Hoàng Thành. Ngu lần thứ 5

Lượt xem: 14,884

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Thân chào các đồng dâm!!!
Nghe các đồng dâm trong này nói về HT bây giờ dữ quá, trong lòng cũng hơi nhức nhối 1 tí nên đành thám hiểm HT lần thứ 5 sau 4 lần ko thành công hồi trước.
Dâm hiệp xin vào thẳng vấn đề luôn nhé.
12h đêm có mặt tại Hoàng Thành. Gửi xe có đúng 4 chiếc. Nghĩ dạo này sao HT ế dữ.
Bước vào mua vé. Vé Vip 150k. ok lên lầu
Đánh giá chung CSVC qua bao nhiêu năm vẫn thế ko có gì thay đổi, (có thể nói là tệ hơn trước)
Tip Locker 50 nói cho 1 em trẻ thoi. lớn quá khó nói chuyện (vì 4 lần trước ko cho nó tiền nó đưa ngay 4 con cá sấu)
Chừng 5 phút sau 1 chị bước vào. Đánh giá sơ bộ thì KTV này dâm hiệp phải gọi bằng Thím. Vì sao??? GIà, lùn, quá trời Lipit
Đành thôi dâm hiệp cũng nhỏ nhẹ nói "chị đổi người dùm em":D
Vừa dứt câu là kèm theo cái mặt như đưa đám ấy. "KTV hết rồi a ơi, bộ e làm cho a ko dc à??".
Dâm hiệp cũng từ tốn trả lời lại rằng "chị muốn em kể tên bao nhiêu ng trong đây ko mà chị nói hết, chị lớn hơn em khó nói chuyện cũng khó, làm ăn cũng khó".
Bã kỳ kèo 1 hồi dâm hiệp gọi thằng Locker vào kêu nó đổi. 1 tí nữa thêm con cá sấu thứ 2.
Nghĩ trong đầu trời ơi sao cái Hoàng Thành này từ trước tới giờ toàn KTV cỡ U35 là sao?
Đi 4 lần trước kêu Random để có cái về RP cho các bác mà gặp 4 con cá sấu :mad::mad::mad: (nản quá nên dâm hiệp ko RP luôn). mà nếu cá sấu mà vui vẻ, nói chuyện tình cảm thì vẫn chấp nhận được. Đằng này đã sấu mà con chảnh nữa.
Dâm hiệp nói thật chứ đi Massage dâm hiệp ko bao giờ kêu KTV tắm cho mình. Chỉ có việc ngồi đó chờ dâm hiệp tự tắm xong rồi leo lên giường thôi. Vậy mà mấy con cá sấu đó còn ko vừa lòng nữa.
Đổi tới lần thứ 3 thì thôi dâm hiệp cũng ko đổi nữa. Quá nản cái HT.
Chị cá cuối cùng thì thôi dâm hiệp cũng tả như vầy.
Ngực gần rốn
Bụng gợn sóng
Nhiêu đó thôi cũng mất niềm tin vào những vòng # nên dâm hiệp ko nhìn.:(:(
Đấm đá trong yên lặng ko nói 1 câu nào. Dâm hiệp cũng chán chả thèm nói.
Xong xuôi hỏi dâm hiệp có thư giãn hok? Dâm hiệp nói ko
"chứ anh vào đây a làm cái gì ?"
Hỏi thử các bác cái mặt chằm bằm mà còn nói ra được câu đó.
Dâm hiệp nói vào đây Massage chứ làm gì.
"vậy sao ko thư giẫn"
"Ko thích"
Xong dâm hiệp boa 100k ko thèm lấy. Chê ít (nói rằng a đi chơi mà kì kèo 100 ngàn). 8 năm đi Massage chưa bao giờ gặp phải con mẹ nào như con này. Đã xấu còn chảnh, đã chảnh còn nói cái kiểu đó nữa chứ mặc dù dâm hiệp ko làm gì.
Nói thật nếu vui vẻ làm được thì dâm hiệp Tip gấp 3 tiền vé còn được.
Rồi OK. Tip cho 200. xem như 1 lần mất tiền ngu đi để rồi mai mốt mình tránh được cũng như các bác trên đây đọc bài này các bác hãy suy nghĩ trước khi bước vào HT này.
Dâm hiệp ko biết các bác RP chỗ này cỡ nào nhưng khuyên các bác nếu làm chuột bạch thì đừng bước vào chỗ này. Hãy quen hoặc đọc RP tên em nào ngon thì các bác hãy đi. Còn đi kiểu chuột bạch về RP cho anh em thì thôi, mấy bác tìm chỗ # RP đi ko thôi rước thêm cục tức vào người!!!
Dâm hiệp kính chào

zhaoyun2x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/6/16
Chủ đề
1
27
8
34
0 ₿
Bác quả là chịu chơi, 5 lần mà vẫn bịt mặt đưa trym, em mà gặp cái ngữ này thì cho vào blacklist trong 1 nốt nhạc rồi :D:D

