[HELP PLEASE] Cho em hỏi .... ????

Lượt xem: 8,491

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Tình hình là em gần về Việt Nam chơi 1 chuyến. Em cũng là NEWBIE. Chẵng có kinh nghiệm hay gì cả. Về Vn về đến Sài Gòn ở lại được 3 ngày để khám phá cái đất Sài Gòn vì Gia đình em ở Đà Nẵng. Em có tham gia 4rum bấy lâu nay và cũng biết được 1 số cơ sỡ massage trong thành phố.
Cơ sỡ Massage:
1/ Đại Nam: Em nên đi vé VIP or thường cho lần đầu tiên ?
2/ Đệ Nhất: Em nên đi vé VIP or thường cho lần đầu tiên? và có số em nào được ib cho em với. thanks
3/ Relax Phương Anh: Em nên đi vé VIP or thường cho lần đầu tiên ? có số nào được không ? ở đây có cá xấu không hay máy em teen ?
4/ Boss Palace: Em nên đi vé VIP or thường cho lần đầu tiên ? có số nào được không ? ở đây có cá xấu không hay máy em teen ?

Có chỗ nào ăn chơi ở Sài Gòn vui thì mong Các Bro chỉ cho em với. Em chỉ ở Sài Gòn được 3 ngày em sẻ cố gắng check hết ở trên.

P/s: Em gõ tất cả ở trên bằng Unikey mất 30 phút :(. Em ít khi dùng Unikey tại vì gõ tiếng anh nó có giấu. Công nhận ghi tiếng việt lâu thật -.-

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86, pippo85 and Anh Ba Khía

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
You should choose VIP Room for the first time (if you rich).
4 cơ sở trên hầu như k có hà mã, đa phần là teen.
Good luck, have fun !

• Like
Điểm cảm xúc: onlylovelix

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Thanks Bro. I don't know what to do for the 1st time.

Penalty

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/16
Chủ đề
1
29
19
41
0 ₿
Nếu ở chỉ có 3 ngày thì khuyên em về Tô Châu Cần Thơ ở trọ trong đó 3 ngày làm vua rồi về ĐN luôn, ghé chi 3, 4 chỗ ở sài gòn cho mắc công

• Like

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Following steps below:
- Choose place
- Call 0908.801.747 to get a code for discount (if need).
- Pick VIP Room or other...
- Choose KTV
- Relax

• Like

Asigy

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/16
Chủ đề
0
12
2
43
0 ₿

Hey Bro, when will you be in Saigon? And how long will you stay in Da Nang? I will be in Saigon soon, My place is very close to Boss place. If you will be there same time with me...we can go together.

• Like

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ góp ý như vầy: bất cứ cơ sở ms nào cũng vậy, lần đầu tiên bác chỉ nên đi phòng thường, vì chưa có số quen mà đi vip là ôm cục tức nha! Mấy em tại hạ quen cũng khuyên nên đi phòng thường, vì vip ngoài "mẹ tắm con" ra chẳng có gì khác cả. Riêng PA thì chỉ có phòng vip, mà lần đầu chỉ nên đi vip thường nha.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Theo mình thì hoàn toàn ko nên đi phòng VIP vì ở bất cứ cơ sở matxa hay chốn ăn chơi nào cũng vậy, lần đầu tiên mà xài phòng VIP thì trên 90% là cúng 1 đống tiền vô ích cho cô hồn mà còn ôm thêm cục tức, nhẹ lắm thì hụt hẫng ko vui sướng như mong đợi cảm giác như rớt cái bịch từ trên cây cao xuống đất!
10% còn lại thì trừ khi bạn là người có số má, máu mặt, là nhân vật đặc biệt VIP và có quan hệ mật thiết với chủ cơ sở thì mới nhận được sự phục vụ thượng đẳng sướng ngất ngây con gà tây mà thôi >>> Tóm lại, đi phòng thường là tốt nhất và tuyệt đối ko boa cho locker phục vụ để nhờ tuyển hot girl gì cả, chỉ cần boa 20k coi như anh em mời nhau ly cafe là đc!
P.S: Nếu bác thớt chọn đi Đại Nam thì chúc bác may mắn ko đụng phải Duyệt Tuyệt Sư Thái! keke

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Hido huynh đúng là có ấn tượng sâu sắc với Diệt Tuyệt Sư Thái nhỉ, há há, 1 ấn tượng khó phai. Mà biết đâu thớt là hậu duệ của Kim Mao Sư Vương, trị được sư thái sao bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Điều quan trọng bác đó Chỉ Ở Sài Gòn 3 Ngày thì sao có thời gian tìm đi số quen với chả thân mấy bác :D Hãy chọn phòng Vip mà đi để hưởng thụ cơ sở vật chất khi đã bỏ công lặn lội đường xa du hí,và hỏi thêm anh em vài số tốt,hợp gu,hợp tính...vô phòng tự khắc sẽ thấy niềm vui ;) good luck.
Bảng giá Phòng Vip 2 tiếng :
Đại Nam : 690k
Đệ Nhất : 600k
Phương Anh : 400k
Boss Palace : 400k

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and onlylovelix

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Tôi hoàn toàn đồng ý với Hido86. Tốt nhất là bác đi phòng thừờng cho lần đầu. Bác post lên nhu cầu và sở thích của bác thì ACE sẽ giới thiệu cho bác các số thích hợp của từng điểm. Thế là ổn và check thôi.

• Like

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Tui vẫn nghĩ là nên đi phòng thường an toàn hơn, và chơi được nhiều nơi hơn nữa. Đi phòng VIP nguy cơ không được good service như mong đợi, ăn đạn đem về còn khổ hơn đó. 1 lần đi VIP, bác thay bằng 2 lần đi thường phải chơi được nhiều, gặp nhiều mỹ nữ hơn, an toàn cho trym hơn 0 nè.

• Like
Điểm cảm xúc: onlylovelix and Kenneth Pham

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Heyy wasup buddy.
I will stay sg in 3 days from 6/1 to 6/3 or 6/4 if i hve fun.
Mah hometown at Da Nang. Ill be there one and haft months. Ill be back to US at 7/14. I dont know where am i at sg. Inbox me bro. When will u be in SG ?

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Thanks for ur recommend anh.
Em hong có quen biết ai đâu :D.
Em nghĩ book room VIP phải khác room regular.
Việt nam mình khác us quá nhĩ.

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Thanks ur recommended bro.

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Em easy lắm anh ơi.
Chỉ thích massage cho khỏe vì chuyến bay đường dài và cungz muốn ngắm gái xinh đó mà :D.
Nhìn bọn tây msg em chán rồi. bonj Nó làm cho có rồi ask wanna happy ending.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

wellcome to Cần Thơ city...

Chỉ cần 1 ngày Bác ở Tô Châu thôi (đi vé siêu vip - 24h). Bác sẽ được như ý....

• Like