Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Hoàn thành nhiệm vụ ẻm 01

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi CastieL, 7/11/18.

Lượt xem: 530

1. CastieL

CastieL Bé Tập Massage

Hôm qua lướt 4rum thì thấy ae khen bé 01 nhiều quá nên xin mod dc xả thân đi làm nhiệm vụ
    Nhận dc code là sách kiu chạy qua TT liền và có mặt lúc 6h30 gặp lễ tân xin dc diện kiến em nó.. Cũng hên là em nó đang rảnh và dc đưa lên phòng ngay
    Ngồi đợi 1 lúc thì em nó bước vào ,ấn tuấn đầu tiên là em nó mũm mĩm trắng trẻo hợp nhãn. Sau màn chào hỏi thì cũng dc tắm heo các kiểu rồi dc đưa lên giường chiến đấu
    Mát khỏe: em nó làm rất oki..mặc dù đi làm về mệt mỏi em nó đấm 1 hồi lại sức và khỏe hẳn
    Mát thái : em nó bắt đầu tắt đèn và chút bỏ xiêm y rồi thoa dưỡng thể lên lưng và đùi mình rồi em nó áp ngực lên chân rồi trườn lên lưng (1 cảm giác ấm áp lan tỏa và phê pha) dc 1 lúc thì em nó kiu nằm ngửa lên đi anh,lúc này mới thấy em nó nude 100% và thằng nhỏ liền thức tỉnh,thấy vậy em nó nhanh tay nhanh miệng giúp thằng nhỏ ngay ko để nó chờ đợi..em nó đá bi lau cột dc 1 lúc thì lại đi thái,em dùng cặp ngực chà rất kĩ ngay thằng nhỏ làm nó cứng ngắc,mình phê quá kéo em nó lên bú bình đúng lúc này thì 2 đứa nhỏ dc gặp nhau em nó trườn lên xuống 1luc thì quay xuống bj (mút lấy mút để ) mình cũng nhanh tay khám phá v4 của em..lúc này em nó đã ướt mèm mình cho tay vào thì nghe tiếng ọp ẹp, cầm cự dc 15phut rồi cả 2 cùng wwíu chân và mình ra trong sung sướng
    Kết thúc 1 ngày vừa vất vả vừa sung sướng Thanks mod rubi nhiều nhiều
    Thanks ae đã đọc
    Ah quên lúc đến có gặp 1 em,qua hỏi thăm thì biết em nó số 20 nhìn body có vẻ ngon mà ko biết sv thế nào.

jlthieugia and xpress like this.
    Đang tải...
  2. xpress

xpress Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Bú bình
    Khiên bác chống đỡ ngon thiệt :D

CastieL thích bài này.
  3. jlthieugia

jlthieugia Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    Thanks report của huynh CastieL..
    Lúc trước Tây Thi mới mở JL có ghé thăm được vài ba lần.
    2 lần đầu JL đi gặp được 2 pé còn teen, face & body + skill khá OK!
    Lần sau đi gặp fải một pé người hơi cao cao, ốm ốm có skill bắt mình đứng úp mặt vào tường banh chân ra để em ấy hôn hít.. còn có skill chọt lỗ nhị nữa.
    JL bị pé đó chọt cho 2 phát tá hỏa tam tinh sau lần đó ám ảnh đến giờ hết dám ghé Tây Thi :(:(
    Nay đọc bài report này.. với những bài report của các vị huynh đài khác về em mang số bí danh 01, khiến JL muốn đi Tây Thi ngay & luôn.
    Nhưng lần này JL quay lại Tây Thi muốn đi Super Vip Thái cho bớt phần hiểm nguy, gặp 2 em đỡ sợ bị thông ass.. có gì còn có một em cứu mình.
    Theo các huynh thì em số 01 này đi cặp với em nào để đi Super VIP Thái được trọn vẹn nhất..
    Mong các huynh chỉ điểm cho đệ. :oops::oops:

CastieL thích bài này.
  4. Doggy 96

Doggy 96 Bé Thích Massage

Đau ruột với bác hahaha

jlthieugia thích bài này.
  5. CastieL

CastieL Bé Tập Massage

Ca này khó quá tại hạ xin botay

6. jlthieugia

jlthieugia Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    TỰ THÂN TẠO NGHIỆP
    JL vẫn còn mang nỗi ám ảnh & rất sợ.
    Giờ mà quay lại Tây Thi gặp fải pé nào có sở thích quái lạ “chọt lỗ nhị”.
    Thường thì làm chung một cơ sở Matxa có cái kiểu truyền nghề cho nhau, pé làm trước trao đổi skill hay, độc cho những pé vào làm sau, hoặc pé nào vô sau cũng có tánh khí quái gở thấy thích skill đấy mà học lén..
    Ôi thôi, nỗi sợ vẫn còn đây. Giờ có ghé lại Tây Thi, JL chỉ dám đi vé Super Vip Thái cho nó an toàn.. hổng dám đơn thân độc mã đi solo nữa biết đâu hôm nào đẹp Trời nổi hứng ghé Tây Thi nhưng mình lại xui số vào đi random đụng fải truyền nhân của “Thông Ass” Bà Bà, đi tìm nam nhân hữu duyên “chọt lỗ nhị”... thì ac ac :confused::confused: