Q.10 hóa thân 007 cùng PA relax

Lượt xem: 1,517

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
xin chào toàn thể các anh em. nay em cùng bé điệp viên 007 đến từ cơ sở PA relax nha.

về csvc bên PA thì cứ phải gọi là tuyệt vời ông mặt trời, sạch sẽ trang trọng. nhân viên phục vụ nhiệt tình và dễ thương.
Vào check code xog, nhân viên bảo mình ngồi và đưa ipad cho mình. Chấm mút một hồi cuối cùng cũng lựa dc bé 007 nhìn nét mặt vô cùng cuốn hút. Khoảng tầm 5p sau dc locker dẫn lên nhận phòng, xông tầm 10p thấy bé 07 dô phòng. Dáng người nhỏ con tổng quan 3v thì cũng vừa đủ kh nhỏ cx kh to nói chung là vừa vừa. Nhưng bị cái là em có cái khuôn mặt vô cùng đẹp và quyến rũ.
Phần massage khoẻ thì em tắm rất kỹ , đủ bài. Em rất biết lắng nghe và chiều chuông khách lắm. Tắm chung hay thư giãn trong bồn gì cứ muốn là em sẽ đáp ứng.
Còn về phần masaage mệt : đáng người nhỏ con làm cho em hoạt động rất dễ dàng và thoăn thoắt, dáng người nhỏ con chà lên chà xuống tạo cho tui cgiac kích thích lắm nha. Lúc BJ thì tui có dặn em làm nhẹ nhàng tình cảm nên là BJ tới lắm nha anh em ( nếu anh em thích ướt át thì nên kêu bé BJ trong bồn )

Tổng quan : 07 PA relax ( dành cho các tiên nhân háo sắc nhé )
V1: không quá to nhưng lại vừa tay
V2: eo thon dáng chuẩn mi nhon
V3: không căng lắm mà vỗ thì lại bạch bạch
Bù lại face xinh và chiều khách vô cùng

Tic: onsen 900 camapro giảm còn 630
Tip: 900 bằng giá vé

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Massage P.A Relax cám ơn anh trai đã luôn tin tưởng và lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm ạ. PA thay mặt bé cám ơn anh trai đã giành thời gian viết bài cho bé, PA chúc anh trai buổi tối vui vẻ ạ.