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Đa tạ dâm công tử đã chuột bạch cho anh em, thành thật chia buồn

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
bác biết sao hok. lần 1 thấy ko dc rồi. Lên Forum mấy bác lại khen dữ quá. HT bây giờ thế này thế nọ. Thì tui cũng đi tìm hiểu thôi. Thế éo nào tìm 5 lần mang 5 cục tức về nhà. Nói thật chứ trong đó 1 2 em được còn bao nhiêu toàn cá sấu. Mà RP mấy em ngon lên thì mấy bác đi hết rồi nên dâm hiệp liều mình tìm kiếm tài năng. Tìm hoài muốn đỏ con mắt luôn mà ko dc =]]

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Há há. Thật thì nhiều cái cũng hơi khó tin vào Rp. Mình thấy chỗ nào được thì minh thử 1 lần, hợp gu thì đi tiếp, không thì thôi. Nhiều chỗ rp trên đây nghe thì hay mà mình đi cảm nhận không được nên bỏ qua luôn :D:D

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Vừa ăn cơm vừa đọc rp của bak chủ xong cười sặc cơm luôn. Khâm phục bak can đảm vào tới 5 lần luôn

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Đến lạy với bác, 1 lần chạm mặt cá sấu amazon là em đã tởn tới ko xuất nổi cả tuần, bác chơi cả 5 lần, cỡ bác chắc cứng cỡ Bear Grylis chứ chả đùa =))

• Like
Điểm cảm xúc: lehuunghi

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chia buồn sâu sắc cùng dzâm hiệp nhá :D

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
HotFrankenstein ở q9 hay TĐ vậy, bữa nào rãnh qua 179 đi chung cho vui ,share cho vài em hot girl nà .
nhá hàng cho xem thử nè

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Chia bùn sâu sắc với đại hiệp! Tại hạ đây thay mặt toàn thể võ lâm đồng đạo trao tặng huy chương danh dự, huy chương chiến công hạng 1 dành cho bác vì những cống hiến đóng góp to lớn cho sự nghiệp cách mạng của võ lâm chúng ta!;) Tặng bác 21 phát đại bác danh dự!:)

• Like
Điểm cảm xúc: mrchelsea

maikhoivu007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
0
11
4
45
0 ₿
Hôm bữa đi bên THành nghĩa cũng vậy,vào cho thằng loket 50k,bảo lựa em nào dc dc chút.Má,nó điều con nhỏ già mà nhìn hơn cá xấu nữa.Bực quá mình kêu em đổi người khác cho mình liền,em ra ngoài xong lập tức mình định kêu thằng locket đó vào chửi cho một trận,nhưng tìm hoài ko thấy nó đâu( chắc nó biết trước nên trốn.masage ở bình dương thì mình khuyên mọi người ko nên làm chuột bạch,nếu biết trượt số nào dc rồi hãy đi,nếu ko chơi vừa uổng tiền mà còn ôm cục tức về nữa

mrchelsea

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
4/6/14
Chủ đề
2
439
10
44
0 ₿
Chúng tôi thật sự quan ngại cái mx mà chủ thớt vừa report.không biết thớt đã LÀM ĐÚNG QUY TRÌNH chưa?
Xin chia buồn với chú,mấy cái mx ơ ngoại ô nguy hiểm quá,có lẽ nào tiệm mx này gần trại cá sấu Hoa cà nên cá sấu đa lạc qua tiệm mx?

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin cam đoan với đồng dâm là dâm hiệp đã làm đúng quy trình, ko sai 1 bước nào cả. Qua đợt nằm vùng này dâm hiệp cũng quan ngại về mùa mưa này quá. :(:(:(

• Like
Điểm cảm xúc: lehuunghi

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Dâm hiệp xin loại trừ khả năng đó bởi vì HT nằm trên cao và khá xa so với trại cá sấu Hoa Cà =]]

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Mấy chỗ cao cấp ở SG cũng đều HJ đấy thôi bro.
Quan trọng là KTV mình cảm nhận được nhất ở kv TĐ , có thể same same với Phong Lan bên Q9
CSVC thì bình thường nhưng nếu đi quen sẽ có một số trải nghiệm thú vị.
179 trực thuộc saigon tourist , có một chi nhánh ở suối nước nóng Bình Châu , mỗi tháng em nào cũng phải luân chuyển ra đó làm 1 tuần ,nếu bồ kết em nào , có thể theo em đó ra đó chơi thoải mái con gà mái .
Một số chia sẽ với ae , còn 1 số điều hay ae tư khám phá thêm
Thân chào! Quyết Thắng.
P/S hôm qua post hình nhá hàng thử 1 e teen trong đó ko bik ong mod nào xóa mất tiêu. Nản