Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Hỏi thăm về cách đi massage

Thảo luận trong 'Chuyên Mục : Hỏi Đáp - Tư Vấn Trực Tuyến' bắt đầu bởi mankinchi, 12/5/18.

Lượt xem: 902

1. mankinchi

mankinchi Bé Chưa Biết Gì

Chào các bác, chẳng là e ở nước ngoài sắp về vn và cũng do nhu cầu sở thích cá nhân nên muốn thử đi massage cho biết :D. E có đọc qua nhiều bài về tic, tip, code và cũng đọc qua nhiều bài review cũng như mấy bài của các trung tâm massage r`. Các bác cho e hỏi là e còn cần chú ý thêm gì nữa ko ạ :D. Muốn về đi ms Thái mà thấy hoang mang ko biết là nên đi trình tự cho thằng em nó sướng nữa :3. Mong các bác chỉ dẫn giúp ạ :D

Đang tải...
  2. Chuyên_Đi_Boss

Chuyên_Đi_Boss Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Làm hàng
    Cần thời gian + tiền bạc
    Mát thái thì cũng ko nhìu như mình tưởng đâu .. canh số nào ok thì đi 2,3 lần trở lên sẽ như tưởng tượng =))
    P/s: đi nhìu thì thành công nhìu

3. xpress

xpress Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Bú bình
    Một lần được ngay khó lắm, bác phải trải nghiệm 1 lần để có kinh nghiệm cho những lần sau

4. GAtapMASXA

GAtapMASXA Massage Chuyên Nghiệp

Nghề nghiệp:
    Xe Ôm (ai thik ôm mình thì mình sẽ chở thôi)
    Đa số Bác đi lần đầu sẽ ko dc trọn vẹn đâu, nếu Bác biết và tìm được cơ sở nào uy tín, thì Bác cứ check 1 số cố định, tầm 2 lần trở lên Bác sẽ cảm thấy khác biệt so vs lần đầu, 1 điều quan trọng nữa là cách ứng xử của Bác làm sao cho Bé mến nữa, lưu ý 1 điều nữa ko nên tìm số hot của cơ sở vì sẽ mất nhìu thời gian để chờ đợi. Một ít thông tin chia sẽ cùng Bác.