Hello anh em so dt de book la gi?

Lượt xem: 1,687

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

bác mới là người hok hiểu biết gì hết đó ... :mad: web này lập ra chỉ là chỗ tham khảo , chia sẽ những kinh nghiệm của ae đi trước ... chứ không phải là nơi có nhiệm vụ cung cấp thông tin dịch vụ của các cơ sở masa ... mấy bác có hiểu ko vậy ...

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Đi ăn chơi mà phải có người dắt nữa à, bó tay bak luôn

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
To heosg va khan7474.
Mấy bro hỏi chủ nhà coi Web này để làm j. Bộ chủ nhà rảnh và có tiền dựng web này để cho các bro lên đây kheo khoan tán gái. Chủ nhà đã để địa chỉ mà không để dt là mình nghi có lý do.
Nên biết rằng nguoi độc trang web có đủ thành phần. Vk có vn co. Có học có thất học có. Về vn an chơi vk khong rành và khong có thời gian nen kiếm thông tin wa web cho tiện. Còn đt chỗ này chỗ kia rùm ra không thích.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Ăn chơi mà ko có thời gian thì nghỉ chơi đi pak ạ,số fone của cs matxa có thể admin ko biết nên ko để,bác muốn book em theo ý bác thì chịu khó tìm và gọi,mà nhớ trên cái vé mời hình như có in số fone của cơ sở đó mà,xin nói thêm là việc bán vé mà việc của bác chủ,còn đây là diễn đàn thảo luận chia sẻ các em tốt thôi,ai cảm thấy thích thì đóng góp anh em hoan nghênh,còn ai cứ vào đây để hoạch họe,yêu cầu đòi hỏi này nọ thì yêu cầu lượn dùm,xin nói rõ lại 1 lần nữa diễn đàn là nơi trao đổi thông tin ngang hàng giữa các thành viên với nhau dựa trên sự tin tưởng và tôn trông lẫn nhau chứ không phải là nơi mua bán đổi chát hoặc nâng bi,dìm hàng các em hay các chỗ matxa nhé

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mình chua tùng thấy người mod nao như ở đây chỉ biết cham biếm member. Sao chủ nhà mà khong biết số dt . Neu nói in trên ve. Co người ta chua chắc mua vé di matxa. Nếu mua rồi co wan matxa khong nhan thì sao. Với lai máy em dai nam khi người choi ve mới lắm. Nói toàn dan cùi bắp

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Mấy bác ơi người ta mở diễn đàn để thảo luận , mỗi bác nhường một câu nhé, còn việc xin số đt của các trung tâm massage cốt yếu là các bác muốn hỏi xem em nó có đi làm hay ko thôi mà? Để tránh tình trạng vào matxa ko yêu cầu đc số đúng không? Thôi thì tui nói việc này các bác nghe ko vừa thì bỏ qua cho, việc viết bài report việc đi check thực tế việc các thành viên của diễn đàn đã bỏ công sức và tiền bạc để đi tìm hiểu ...... hiện nay vẫn chưa đc một lời động viên, trong khi các bác tham gia chỉ muốn hỏi và yêu cầu và nói nhẹ hơn là các bác đang "góp ý" . Còn bản thân các bác có thấy admin ra bán vé gì trên này chưa mà các bác nghi này nghi nọ, chúng tôi chỉ không cho public số đt nhạy cảm của cá nhân mấy em KTV là vì đó là quyền riêng tư của người ta người ta chưa cho phép thì sao mình lạm dụng đc. Thứ 2 số điện thoại của khách sạn là số công cộng mà đã gọi là số công cộng thì thử hỏi xem chúng tôi giấu băng cách nào hả các bác. Lại nói về việc đi vé mời ở đây đi vé không phải là các anh em tiếc tiền gì mà họ nghĩ mua vé giá rẽ để dành phần tiền còn lại cho mấy em cho nó vui chứ ko phải như mọi người nghĩ đâu. Các bác đọc thấy hay cho em xin vài tín dụng nghe. Thanks cả nhà.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Admin chơi câu tín dụng, hok chơi nhé:D:D:D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Ờ thôi đây toàn dân cùi bắp đi vé mời,cãi qua cãi lại với anh việt kiều bảnh tỏn chắc ko đủ đẳng cấp,thôi ngưng ở đây được rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.