Hơi bị kết Vườn Mai

Lượt xem: 5,341

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Chaof mọi người, nhờ đọc thông tin ở đây mình mới biết Vườn Mai. Tối qua có đi check thử thấy khá vừa ý.
- CSVC: 5. Tệ nhưng k đến nỗi quá tệ, chỉ là đừng so với mấy chỗ sang.
- Em út: quá xá ổn. Không thấy em nào xấu cả. Cao cao, tướng nhon, mặt dễ nhìn.
Mình đi lần đầu. Locker đưa khăn và hỏi có quen e nào không, mình nói không nên nó chọn dùm. Dc một cô bé rất vui vẻ, dáng vừa, mũi cao, ngực 7, mông 7, eo k biết, chim k ướt.

Cô bé làm massage không đủ bài, nhưng đi bài hơi bị mạnh tay hơn so với mấy chỗ khác nên rất phê. E nó hỏi làm tay hay làm miệng, mình nói làm tay. Nhưng do nhậu hơi phê nên khó ra. Hồi lâu quá k đc nên mình kêu em nó làm miệng. Rồi con bé nó tuột áo cho bú bình. Out sung sướng, e nó bấu víu mình.

Tic: k nhớ nhiu nữa
Tip: 200k (các bạn đừng phá giá nhe)

Mình chỉ mới gặp 1 em nên chưa dám đánh giá thái độ chung. Nhưng phục vụ như vậy với giá vậy là quá ổn. Massage dâm thì chỉ có 2 yếu tố đó là quan trọng nhất. Chứ chỗ sang, gái nó chảnh, làm tào lao bực lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich_dam_bop

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Cái nguời ta hay nói theo kiểu đi chơi hàng là tàu nhanh đó Bác, nhiều khi mấy e đông khách chỉ thư giản là chủ yếu, chứ kg đấm đá j nhìu.....

• Like
Điểm cảm xúc: Xibachao

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Hehe đúng á. Tiệm nhỏ nhưng hình như mấy ông trên này ghé nhiều quá. Lúc vô xếp hàng đợi 10p. Đông nhưng nó không hối thúc giờ giấc lắm, chỉ có lâu quá không ra nó mất kiên nhẫn.

sonoko88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/7/16
Chủ đề
1
14
3
35
0 ₿
Bác cho hỏi thêm là cái giường trong vườn mai nó có đủ rộng để em nó lên nằm với mình ko?

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Cố gắng thì chắc đuợc hehe...., nhớ kg lầm thì có 1 vài phòng giuờng rung lắc sẽ có cảm giác rất kích thích, nếu mà phấn khích quá thì chắc kg an toàn lao động haha

• Like
Điểm cảm xúc: sonoko88

sonoko88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/7/16
Chủ đề
1
14
3
35
0 ₿
" ko an toàn lao động " là sao bác?

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Không đủ rộng để nằm chung nhe bác. Vừa khít 2 người, nhưng không thoải mái. Giờng massage bác biết rồi. 1 người thôi. Bác dụ được thì hay. Nhưng mình cũng mới vào lần đầu không biết chi tiết đâu. Bác tự khám phá đi.