HOA ĐÀ 2 - TUYỆT VỜI EM SỐ 10

Lượt xem: 60,653

MA LAM

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
2/7/17
Chủ đề
3
6
7
41
0 ₿
Sau một thời gian ngâm cứu các kiểu và một thời gian không ngắn nữa để gom lúa, em quyết định làm một cú khám phá cái HĐ2 cùng em "SỐ BÙ" huyền thoại mà các bác đã nhắc đến nhiều.
Theo kinh nghiệm của cácbác em alo trước đến lễ tân hỏi thăm thì được biết "em số bù" 2g chiều mới vào ca. Ngó đồng hồ, còn gần 1 tiếng. A-lê đặt luôn rồi chạy tới cf Bonjour sát bên HĐ2 ngồi để qua cho nó lẹ. Ahihiii.

Đúng 2g dắt xe qua, chơi luôn cái vé súp-pe 500 cho nó máu, lần đầu mà.

Locker dắt lên phòng, mẹ ơi cái phòng to chà bá lửa, có tới 2 giường, chi dzậy ta? Hổng lẻ mình một giường còn em nó một giường. Quang mang quá. Tặng chú locker 50 và hỏi thì biết đây là phòng đôi nhưng vì hết phòng đơn nên cho mình vào luôn.

Cởi đồ, vào xông hơi. Nóng chít bà luôn nhưng cũng ráng ngồi cho nó ra hết mồ hôi, cho trôi hết bao nhiêu ưu phiền của cõi đời ô trọc.

Nóng quá chịu không nổi, mở cửa bước ra ngay lúc ẻm đẩy cửa bước vào. Ối mẹ ơi! Một thiên thần áo trắng, em xinh quá là xinh trong cái áo blouse y tá. Ánh đèn chiếu qua, ẻm hổng coá mặc gì bên trong. Muốn sặc máu mũi luôn các bác ơi.

Tới khúc này thì em như đang lạc vào chốn thiên thai.

"để em lau người anh khô rồi tắm nha" - mình chỉ biết gật đầu chứ nói mẹ gì nổi nữa, miệng lưỡi cứng bà nó hết rồi.

Ngồi vào ghế, em ngồi hẳn vào lòng, lau lau chậm chậm - mình thì đơ như cây cơ, thằng nhỏ thì đơ như khúc củi. Sờ sờ thằng nhỏ, ẻm nói anh hư quá, chưa gì mà đã giương súng lên rồi. Mắc cỡ bỏ mịa đi các bác ạ.

Rồi em pha nước, dìu vào bồn, rồi em trút bỏ cái áo blouse bước luôn vào bồn. Ôi! Trắng gì mà sáng thế!
Hai thân thể trần truồng quần nhau trong bồn tắm, tắm thì ít mà nhấm nháp thì nhiều. Bốn tay năm chân cùng quạt động (5 chân là including luôn cái chân giữa của em) Ahihiiii.

Muốn phọt mẹ nó trong bồn tắm luôn các bác ạ nhưng em biết dừng kịp lúc cho phần sau hấp dẫn hơn.

Rồi lên giường, rồi giảm bớt đèn, em nó vẫn chơi luôn 100% mà massage. Mà có massage mẹ gì đâu, em nằm sấp lên người em luôn các bác ạ. Hai quả bưởi sao mà ấm, sao mà mụn màng êm ái thế.

Hết sấp rồi ngữa, hết lick ti, tới ngậm bi múa cột. Hết 96 rồi tới 69 nhưng buồn là ẻm hổng cho tevez, chỉ cho tay em khám phá. Nhưng vậy cũng đã lắm rồi.

Lăn lê rồi cũng tới lúc em chịu hết nổi phải bắn ầm ầm. Lúc bắn ra ẻm nhìn trân trối, ẻm nói thích nhìn lúc mấy anh phóng đạn, dzậy mới ghê.

Xong xuôi, nằm nghỉ chút rồi ẻm tắm lại cho em. Ngồi nghỉ chút, ẻm kêu locker bưng vào một khay đồ ăn, cháo bồ câu + 2 trứng gà + 1 dĩa trái cây. Ngồi nhâm nhi với em một chập thì cũng vừa hết giờ (2 tiếng = 120')

Chào tạm biệt, tip em 500. Em nhoẻn cười cảm ơn. Sao mà thương thế.

Nghe các bác nói lần đầu ẻm chiều tới bến. Đúng là tới bến thiệt. Còn lần sau ẻm làm biếng. Nhưng tuyệt như thế này thì chắc em còn phải gặp lại nữa các bác ơi.

Thank các bác đã rp đưa đường dẫn lối cho em đến cái chổ sung sướng này.

Một lần nữa cảm tạ các bác. Nếu không có các bác rp thì em không thể biết được ở NT có chổ tuyệt vời như thế.
Mà mới là HĐ2. Còn HĐ4 nữa. Chắc em bán luôn lúa giống quá các bác ơi.

ca cao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/6/17
Chủ đề
0
6
0
TPHCM
0 ₿
Tiếc quá ! 2 lần e đều trong tình trang đã vào 7 lon , nên lâu ra , k cảm nhận được nhiều . ! mà cũng đi random và vé thường nên mẹ con tắm nhau, hơi chán hi

tap.massage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/17
Chủ đề
0
8
3
29
0 ₿
Bé này đúng là chẳng mass xa gì chỉ mass gần thôi, mà bác mới thế sao gọi tới bến.
Mình đi bé này lần đầu cho tới z luôn, mà nghe kiểu nói hình như mấy bé khác ở đây cũng thế. Cái này cần ae nào nhiều lúa test lại chính xác nha, trước giờ đọc RP thấy bảo bên này không cho nút lưỡi với z mà mình thấy có hết, lạ ghê :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bé còn cho SĐT hẹn vào gọi trước, nói lần sau còn phê hơn :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Nuavangtrang

Songokuhcm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/17
Chủ đề
0
1
0
43
0 ₿
HĐ nghe bảo ko có tới Z hả ae. Sao thấy lâu lâu vẫn có bro đăng có tới Z thế?

conchimcugay

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/11/17
Chủ đề
0
3
2
41
0 ₿
Bác cho share cho em số với hôm nay vào NT liên lạc luôn ạ. Cảm ơn bác

• Like