Hỏi anh em...

Lượt xem: 8,781

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Sory bác...e khinh cách dùng từ thể loại của bác...tiếc là ko có nút dislike

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and boyboyh

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Chủ thớt có ý đòi cặp để sau này dắt vào KS được Free đó mà. . . đơn giản dễ hiểu . :D :D ( giỡn thôi , nhẹ tay hen )

Thích thì có nhưng vài lần đòi thương người ta, mình ko khéo ko làm ng. ta bị tổn thương à.
Trước kia tui cũng từng cặp với 1 em ở Minh Tâm LTK, rất thú vị và rất vui. Nhưng lúc chia tay là đau đớn, tui là người chia tay nhưng có lẽ tui là người khổ nhất
Sau này số 06 MT LTK ( em ở Bến Tre - nhìn nét giống Ngọc Trinh ) cũng có ý , rủ đi ăn sáng cà fe , muốn tới nhưng tui sợ lịch sử lập lại nên thôi :D :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Đồng ý với bác Zlat, ăn chơi gì cũng phải tỉnh táo, nói không phải khoe chứ mình cũng từng rơi vào tình trạng của chủ thớt nhiều lần rồi. Hiểu là lúc đầu rất là khó chịu vì cái cảm tình mà, tuy nhiên phải chín chắn, hơn nhau ở điểm đó, không phải lúc nào cũng tiền bạc đâu thớt :D

boyboyh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
1
8
14
0 ₿
Thanks anh em nhé. Mình quyết rồi... từ bỏ thôi có khi mình làm khó cho người ta mà mình không biết và cũng có thể do mối quan hệ công việc của mình nó hơi nhiều đối tượng em sợ ảnh hưởng đến công việc của mình khi đi với em mà bị 1 ai đó phát hiện ra em ấy làm ms. Dù sao mình cũng trân trọng em. Nói chung gái ms cũng có nhiều người vì hoàn cảnh mà phải chấp nhận làm nghề, không phải vì đồng tiền mà bất chấp tất cả.

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Bé nó còn làm hả bác, hồi đó cũng có gặp ẻm mấy lần luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Chuyện đó hơn 1 năm rồi chú, ko chắc còn làm ko nữa ... công nhận bé đẹp ha. 10' đầu ko hợp rơ ẻm hơi chảnh ( đẹp mà ) , nhưng sau đó, Yomost :D :D :D

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
mình gặp ẻm cũng 2 năm hơn rồi bác, làm coi bộ cũng lâu :D :D

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Rep lại cho bác nhé, ở 1 góc độ nào đó bác cứ nói khinh ng khác để các e nuôi,ok đó là cái dở của họ. Nhưng mà nói xin lỗi những thằg tỏ vẻ như bác đa fần toàn những thằg xạo loz nhé. Những thằg như bác nói thì nge ngon,làm thì như loz. Đến lúc quan trọng đặt lên bàn cân thì cái loại đạo đức giả như bác nó mới lòi mặt loz.. Ý của t nói ở trên là đề cập đến khía cạnh tâm lý,các e nó cần 1 ng có thể bỏ wa hết dư luận để ở bên cạnh,và đó 9 là mấu chốt. Chứ t có viết rằng mọi ng làm nghề XH đều wen vs các e để đc nuôi ko? Bác đuôi hay bác đéo bít đọc? T nói là Đc Ưu Tiên nhé,đôi khi đc nuôi nhé.
Đm cái đạo loại đức giả như bác có thể đạp trên dư luận sống vs các e nó đc bao lâu. Hay 1 thời gian lại ca bài ko hợp rồi chuồn,hay lại" mẹ a nói thế này..., ba a bảo thế kia....." . Cái loại đạo đức giả cứ cho là mình cao hơn thiên hạ thật ra chỉ là những thằg hèn may mắn có hoàn cảnh tốt mà thôi. Giống như các e ms,đa fần rất có hiếu,1/2 hoặc 1/3 hoặc hơn nửa thu nhập đều gửi về nhà. Các bác đạo đức cao cả làm có mấy ng làm đc..?
Nói về khía cạnh làm ngề XH,mọi ng bit ms cũng là 1 ngề XH mà fải ko? Mà vậy rất dễ va chạm,1 khi va chạm thì thế nào đây ? Khi đó nếu các e wen những a XH thì có lẽ 80% họ sẽ vì các e làm "nhiều thứ",chứ mà cặp mấy thằg đạo đức giả thì 95% chúng nó né luôn ra nhé...
Đây chỉ là 1 vài ví dụ nho nhỏ,cuộc sống này bạt ngàn khó khăn,cho nên vì cuộc sống mà con ng ta fải xoay sở nhiều cách khác nhau. Đừng có vội khinh thường hoặc phán xét ai đó khi mà mình chỉ là May Mắn hơn ng ta....
Ps:môi trường nào mà tiền ko fải là nhất,ko do tiền thì sao fải đi làm. Bớt tỏ ra nguy hiểm đi bác. Đã từng sống wa môi trường ms hoặc sống chung chơi chung vs họ chưa mà xạo loz ngồi fán thế bác.

Sửa lần cuối:

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Bác nói hay quá...vậy sao bác ko nói ra lúc đầu ý bác là như vậy...mà bacs cứ nói về vấn đề tiền bạc... và tôi cũng ghi ở dưới là ý kiến cá nhân..đừng vội phán xét ai đạo đức giả...
Chào thân ái và đoàn kết

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿

Sửa lần cuối:

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Ah...bác vừa viết vừa chỉnh sửa ah...xin lỗi bác nhé...em đạo đức giả quá...

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Đúng rồi bác....đạo đức có ai chứng minh được thật giả đâu bác....

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Cho nên mới bảo cai mô tuýp này gặp hoài,cái giọng vậy nge hoài nên hơi thành kiến mà. Cơ mà dũng cảm tự nhận là tốt haha

• Like

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Haizzzz....bác cứ quá khen....

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Haha đc,giao lưu thì cần j cafe,qquán nhậu ngã tư Cô Giang Đề Thám q1,từ 10h đêm. Bác đến t đón. T ở nhà lô ngay gần đó,cứ hẹn trước nhé.

Sửa lần cuối:
  • Like