[Hỏi] Matxa nào NV mặc váy không có quần short bên trong?

Lượt xem: 46,819

jacky00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/9/13
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Tình hình là mình có đi 1 số chỗ matxa như: MT (LHP + LTK), TH (phạm văn 2), DX (trần khánh dư) nhưng nhân viên ở đây đồng phục đều là có mặc quần short bên trong. Nên lúc muốn nghịch sò lông rất vướng víu và khó chịu.
Không biết có quán nào mà mấy em chỉ mặc váy rồi tới quần lót luôn không các anh em? Vì sở thích của mình là muốn khám phá mấy em chứ còn HJ hay BJ với mình không quan trọng. Đó là lý do mình hay đi HTGĐ hơn là Matxa, vì nhiều em HTGĐ chịu nằm xuống cho mình khám phá thoải mái, kể cả hôn môi hay tevez.
Nếu có anh em cho mình xin info với nha. Đa tạ nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Linhatquan and tanthanhle

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
mình cũng đang hóng vấn đề này, ai biết chỉ dùm luôn

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Thấy ở Đại Nam hay các hệ thống Minh Tâm mấy e nó mặc váy bên trog quần sịp mà, làm j có quần short, sịp đủ kiểu lun, Ren, Thong, T ... Đó h đi chưa thấy em nào mặc short, mặc sịp mà e nó ko cho khám phá v4 thì chỉ viẹc khép sát chân lại

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

jacky00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/9/13
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Hệ thống Minh Tâm có quần short mà bác. Mình đi cả lhp và ltk đều vậy. Phòng vip cũng vậy.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Là sao bác, e thò tay vào là có thêm một ống nữa, roi tới quần xịp :3 thật tinh đi đó h chưa gặp e nào mac quan short :3 chắc cung hên xui bác oi

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vậy là bác rất may mắn đó bác @cannabis àh, và Soa cũng thế :)

jacky00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/9/13
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Cái ống bên trong đó đó bác. Đó là cái quần may theo váy. Qua cái đó mới tới quần lót. Nên mới thấy khó chịu.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Àh bit bác nói về cái gì rồi,quần chống thấm may theo váy đó bác :) cái này có em mặc em ko mặc giống ae ctrai mình có bác mặc sịp có bác thả rông vậy thôi :p

• Like
Điểm cảm xúc: Galatasaray

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
hình như nhớ ko nhầm là ở bên Tây Nguyên có đó....váy ko như mấy e sinh viên nè.

• Like

VOI_MAMUT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
Cũng hóng giống bác chủ thớt! Về massage thì mình cũng đi kha khá nơi, mà chỗ nào các em cũng mặc bra và chip chật ních; móc nhiều trẹo cả tay. Mà ko móc thì ko dc.

Bữa hồi nhỏ bạn thân ở quê xuống chơi, gặp ngay bữa mình vừa đi 1 em mặc chip chật như xe bọc thép. Ngồi cafe với nhỏ bạn mà mình cứ phải co gập tay hoài. Nó hỏi dạo này bỏ đá banh chơi tennis hay sao mà tay chân rụng rời vậy.

Nó làm sao hiểu nỗi khổ này!

• Like