Hồi Ức Ngày Đó Ta Bên Nhau !!! 09 18 2018

Lượt xem: 1,249

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Nhận Được code free Vip Thái tại cơ sở Ánh Dương từ mod @DeadPool X, kèm lời nhắn nhủ từ @Logan rất hy vọng sẽ thấy được bài report của bạn sau chuyến đi này :) phóng con xích thố đến vương quốc Ánh Dương ! đưa code cho lễ tân check vui vẻ dấn lên phòng kèm lời nhắn nhủ chơi vui vẻ nhé a trai !

CSVC: 7d good rộng rãi, đầy đủ gam màu tím, nhạc du dương.1 cái là xông hơi hơi yếu không đủ nóng với mình
locker: 9d vui ve nhiệt tình lễ phép đánh giá cao

Vào phòng rùi thì cũng cứ thế mà làm thôi, thay đồ xông hơi, được chút thì em nó vào. gặp được e cũng có chút trục trặc chờ hơi lấu khi em lên báo có đoàn kiểm tra ngành không dám manh động. Cảm giác trong phòng im ắng lạ thương cảm giác nhồn nhột, rơi vào tư thế nội bất xuất và ngoại bất nhập. Rồi em bảo mọi chuyện cũng sẽ qua thôi vì có em ở đây rồi :D
  • KTv : SBD 05 quê miền tây sống ở miền trung làm ở sài gòn ;))
  • Thời gian làm việc: 4h chiều 4h sáng
  • Face: 7.5d - teen. ưa nhìn. Với mình thì cũng ổn.
  • Chiều cao: cô gái 1m52
  • Skin: do ánh đèn hồng nên cũng hok được rõ lắm, nhưng khi sờ vào thì có vẻ mịn mịn, kích thích
  • Vòng 1 : 7d - thuộc dạng cam lai mỹ
  • Vòng 2 : 6.5d - có lipid
Vòng 3 : 7,5d - mềm mại mịn màng, thik hợp pác nào thík phong cách D.S

Thái độ:
nói chuyện có vẻ không hợp tác lắm về sau thì cũng hòa nhập hơn cảm giác không gần gũi lắm
Sở thích: không thích hỏi nhiều

Mát khoẻ : 5.5 với mình thế là chưa ổn, chưa đủ giãn gân cốt hơi sơ sài lực hơi yếu so với mình
Mát Thái : 7,5d - khá nhiệt tình và chịu khó.
  • Ấn tượng 1 cách làm em ấy hơi khác bt tý. Đầu tiên em ấy đứng dưới giưởng, ms đùi trái - đùi phải rùi mới lên giường xáp lá cà. Điều đáng nói là em ấy khá dã man trong việc hành hạ mình. thật là chỉ bik cắn răng chịu đựng trong 2 từ "Nhột & Sướng"
  • Ấn tượng thứ 2 là cách làm thái của em ấy, tuy chưa điêu luyện nhưng luôn tạo cho mình 1 cảm giác rất gần gũi, cứ như đang cùng người iu ôm ấp , khoảng cách hok còn là ngăn cách giữa đôi ta.
  • Ấn tượng thứ 3 chính là em ấy có tố chất là 1 Sát thủ chuyên nghiệp.
cuối cùng thì cuộc vui nào cũng đến lúc tàn trao hết những gì tinh túy cho e
Các thủ tục còn lại thì vẫn như bình thường nên xin phép ko đề cập dài dòng.
Chắc sẽ gặp lại em ủng hộ e nếu có duyên sẽ gặp lại
Tổng thiệt hại : Vé thái free code + tip theo mức độ hài lòng + locker 20k + giữ xe
Thanks các đồng dâm đã ghé qua ! cảm ơn mod @Logan @DeadPool X đã tài trợ chương trình này
Chào thân ái và bóp dái mod cái :D

• Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and xpress

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
cảm giác hồi hộp v bác , được bé nhiệt tình vậy thì còn gì bằng !!

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
nghe từ hồi ức làm như lại biết bao kỷ niệm về lần đầu massage :D