Hỏi anh em...

Lượt xem: 8,766

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
Khai mau cancer, vương vấn ai thế? Kkk

minhromance

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/1/16
Chủ đề
0
1
0
TPHCM
0 ₿
Tui nghỉ bác nên tìm cách gặp một lần để hỏi cho rõ ràng nguyên nhân. chứ lý do thì có cả ngàn bít đâu mà đoán. nếu thương thật thì cứ nói ra. vậy thôi

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
Thôi, cứ để thời gian tl, xin mượn câu cổ nhân để nói: hữu duyên thiên lí năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
tui lạy bác... người ta câu cá, còn bác quăng chài thả lưới hả, kkk.
Mấy em ko uýnh hội đồng bác là may rùi CongTu à :p... dê đâu mà thả dữ vậy, hí hí

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Em cũng đang yeu 1 em gái bia ôm,ko bít nói sao nhưng bác yêu em nó thì cố gắng,đừng toan tính,đừng đòi hỏi,cứ chờ đợi rồi em
Nó sẽ xiêu lòng,chỉ sợ bác ko bỏ qua được quá khứ của em nó thôi,à mấy em trong thế giới giải trí này bay lắc dữ lắm nhé,bác nên cẩn thận giữ mình,em nhờ có cửu dương thần công hộ thể nên ko sao chứ thằng bạn em tổng giám đốc dính bay lắc nên bỏ bê công việc hoá thành con chó bẹc gê rồi

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi and Cancer

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Gan chỗ bán há cảo hả bác...được đó

• Like

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Bác phải chờ 1 khoảng thời gian xem thử tình cảm của bác dành cho em nó là thương yêu chân thành hay là chỉ thích nhất thời,khi nào bác cảm thấy mình yêu em ấy thật và bỏ qua quá khứ của em ấy được thì hãy tỏ tình lần nữa,tỏ tình chỗ nào khác chứ đừng tỏ tình trong phòng mát xa hay nhà nghỉ nghen bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and gauconhamchoi

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Ý nói em này từ chối chuyển sang em khác gấp. Em nào thích mình thì lần đầu sẽ thích, còn ko đa phần tốn thời gian vô ích ... còn công việc cơm áo gạo tiền nữa chứ, đâu dành thời gian với mấy em được :D :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
bác toàn muốn đánh nhanh rút gọn chắc tới mùa quýt năm sau cũng khó tìm đc em nào thix bác :D... đã vậy còn hàng loạt các em cùng cơ sở, tên tuổi bác nổi luôn ở đó rùi còn thả lưới gì nữa, kkk :p:p:p

• Like

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Có sau đâu, có nổi thì cũng chịu ... nghe nói mấy chú offline chia tay mấy em hot ở TĐK , có vẻ dzui quá nhỉ :D :D :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Có vô vàn lí do bác ạ. Quen ng làm massage đâu dễ. Khó cho mình và khó cho cả ng ta nữa. Ẽm lẩn tránh bác có thể là ẽm ko muốn bác quen một ng như ẽm, có thể ẽm có giá đình r, ẽm ko muốn kéo bác vào một cuộc tình quá nhiều suy nghĩ cho đôi bên. Họ làm nghề đó họ mặc cảm lắm, trong đầu họ luôn lo lắng khi yêu thì ko sao, lúc cãi nhau thì lôi quá khứ ra nói. Họ sợ ng họ yêu trong đầu luôn nghĩ đến lúc họ cầm micro của thằng khác. Bác nên nghĩ kỹ đi là bác thích thật hay chỉ là cảm giác nhất thời. Còn khi nào bác vẫn nghĩ ẽm là một cô gái massage thì bác dẹp đi. Ng ta tránh bác r có thể do ng ta ko thích bác hoặc ng ta chỉ muốn tốt cho bác thôi. Nếu đã vậy bác càng tìm thì họ càng xa lánh bác thêm thôi. Tốt nhắt dừng lại để giữ những kỷ niệm đẹp là hay nhất. Chào bác

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tui cũng đang bị say nắng 1 em masa 20t ở Bình Thạnh nè, chổ này ko phải là masa quậy nha tối đa là hj và dc sờ vòng 1 thôi nhưng vì nó có 1 kiểu masa thuộc hàng độc nhất vô nhị ở sg này nên tui thường đến đây, từ khi tình cờ có dc facebook chính của pé này qua những hình ảnh mộc mạc về gia đình, bạn bè và cách chat trên face này làm tui có cảm giác yêu em nó rồi. Haiz tui cũng lớn tuổi rồi có tí tiền lại chưa có vợ lần đầu gặp chuyện này haizzz thôi thì cứ để thời gian trả lời vậy

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

nghe nói massage độc mà tò mò quớ :) bạn hiền bật mí được không?

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Haizza ko biết thiệt ko đây...Xác xuất lừa tình thì cao chứ tình cảm lâu bền chắc 1/tỷ quá,có thì cũng thôi đi ông, để bé đó còn đi làm kiếm tiền lo gd và về quê lấy ck nữa :oops:.