Hoàng Cung cuối tháng 7

Lượt xem: 2,772

Genji

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/16
Chủ đề
5
31
14
0 ₿
Chào các bác. Giờ này cảm giác e lâng lâng các bác ạ nên e muốn rp cho các bác ngay. Chuyện là thế này hôm nay tụi cốt cán chúng e có họp mặt ăn nhậu sau tăng 1 do có thằng có ghệ nên phải về sớm thế là chúng e tan rã. Trên đường về cảm giác rạo rực quá thế là e lại xách trym đi tìm cảm giác. Thế là e đến Hoàng Cung nên mà thời sinh viên e có đến. Quay lại nên ấy ký ức lại ùa về các bác ạ. CSVC thì vẫn như xưa.
Giá Vip vẫn như thế (190k).
E vào phòng thủ tục cơ bản xong thì e vào xong hơi mà lòng hồi hộp chờ đợi xem người đến với mình đêm nay ra sao. Trời k phụ lòng người các bác.
E ấy tên Tuyền. Face thì khoảng 6/10. V1 thì cam. V2 thì hơi tròn. V3 cũng tròn trịa dễ cưng lắm các bác. V4 thì nước tràn bờ đê ạ. Về phần massage khoẻ thì theo e là có lực bài bản. Có nằm đá nóng nữa. Về phần mệt thì e thấy vui nhất vì e ấy k ra giá. E ấy mặc áo dạng ống chỉ một động tác là có thể thưởng thức cam ngon rồi ạ. Còn v4 thì chắc e ấy thấy e khó khăn quá nên đã cầm tay dẫn vào hang ổ luôn quá đã. Sau mấy phút chiến đầu e lại đầu hàng. E ấy nói chuyện dễ thương lắm đến lúc tip cho e ấy thì e típ xong e ấy chả cần coi lại là bao nhiu chỉ cầm và cám ơn thôi. E lại thấy vui vì điều đó. Nói chung hôm nay e trở về chốn cũ mà được trãi nghiệm như vậy là e vui lắm rồi. Xin đa tạ các bác đã chịu khó đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, Thich_dam_bop and iceman

Khanghy99

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/16
Chủ đề
1
9
0
34
0 ₿
Bác cho xin cái địa chỉ với

Thich_dam_bop

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
10
116
45
38
0 ₿
ngoài em tuyền này ra còn em nào khác nữa không bác ! E thấy bác đi họp mặt chắc có thêm chiến hữu....!

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
E tuyền rồi còn e nào nữa k vậy bác. Ai có thôg tin cho e xin vài e đc Đc chiều chiều như e tuyền với. Thánkw