HOA ĐÀ 4 - 90 phút cùng bé Q - Lần đầu đi Massage!!!

Lượt xem: 93,746

HoatDongVeDem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/17
Chủ đề
2
4
9
32
0 ₿
(Bài hơi dài, bác nào lười đọc thì bỏ qua mấy đoạn in nghiêng nhé :D)
--------------
Nói thật với mấy bác, đây là lần đầu mình đi Massage! Trước giờ chỉ toàn đọc bài rì viu rì pọt của mấy bác, nào là bên TĐ, nào là congdongmassage, nào là goihang.net, nào là gaigoi3m.... mà mình thèm chảy nước miếng chứ chưa đi lần nào, phần vì giá cả đắt, phần vì sợ vô gặp trúng mấy em mình ko thích, mình đòi đổi mấy ẻm buồn lại tội mấy ẻm! @@
Nhưng lần này, thiệt sự là chịu hết nổi nên mình đành phải đi. (CV thì stress mà gấu thì cách xa ngàn dặm suốt mấy tháng trời nên ko chịu nổi). Xin số gái thì trầy trật ko tả được, hết gaigoi3m rồi tới cả trang fb của bác Kien Le, Hội chịch gái ngon... dù đã đưa thẻ cào đầy đủ, nhưng vẫn ko có được e nào như ý, em thì hẹn xong cho leo cây, e thì gọi ko liên lạc được, em mà đi được thì lại...(thôi mình ko muốn nhắc).... Thế là mình quyết định đi Hoa Đà 4. Lúc mình đi là tầm 8 giờ tối.
Bước chân vào thì gặp 1 *** các anh thanh niên đang tụ tập ầm ĩ ở quầy lễ tân (chắc cũng say rồi nên mới quậy). 2 bé lễ tân nhìn xinh xinh nhỏ nhỏ thế mà cứng, đối đáp các anh ko có vẻ j là run sợ! :D Nghe loáng thoáng đâu mấy anh đang đòi vào mà ko mua vé thì phải! (Oh my chuối):eek: Thế rồi 1 cậu nhân viên khẽ dẫn mình lách qua đám đông đến phòng chờ, rồi bé lễ tân mặc áo trắng tới hỏi a muốn gọi số mấy (đoạn đó định bụng nói "a gọi e dc hok" nhưng thôi :D:p). Mình gọi số 16 thì số 16 nghỉ phép, gọi số 2 thì phải chờ 1 tiếng. Nên mình bảo thôi gọi e khác cũng dc.
Lấy vé Super Vip - 500k. Tất cả vé bữa nay đã lên 50k - em lễ tân đó bảo thế - ko biết có đúng hay có làm giá j ko nữa. o_O Thế rồi cậu nhân viên hiền hiền này dẫn mình vào thang máy, dúi cho mình chìa khóa phòng 09 rồi bấm sẵn hết nút cho mình lên tầng trên. Mình thì lơ ngơ ko biết tips cho Locker là Locker nào, ai mới là Locker???o_O
Thang máy mở ra, có một cậu nhân viên khác, nhìn trải đời hơn, lễ phép cúi chào nhận chìa khóa rồi dẫn mình vào, hỏi mình thích như thế nào. À té ra đây mới là Locker
. :D Mình bảo ngay: "Chọn cho a bé nào teen, xinh, và cao hơn 1m6 nhé". Thế là cậu chàng bảo "ở đây ko có cao hơn 1m6 đâu a ơi". Nghe nào buồn não nề :(. "Thôi thì 1m55 trở lên cũng dc, miễn là teen và xinh". Cậu chàng ok rồi ra gọi, thấy mình có ý đưa tiền trước liền bảo "anh cứ từ từ, vui thì gửi thằng em này sau cũng dc". :eek: Bất ngờ luôn! Điểm 10 cho thái độ phục vụ!!!
Theo hướng dẫn, mình vào xông hơi trước. Thiệt chứ lần đầu đi xông hơi, cái phòng nó ngột gì đâu! :confused: Xông 2 phút đã chịu ko nổi đành lọ mọ bước ra. Lúc đó thì cũng là lúc một em gái gõ cửa bước vào! Khỏi nói cũng biết mình hồi hộp đến mức nào! :oops:
"Em phục vụ cho anh được hok?" Em nhẹ nhàng đứng nép mình sau cánh cửa. Cứ như sợ mình ko ưng đòi đổi là sẽ đi cho nhanh hay sao ấy. Nhìn tội tội.... Mắt e mở to, chờ đợi. Mình bảo ngay:"Uh, vào đi e"....
E mặc bộ bikini đen rất đẹp, khoác hờ bên ngoài đồng phục ktv massage. Đập vào mắt là đôi vòng 1 bốc lửa, ở e toát lên nét gì đó rất hiền và dễ mến! E cao tầm 1m55, người ở Kiên Giang hay An Giang gì đó mình ko nhớ. E sn 97. Mình hỏi số e thì e nói e tên Q, lần sau đến cứ gọi tên e là được.
Đánh giá (cái này e học mấy bác đánh giá theo thôi chứ e dễ tính lắm à :D)
V1: 9đ - to, bóp sướng, nhưng mình ko bóp nhiều sợ nhão tội em nó :D
V2: 7đ - ko eo ót nhưng cũng ko dư lipid lắm
V3: 7.5đ - ok, vỗ kêu đen đét :D
V4: 9đ - nhỏ, tỉa tót sạch, thơm tho sạch sẽ.
----
2 ae nc tỉ tê vs nhau cả buổi. E cũng hỏi mình đủ thứ chuyện trên trời dưới đất. (Đang nc mà e cứ mò tay vô trong khăn mình bắt "chuột" làm mình vừa nói vừa "á,á"....quê j đâu). Biết mình lần đầu đi Massage, e chẳng cười chê mà còn "ưu tiên" mình nữa. E rất chiều mình, tắm cho mình mà e BJ mình xém ra luôn:
- E ơi, e mà làm zậy chắc a chịu hok nổi.
- E mới là ng chịu hok nổi nè
- Sao z e?
- Muốn hiếp a wa' chớ sao.
- Sao z?
- Mà thôi, ở đây hok cho, vs lại chắc e cũng hok chịu nổi thiệt.
- Sao mà hok chịu nổi.
- Của a dài wa'
E vừa nói vừa cười, rồi lại cúi xuống BJ tiếp. Mình chịu ko nổi giật giật phần dưới liên hồi. (Lúc sướng quá hông mình hay giật trong vô thức @@)
-----
E hỏi mình có làm dc 2 shot ko, mình thì sợ ra rồi tí nữa lại ko ra được nên nói thôi a cũng ko chắc! Thế là e bảo thôi a lên giường đi để e massage cho.
Thực sự lúc đó bước ra khỏi bồn tắm mình rất lạnh, lạnh run cả người (người em 72 kí mà dc có 6 kí mỡ thôi). Thế là e ra ngoài nói j đó vs locker rồi một lát sau locker bưng vào cho mình một ly trà nóng vs miếng gừng. Ăn gừng vs nhấp trà xong thấy người ấm hẳn.
Em lại đi vào, lần này e mặc đồ bình thường chứ ko mặc đồ massage. Mình cứ tưởng hết giờ hay sao, thì e bảo mình lên giường để e massage cho. Tía má ơi tui có biết massage sao đâu, biết nằm sấp nghiêng ngửa thế nào? E nó phải hướng dẫn từng ly từng tí, quê thấy pà! :oops::oops:
Mình nằm hết ngửa rồi sấp, e nó day day ấn huyệt, rồi leo lên người dùng chân massage lưng cho mình. E làm tới đâu người mình kêu "rắc" tới đó, sau đó là một cảm giác khoai khoái lạ kì... nói chung mình rất hài lòng vs phần massage của e.
Sau đó e lại đi ra nói j đó vs locker, bên ngoài còn có tiếng con gái vọng vào "chưa xong lun hả"? E thầm nghĩ:"ủa ko lẽ mình ở lâu tới vậy"
E bước vào, nói: "nhỏ bạn e đó, nó vô sau e 15' mà giờ nó xong rồi đó". lúc đó mình đã tháo đồng hồ nên cũng ko biết thời gian, hỏi e thì e bảo 1 tiếng 5 phút rồi @@, vậy là chỉ còn 25'. Thôi, chần chờ j nữa, vào màn chính thôi!!

