Hồi phục sinh lực cùng em 03

Lượt xem: 1,384

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chào các bác, Graham mới vừa đi thám thính bên Dubai nên có 1 chút chia sẻ cho các bác nha :)

Về cơ sở vật chất thì thật sự không khác gì so với những cơ sở massage khác như Tây Thi, và về quy trình mát thì cũng như bao bé khác nên phần này Graham lướt nhanh qua nha

Đánh giá về cô gái 03 của Dubai Gò Vấp:
Face: 6.5đ, có chút nét thơ ngây của 1 cô sinh viên mới ra trường
Giao tiếp: lắng nghe nhiều hơn là nói, còn hơi rụt rè, e thẹn
Chiều cao: tầm 1m6
Body: cân đối (ở giữa của mình dây & mũm mĩm)
V1: 6đ, cam mỹ, hơi mướp, đầu ti khá cứng, không cho BB nhé
V2: 6.5đ, có eo ót, hơi chút lipit
V3: 6.5đ, có mông mẩy, quả mông này mà doggy cũng được phết đấy :cool:

Giờ đến nhận xét tổng quan về em nhé:

Nếu nói về điểm tuyệt vời nhất ở em thì đó là sự KĨ LƯỠNG TRONG MÁT KHỎE: Em làm rất kĩ, kĩ nhất trong tất cả các em mình từng gặp (bao gồm cả 1 em mà mình mới đi gần đây mình đã từng nhận xét là bé đó làm rất kĩ thì bé này - nói thật - làm khỏe còn kĩ và đủ bài hơn cả bé ấy nữa, đã soán ngôi của cô bé kia trong lòng Graham rồi :rolleyes:) Em tẩm quất cho anh xong mà anh thấy cả cơ thể như tràn đầy sức sống vậy!! :rolleyes:
Thật sự thì không gì phê pha bằng nằm trên 1 chiếc giường êm ái, trong không gian tĩnh lặng, chỉ mình em với Graham và tận hưởng làn da mềm mại mịn màng lướt nhẹ trên từng thớ da, chốc chốc lại là những đợt nắn, những lượt đấm bóp êm ái làm Graham lâng lâng mà chìm vào giấc ngủ lúc nào không biết :p

Chỉ đến khi em tét vào mông Graham 1 cái "Anh!! Anh ngủ hả? Dậy đi nè!" thì Graham mới tỉnh giấc mà "giao lưu võ thuật" với em. Màn vui từ đó mới bắt đầu :D

Mát mệt: 6.5đ, em có kĩ thuật BJ khá là bình thường, em chưa biết cách để phiêu và hòa làm 1 nhịp cùng với khách hàng. Điển hình như là tỉ lệ 70/30 HJ/BJ, em dùng tay nắn và sục thằng em khá nhiều, em có đi lưỡi, lích ti và lướt Thái như quy định (Em lướt Thái bằng đôi gò bồng đảo khá kĩ, có thể cảm nhận rõ cả làn da và đầu ti của em lun :D) Phải chi tỉ lệ BJ của em ổn hơn thì hay biết mấy!! Vốn là fan của gu tình cảm nhẹ nhàng + BJ + có chút tinh ý nên với Graham em là 1 lựa chọn tương đối ổn thôi. Nhưng nếu gu các bác là mát khỏe thư giãn, hồi phục sinh lực sau 1 ngày làm việc căng thẳng thì em là 1 lựa chọn tốt nhé!)

Tic + tip như quy trình (cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ cho Graham nhé :)

Chúc các bác 1 ngày làm việc vui vẻ!!

Con cu siêu nhỏ - Gao đỏ

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/18
Chủ đề
0
10
0
36
0 ₿
chúc mừng bác đã có một chuyến trải nghiệm êm đẹp, hóng những bài chất lượng như bác lên sóng nhiều hơn để ae tham khảo