Q.1 HHXN- Bé 19 Xinh tươi ngọt nước !

Lượt xem: 629

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
269
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào các đồng môn, nay trúng code mình vác thân xác đang thiếu gái này lên đường tìm niềm vui chốn Ace.

Nói về cơ sở : Cơ sở baì trí khang trang, bắt mắt nằm ngay mặt tiền đường Calmete, nhân viên đón tiếp niềm nở đặc biệt sự nhu mì đoan trang của chị chủ làm mình ấn tượng ( người gì đâu xinh đẹp mà nói chuyện nhẹ nhàng nữa ). Phòng nghỉ ngơi chờ sạch sẽ sofa êm mông nhìn hết gần như sảnh trệt, ngồi chờ tí mình đc đưa lên lầu 5 nhân viên hướng dẫn tận tình, phòng ốc bài trí đơn giản tối giản giường bệt có bồn tắm (đèn led tráng gương 1 điểm nổi bật) , 1 phòng xông khô ( có điểm trừ là phòng xông khô không có tinh dầu, kín nóng nhưng có mùi lạ, cái này ko biết do mùi gỗ ướt hay khai do nước đái nữa), ánh sáng phòng khá đủ sáng vừa đủ cho 1 thằng cận như mình check body kĩ thuật viên.

Về bé mình chọn trao thân: bé 119. Bé này ko cao nhưng mình lại thích bồng , đang xông hơi mà thấy em nude phát là rạo rực liền, bé nói chuyện khá duyên, dường như mình và em tâm sự liên tục luôn bé có nhiều chủ đề để tiếp chuyện ghê ( 1 tim) , đôi mắt to tròn + bộ ngực đẩy đà vòng nào ra vòng nấy, da dẻ mịn màng mình ko dám nói trắng vì ánh đèn nhưng sờ vào rất thích , ngồi ghế nghỉ cho em lau người mà cửng hoài luôn, ráo người rồi mình bồng em vào bồn cho em gọt rửa, bé tắm táp cũng kĩ lắm gội đầu nhẹ nhàng cưng như người yêu, xả nước xong em lao vào mình hôn hít dạo đầu khá kích thích, những tiếng nhỏ nhẹ khẽ rên, em nuốt trọn thằng em mình vào miệng mà ngấu nghiến càm giác bị hiếp dâm = đôi môi đó thật ko thể nào quên.

Chơi 1 hồi em lau người cho mình rồi dìu mình lên giường đấm bóp, tay nghề em cũng thuộc các bé có qua trường lớp do mình đi vé onsen + táy máy ngón tay hoài nên ko theo đc hết bài massage của em, tới phần nuru thì khỏi bàn combo ngực mu bò trườn khắp lưng mình, rồi lật người quần quại thêm 10p nữa, mình chỉ cần vỗ mông phát là bé biết ngay cần 69 rồi (yêu ghê) bướm em nước nôi rõ nhiều nhìn nó chọc nó cắn nó mình chỉ muốn trụ đc lâu hơn để hành hạ nó mãi thôi.

Mình đi vé free tip = tic. Còn đc bonus thêm tô mì nữa. Kết thúc 1 buổi chiều mát mẻ vui vẻ :D

Ae gần xa ghé ủng hộ bé và tiệm nhé.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
mừng anh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 119 chúc anh có một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som