Hồi ức Sài gòn chiều mưa một tuần về trước tại Ánh Dương

Lượt xem: 731

yagami raito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/10/15
Chủ đề
3
46
7
36
Hcm
0 ₿
Chào anh em bà con cô bác. Lời nói đầu tui xin lỗi về anh em vì đến giờ này mới chia sẻ với anh em được. Một phần vì cảm, một phần cũng bận nữa.

Quay lại quá khứ một tuần về trước, hôm đó, tui tự nhiên tham gia lại quay xổ số. Chiều hôm đó tui có việc ở quận 10, xong đến chiều định phi xuống quận 6 cafe cơ. Tui cũng có nhớ vụ quay số mà nghĩ trước giờ có trúng đâu @@. Nào ngờ đâu, xuống đến q6 mới bật forum lên phát hiện có tin nhắn, vô coi thì ko ngờ là trúng giải đặc biệt :). Lúc đó không biết là buồn hay vui luôn, chạy xa vãi kít @@. Mà thôi lâu lâu mới có dịp trúng số diễn đàn nên đành phi lên Ánh Dương qua hết mấy chục ngã tư với đám kẹt xe thì gần 7h mới đến.

Gặp ngay tiếp tân , làm thủ tục đưa code các kiểu con đà điểu rồi được dẫn lên phòng. Ấn tượng khi lên ánh dương là csvc đẹp giống PA Relax, có điều giường hình chữ V rộng vãi, quá phê cho 2 người phải không các bác.

Sau khi chọn số, ku locker lên báo lại code anh không được chọn @@ ( cái này mod mình không nói gì nhỉ ). Mà thôi, được chiếc vé may mắn nên random ủng hộ cơ sở vậy. Ngồi chờ một lúc thì có một em lên, mình có hỏi thì ẻm kiêu tí nữa hết giờ mới cho mình biết số :) Ngồi nói chuyện với ẻm một lúc chờ máy xông bật.

Đánh giá
Face :7
V1 ; 7
V3, V4 : ko check

Phần khỏe thì em đó bài bản, có đá nóng làm từ tốn. Mệt thì cũng nhiều skill lắm. Các bác vô khám với phá nữa nhé, mình câu chữ không nhiều nên mô tả không hay bằng các bác khác , hhi
Mình thuộc loại tình cảm nên nói chuyện hợp, cũng có chia sẻ về cuộc sống này nọ. Cũng là một cái duyên khi gặp ẻm.

Em số 15 đứng tuổi, tầm 30 nhé, không có teen đâu :) Vào massage mình thích trò chuyện, tâm sự nhẹ nhàng, với mình thì chừng đó đủ thoải mái và sung sướng sau những ngày làm việc căng thẳng.

Xuống dưới sảnh thì ku locker rót nước mời trái cây rất nhiệt tình.
Mình đánh giá cao phục vụ ở đây.

Cảm ơn mọi người đã dành 5p để đọc bài của mình