độ ngoan

• Like
Điểm cảm xúc: anh và em

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
hôm qua hok đi off, hôm nay tham gia sx kìa bác, hy vọng được vé thắm em nó.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
bé còn làm không chú, TR đang điểm danh lại mấy bé cho đàn cháu lên đây

Trạng thái