------
Mình nằm ngửa, e ngồi lên người mình, rồi từ từ cởi đồ ra. E thoa dầu rồi trườn lên cạ đôi gò bồng đào của e lên ngực mình. E hôn cổ, liếm lên tai mình, rồi xuống liếm đầu ti mình. Oh my chuối nó phê gì đâu!!!! Trong lúc mình đã "ớ ớ" trong sung sướng, e cúi xuống ngoạm luôn thằng nhỏ đang trong trạng thái chiến đấu 100%. Nói thiệt vs mấy bác chứ cũng phải hơn 1 năm trời rồi em mới lại có cảm giác này, cảm giác cái đầu thằng nhỏ hết sức nhạy cảm vì ít chinh chiến của mình được âm yếm trong cái miệng xinh xinh và dc mơn trớn bởi cái lưỡi nóng ướt... đê mê ko từ j tả được!!!!
Thế rồi chuyển qua thế 69! Trước mắt mình hiện ra cái khe hồng hồng be bé xinh xinh mà bao FA vẫn hằng mơ ước! :eek: Của e cũng đã ướt nhẹp vì nãy h bị mình xoa xoa đầu hột le rồi (skill này do chính e bày luôn :p)...
Thế rồi 2 con người quấn chặt lấy nhau, e làm mỗi lúc một nhanh hơn, mình nút luôn lấy cái hột le của e mà mút, e vừa BJ vừa rên "ư ư" thành từng tiếng to dần... E dùng cả tay, cả miệng, mỗi lúc một nhanh, mông e hạ thấp, đưa hột le sâu hơn vào miệng mình. Cao trào mỗi lúc một tăng... và điều j đến cũng đã đến, mình CIA trong khoái cảm tột độ, giật giật liên hồi. (đã hỏi e trước và e đồng ý cho CIA nhé :p)
----
Kết thúc vừa đúng 85 phút. Mình tips e 500k bằng giá vé. Thiệt sự mình rất có thiện cảm vs e.
Lúc xuống thang máy, locker hỏi e đó phục vụ dc ko, mình trả lời "em phục vụ rất tốt, rất dễ thương" rồi tips hẳn 50k. Lúc xuống thang máy, gặp lại cậu nhân viên hiền hiền, cậu chạy lại hỏi han "sao a thấy sao, e nói nó chọn cho a e nào xinh mà ngon đó nha". Mình cũng hiểu ý, rút ra 20k đưa cậu chàng. Cả làng đều vui.
-----
TỔNG KẾT THIỆT HẠI: 500k vé + 570k típ = 1,070,000đ.
----
Đến đây thì kết thúc bài rì pọt đầu tay. Hơi dài một chút, cảm ơn các bác vì đã bỏ time ra đọc. :D