Hỏi ngu về massage thái là gì?

Lượt xem: 61,495

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
Đó giờ toàn đi thường hoặc vip chứ ko bít có ms thái. Nghe nói ms thái là KTV dùng bưởi để ms cho mình hả mấy bác, e là newbi nên hơi ngu mong mấy bác chỉ giáo

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
32
0 ₿
Mình đi mấy lần thì thấy: ms thái tùy em, có em chà từ đầu đến chân, có cả ms mặt nữa, nhiều em chỉ chà từ ngực xuống đùi thôi. Xong lấy cặp bưởi chà vô thằng em :D.
Với lại vé thái nhiều chỗ được thêm nhiều giờ hơn :D.
Vé thái thì em nó tha hồ thả rông ngực, nude 50%, còn thường thì ko dc, nhật thì ko biêt.(em nó bảo thế ) :D.

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Mình pro là nhờ gg.
Theo thông tin mình biết ms thái theo đúng nghĩa là dùng body massage nhé bạn, mình và ktv sẽ nude hết. Chỉ có 1 cái là không được quất thôi. Bác coi mấy cái phim jav đó nó có ms thái đó

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
sao e nghe nói có nhiều người đi thái mà nó cũng như đi thường chả có dùng chà gì hết. Sao người có người ko là sao nhỉ

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
32
0 ₿
:confused: mình đi đều được chà mà. Chắc hên xui quá, có em làm thái dc, có em ko. mình đi bên phương anh hay việt hồng đều dc ;). Ngon là đằng khác.
Mà tốn kém quá. Em đi vài lần cũng bỏ rồi, giờ chuyển sang thường thôi, thêm tiền cho cái khoảng chà ngực đó cũng ko phê lên dc mấy :D, mà tốn quá.
Bác cứ thử 1 lần cho biết :p.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
hehe đúng vại, mình cũng chỉ mới đi có chừng vài lần ms Thái nên cũng tính đi chừng chục lần nữa rồi bỏ vì tốn kém quá. :D