Q.1 [HHXN] Thoải mái và phê cùng bé 239

Lượt xem: 563

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Lần thứ 2 trúng code HHXN tại ACE và cũng như lần trước, đi random, không đặt phòng trước.
Đến cơ sở đâu đó tầm 4h chiều, hên là có phòng liền, không phải đợi. Tuy nhiên, cũng giống lần trước là còn ít lựa chọn, chỉ còn 3 bé, 2 bé thì số đo V1 > 90, tuy nhiên V2 cũng lớn hơn 70 nên chọn bé còn lại có V2 < 70 vì mình không thích vòng 2 to quá. May mắn thay đây là một lựa chọn vô cùng hợp lý (mà cũng chẵng biết nếu chọn 1 trong 2 bé kia thì nhiều khi lại hợp lý hơn), kaka.
Cũng giống lần trước, mình cực kỳ thích cách bày trí phòng bên này, thoáng, cao, sáng, sang, gợi tình chứ không tù mù tờ mờ, rối rắm, bí bách kiểu Ả Rập hoặc Tàu như các cơ sở khác, 10 điểm cho CSVC.
Quay lại với bé 239, không hiểu sao mới gặp nhưng cho mình cảm giác rất thoải mái, nét mặt không đẹp sắc sảo nhưng có vẻ dâm ngầm, tạo cảm giác muốn khám phá. V1 rất ok, real, to, mềm, kích thích tí là nó căng cứng lên, tròn vo rất đã. V2 thì có tí lipid nhưng vẫn ổn áp, nên mình mới nói đây là lựa chọn hợp lý chứ nếu chọn V2 > 70 thì chắc lipid hơi bị nhiều. V3 to ơi là to, V4 thì để các bác khám phá nhé, hơi bị ngon đấy. Đặt biệt bé có xăm hàng chữ dọc sống lưng nhìn rất là sexy luôn.
Mình không đánh giá các yếu tố kỹ thuật của bé vì bé có kinh nghiệm nên khỏi bàn tới. Mình muốn nói nhất là ở cái sự dâm ngầm, và phiêu của bé, bác nào kích thích đúng tần số với bé thì bao phê, bao phiêu luôn, từ màn thủy chiến trong bồn, tới màn tác chiến trên giường, phải nói là rất đã, 2 con người quấn lấy nhau, bất kể quy trình, kỹ thuật, cứ phiêu theo cảm xúc, đặt biệt là màn mút trứng và liếm trụ, vì vào thế phiêu rồi nên nó đã gì đâu, lâu rồi mới có lại được cảm giác thoải mái mà sung sướng như vậy. Lúc vào thế 69, bé còn kêu làm tình em đi anh, hi, đã không cơ chứ! Bác nào có sở thích phục vụ bé, nhất là húp sò thì thôi rồi, nhứt nách, tới nái luôn.
Chưa đi nhiều số bên này nhưng bé này là một trong những bé phiêu nhất trước giờ mình đi, rất đáng để trải nghiệm.
Thanks bác @Dory đã tạo sân chơi cho anh em!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
chúc mừng bác nhé

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 239 chúc anh có một ngày vui vẻ ạ