Q.1 [HHXN] Lần đầu trải nghiệm ACE, đủ để hài lòng ^^

Lượt xem: 590

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Chào anh em, lâu rồi k hoạt động diễn đàn, nhân dịp lướt và tham gia event thì mình trúng code luôn ở ACE, vội lướt xem review, check ảnh thì cũng kết vài em, thấy cũng ưng nhiều e nên k book trc mà chạy tới cơ sở rồi book ngẫu nhiên cho thú vị, tới nơi lướt sơ thì thấy ảnh bé 219 nhìn chuẩn quá, mình book luôn

Đến nơi lên phòng thì đúng là phòng đã bật sẵn mát rượi, thơm phức, trái cây, nước suối đã có sẵn. Cái mình thích ở đây là lúc nào vào phòng thơm tho, sạch sẽ, các locker, lễ tân lúc nào cũng niềm nở ân cần. phòng không quá rộng, nhưng gọn gàn và khá sạch, có điều chỉ có phòng xông khô, hơi lạ, mình định k xông luôn, nhưng bé gõ cửa bước vào khá nhanh, đánh giá sô là nhìn bé xinh nha, thơm, trắng, nhưng chưa được như ảnh ^^, bé cũng chào hỏi và theo lời bé là mình vào xông khô dể khoẻ người, ngồi xông được hơn 5p mình lại ra vs bé, sờ nắn chào hỏi tiếp :)))

Đập vào mắt là 1 bé rất xinh tươi trong bộ cánh màu đen khoét sâu ở ngực, lộ ra cặp bưởi trắng mơn mởn, làm thằng em bắt đầu rục rịch, nụ cười tươi của em kèm theo giọng ngọt ngọt,tay thì cứ mò tìm thằng bé mà nắm, cỡ v thì ai chịu nổi, vội vào bồn cho bé chiến hiệp 1 luôn.

Sau khi xả nước cũng gần đầy thì mình và em vào tắm cho nhau,gu mình tắm nước ấm, nên bước váo thấy nước ấm là hài lòng r, em tắm rất kỹ, thoa xà bông rửa sạch sẽ sau đó là mơn trớn và dùng cặp núi đôi hùng vĩ ấy lướt khắp cơ thể, trườn lên trườn xuống kèm theo đó là đường lưỡi mê hoặc mọi ngóc ngách, em rất thích ngậm cà dù bồn nhỏ hơi vất vả cho em nhưng em vẫn không ngại, hết ngậm cà rồi lại đá bi, sau đó lại là súc bình xăng, ta nói chỉ có nhắm mắt tận hưởng, sau là đếu shot 1, bé BJ rất nhiệt ae ạ, ngậm vào có lực,nút chùn chụt rất cảm gaics, kỹ thuật có nên sau 1 hồi mình cũng out, bé tắm sơ lại và lên giường đến phần khoẻ.
Phần khoẻ thì bé làm cơ bản thôi mình k đi kỹ vào, vì cũng k qtran trọng, đến phần mệt, tật dụng cặp bưởi to và mềm thì nuru là đúng bài luôn, bé đi nuru ngực với V4 đều, kèm theo âm thanh rất chi là rạo rực, sau 1 hồi thì thằng em cũng sẵn sàn chiến tiếp hiệp 2, bé vào hiệp 2 nhẹ nhàn nha, từ từ mút đều và siết thằng nhỏ, cảm gaics vẫn rất phê, nhìn cặp mông đung đưa, tay bé thì gì tay mình vào bóp ngực mạnh lên, ta nói nó phê đều từ trên xuống dưới luôn, H2 mình khá lâu nhưng bé vẫn rất từ tốn, sau 1 hồi rạo rực thì mình cũng out trong sung sướng, mình bước ra cho bé tắm lại, chào vội nhau vì mình bận việc, bé vẫn rất tình cảm, ôm tạm biệt và có đưa lời hẹn lần sau

Đánh giá massage khỏe : mình bỏ qua phần này nha, vì cũng chỉ ở mức cơ bản thôi
Đánh giá massage mệt: rất tốt, nhiệt tình, vui vẻ chiều chuộng, kỹ năng cao. giao tiếp bé rất chịu bắt chuyện, trò chuyện thoải mái

Đánh giá chung
KTV số 219
Face: xinh, chưa được như hình nha ae
Cao: tầm 1m6
Body: bé thuộc dạng không ốm cũng không mập, có da thịt, da thịt mềm mại
V1: to chà bá, bóp đã, núm căng mọng
V2: ốm nha, k lipit
V3: vừa với dáng, bóp vẫn rất đã tay
V4: múp máp nha, sờ thích tay, mình k check kỹ, ae tự cảm nhận khi book bé nha
Total: Tic: code + 300k (vì mình up lên vé onsen 2)
Tip:1tr2
locker 50k, vì cảm nhận locker ở đây thân thiện nhiệt tình lắm ae ạ

• Like
Điểm cảm xúc: lucky phan and khoa pug

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng ạ...hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất chúc huynh có một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap