Hội đồng phê gặp em 29 Thái bình 3 :D

Lượt xem: 1,337

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Nay bồng dưng có ngẫu hứng massage lạ thường . Tám với ae trên chat box được hồi thì bổng thằng bé cưng cứng không biết nhớ sữa mẹ hay gì . Vậy là xách đít lon ton qua tb3 cho lẹ vì gần nhà . Đi riết locker quen cả mặt , vào đá mắt chú ấy cái là làm thủ tục nhanh gọn ở lễ tân là chú dẫn lên phòng .

Như mọi lần xông xả khá thoải mái , cho thằng cu đổ mồ hôi bớt để nó bớt xung :D . được một lúc thì em vào ,em trông cũng còn teen mới 26 tuổi dáng khá cao , thon chuẩn gu người đẹp , rồi e nhẹ nhàng dẫn mình vào bồn và tắm sạch sẽ từ bờ ngực đến tận thằng bé một cách chu đáo , đôi lúc sục thằng bé vài cái cho sạch xà bông và phê vãi linh hôn :D . Rồi em nhẹ lau người cho mình rôi 2 ae lên giường chuẩn bị hưởng thức tay nghê từ em.

Em bắt bằng những đường uốn tay khá sắc xảo rồi em xoa bóp khắp người đến từng ngón chân khiến cơ thể dường như quên hết tất cả mệt mỏi để lại là bàn tay mịn màng trôi dạt trên tấm lưng trần phũ nắng. Rồi tiếp là những hòn đá nóng mạnh mẽ chảy khắp cơ thể khiến cảm giác mệt mỏi dường như đều tan biến.

Tiếp đến mình nhẹ xoay đầu lại để ngắm thân hình em thì ngay trước mắt mình là cặp nhũ săn chắc kèm theo những chiếc núm bắt mắt, rồi em dùng cặp nhũ đang huy hoàng ấy lướt nhẹ khắp cơ thể mà tê đên điên dại , rồi những hàng lưỡi điệu nghệ đó uốn lượn từ cặp mông đi theo đôi bồng của em trải dài đến tận gáy , sau khi xoay người lại thì hàng lưỡi đó lại một lần nữa kéo dài xuống cậu bé li lít đến tận miện rồi đôi môi nồng của em cùng với vẻ mặt dâm loạn ,em cắn nhẹ và liếm tai làm người tôi gần như run đến mê mệt . Xong những nhịp thở hồi hợp đó là đôi bồng được đưa lên đến tận miệng chỉ cần nhấp và bú nhẹ là cũng đủ thõa mãn cơn khát tình với đôi bồng của em , rồi cả 2 cùng ôm lấy nhau hôn khắp chốn cổ , như hòa quyện vào nhau . Em trườn người và bú cậu bé một cách ngon lành. thế rồi cả 2 mê man đến lạc bồng khi em dùng đôi bồng hồng hào đó kẹp lấy cậu bé rồi cùng hòa quyện theo nhịp thở của cả 2 đến khi đỉnh đã chạm đích thì chỉ có phọt mới đáp trả được tình cảm em dành cho mình . thế là cả 2 đến với nhau và thở phào nhẹ nhỏm với thứ tình cảm mãnh liệt ấy đã thỏa bầu tâm sự chất chứa bấy lâu .

Thông tin về em :

Em làm ca : 14h-3h

V1:6,5 đ đều đẹp , bóp bú sướng

V2: 6,5 đ có eo ót ngon lành

V3: 7đ nồng nặc mùi doggy , bóp đã tay

V4: nước nôi ướt tay

Tổng thiệt hại : tic 500k, tip 500k , locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
coi bộ em này dâm lắm nhỉ , nét mặt của em lúc đấy ra sao thớt :v